• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

HelloOX2 2.1 - Cách hack các FW mới đơn giản nhất!!!

Status
Không mở trả lời sau này.

Chienkon88

bản 2.02 này nó hiện là root cert , thoát ra vào lại rồi mà vẫn hok đc , bản 1.3 là app và cũng thoát ra vào lại vẫn hok đc

bản 2.02 này nó hiện là root cert , thoát ra rồi reset luôn sau đó hãy vào lại chứ đừng vào luôn !

chúc vui !

Chỉnh sửa cuối:

datvietdatviet

Hwua mình cài vào thử rồi mở ra cứ thấy nó tự chạy pít la auto hack vội vàg thoát ra xoá kô xoá đc.fải tắt máy khởi độg lại :D

ahgnaoh_h2t

Ai có kinh nghiệm cho mình hỏi tí : số là con E71 của em nó đang là FW 200 mà lại chả có cái hellox nào phù hợp với nó cả.Thế thì bây giờ em nên chọn cách sign hay up lên FW mới rồi hack.Mà FW v400 mới có gì nổi trội hơn không ạ.hy vọng là fix được cái camera.chứ v200 này,máy thì 3.2 mà chụp ảnh tẹ quá.
Cho mình hỏi 1 câu nữa hơi ngoài luồng 1 tí,ai có lòng tốt thì giúp mình,sao mình cắm cái cable vào máy tính,khi cắm ,đt thì báo nhận nhưng không thấy hiện biểu tượng,còn máy tính thì chả động đậy gì cả,có cách giải quyết gì không?

PS: cám ơn bạn toan_829 nhưng mà mình đã cài đầy đủ rồi nhé.

Chỉnh sửa cuối:

toan_829

Cho mình hỏi 1 câu nữa hơi ngoài luồng 1 tí,ai có lòng tốt thì giúp mình,sao mình cắm cái cable vào máy tính,khi cắm ,đt thì báo nhận nhưng không thấy hiện biểu tượng,còn máy tính thì chả động đậy gì cả,có cách giải quyết gì không?
Bác cài pc suite k?thử xóa đi cài lại xem sao?e đoán thế

MinhThang

Manager
Ai có kinh nghiệm cho mình hỏi tí : số là con E71 của em nó đang là FW 200 mà lại chả có cái hellox nào phù hợp với nó cả.Thế thì bây giờ em nên chọn cách sign hay up lên FW mới rồi hack.Mà FW v400 mới có gì nổi trội hơn không ạ.hy vọng là fix được cái camera.chứ v200 này,máy thì 3.2 mà chụp ảnh tẹ quá.

PS: cám ơn bạn toan_829 nhưng mà mình đã cài đầy đủ rồi nhé.

Hôm nọ có Hack hộ cho thằng bạn con E71 FW200 bằng file HelooOX 2.03 ok đấy bạn.

Chienkon88

chiêncoi ơi,con e52 em mới up fw len 33.009 thì có hack đc bằng hellox k?nếu đc thì dùng bản nào?

fw này mới thế chắc chưa hack được bằng hello ox đâu bạn àh !

mà mình không có máy để test đâu, có gì bạn chịu khó đọc ở box fw ý .

bạn qua chỗ fw 33.002 mà xem họ thảo luận rôm rả lắm đó !

chúc vui !

Chỉnh sửa cuối:

hoanghai2908

dùng hello 1.03 cũng hack được rồi,nhưng tốt nhất bạn nên up fw mới nhất,fix đc 1 số lỗi và hack đơn giản vs hello 2.03

longannd

Mình dùng ê66, cài được hello ox 2.02 , khi chạy nó đến phần unpacking rồi chẳng thấy gì nữa. Pro nào giúp mình với.

BuuPhucCT

Well-Known Member
Mình dùng ê66, cài được hello ox 2.02 , khi chạy nó đến phần unpacking rồi chẳng thấy gì nữa. Pro nào giúp mình với.

E 66 ra đời khá lâu rồi vì vậy bạn nên dùng bản 1.03 hay 1.05 thì K hơn là bản 2.0;;)

N0kIaN70

mấy anh cho em hỏi,con e63 của em mua lại,2 file cer và k3y của nó đã bị lấy mất,em có thể sign helloox ngay trên trang cer.opda.cn đc không ạ?khi sign trên đó thành công thì có cài đc không ạ?

omanyte

Có bác nào hack thành công máy N5630 chưa ạ! nếu ok rùi! bác có thể hướng dẫn em được ko?
Em cảm ơn bác nào đã đọc bài của em và đặc biệt là các các MOD.

AndyCuong

Supper Moderators
mấy anh cho em hỏi,con e63 của em mua lại,2 file cer và k3y của nó đã bị lấy mất,em có thể sign helloox ngay trên trang cer.opda.cn đc không ạ?khi sign trên đó thành công thì có cài đc không ạ?

bạn có thẻ SIGN helloOX trên OPDA.CN dùng tốt.

Có bác nào hack thành công máy N5630 chưa ạ! nếu ok rùi! bác có thể hướng dẫn em được ko?
Em cảm ơn bác nào đã đọc bài của em và đặc biệt là các các MOD.

5630 bạn có thẻ dùng HelloOX 2.02 với 2.03 Hack nhé!

Status
Không mở trả lời sau này.