• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

HelloOX2 2.1 - Cách hack các FW mới đơn giản nhất!!!

Status
Không mở trả lời sau này.

HuyChung

MÌNH HACK N96 V30 SIGNED CẢ HELLO 1.3 VÀ 1.5 CÀI VÀO OK .SONG VÀO MÁY KHI MỞ HELLO RA ĐỂ BẮT ĐẦU HACK MỞ HELLO RA NÓ CỨ CHẠY MÃI VẬY KHÔNG XONG ..BÓ TAY GIỜ VẪN SIGNED TỪNG PHẦN MỀN ĐỂ DÙNG

ninhhot

@huychung...N96 v30 thì dùng helloOX2.01 hoặc 2.02 nha b.1.03 và 1.05 k hack dc đâu.

baeanhvaem

Em cài helloOX đến apply patcher là nó cứ đơ ra,chạy mãi cũng không xong.ai giúp em với.em dùng n81 fw 2.1.::((

stupid1314

Các pro ơi, cho mình hỏi cái. Mình đang xài n86, cũng lên diễn đàn đăt 1 số câu hỏi nhưng thấy còn hạn chế về vấn đề này quá. Lâu nay mình cài cũng kha nhiều ứng dụng nhưng lại gở bỏ bây giờ máy chạy hơi châm. Muốn khởi động lại máy cho máy chạy ổn định hơn mà thấy có 2 cách khởi động đó là: *#7370# và cách của BUUPHUCCT chỉ. Không biết cách nào hay hơn và khi khởi động lại máy thì máy có trở lại trạng thái ban đầu khi mua hay không? Xin các bạn chỉ dùm.

Auto

Đúng rồi. 4mat là trở lại ban đầu khi mua ( trừ cái vỏ máy :D)
Mình cũng mới 4mat tức thì đây :|

stupid1314

vậy à bạn, trước đây do khi cài mấy cái ứng dụng máy kêu bộ nhớ máy đầy không cài ứng dụng dc nên mình delete cái n-game luôn. Bây giờ khởi đống lại còn không bạn?

Auto

Àh cái đó thì k còn!
Muốn thì vào home ngage down lại, ver mới lun :D

stupid1314

Hì, thank bạn nhiều. Dù gì cũng phải khởi động lại thôi, chứ mỗi lần tắt mở máy thấy hơi lâu. Chúc bạn ngày làm việc vui vẽ.

quocdaivn

cho mình hỏi chay lại fw mới. ko hack dc với hello ox nữa.có cách nào để hack thành công hem?bạn giúp mình nhe!!!!!

toan_829

cho mình hỏi samsung i450 thì dùng bản hello nào là đc ạ????????
MÌnh k có máy thử nhưng khuyên bạn bạn thử bản 1.05,2.02, 2.03 xem? cg k mất thời gian mà,nhớ signed helloOX trc khi cài

cho mình hỏi chay lại fw mới. ko hack dc với hello ox nữa.có cách nào để hack thành công hem?bạn giúp mình nhe!!!!!

Máy bạn là máy gì?

blackstars_ls

E 75 với Fw mới nhất thì hack bằng j hả cả nhà , em hack mãi bằng heloox v2 2.03 ma ko duoc. Neu co ban heloox mới hơn có thể hack được thì xin đính kèm hộ em nhé. Em downlod bằng điện thoại nên khó downloa mà.

whatislove89

hnay mình vừa tậu em N86 fw 21.006.54.1 k biết ai có chưa? đang muốn hack bằng heloOX mà k biết bản mới nhất của nó hack đc N86 chưa?
ai test ròi cho mình ý kiến với

ninhhot

@nguyenvantung.N86 fw21 hiện tại chưa hack dc bằng helloOX đâu b.b qua bên top fw tìm hiểu cách hack bằng phonnĩ

blackstars_ls

E 75 với Fw mới nhất thì hack bằng j hả cả nhà , em hack mãi bằng heloox v2 2.03 ma ko duoc. Neu co ban heloox mới hơn có thể hack được thì xin đính kèm hộ em nhé. Em downlod bằng điện thoại nên khó downloa mà.

Ơ không ai hack được máy này ạ. Giúp em đi . Em đang rất cần ạ.

Status
Không mở trả lời sau này.