• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

HelloOX2 2.1 - Cách hack các FW mới đơn giản nhất!!!

Status
Không mở trả lời sau này.

giangvungtau

không liên quan bạn nhé !

trial hay final là do nhà sản xuất phần mềm ,

chứ hack phone là để cài được phần mềm unsigned dễ dàng hơn thui !

mà bạn phải hack thành công rùi thì mới cài được phần mềm dễ dàng chứ :D

chúc vui !

cũng không hẳn là như thế bạn àh,tại hôm trước mình mua con 6710 navigator có lẽ là 1 phiên bản mới nên cài hello 2.1 thì xong rồi,nhưng khi mở cái open4all thì ko được,phải cài phiên bản hello 2.2 thì mới được nhưng 1 số ứng dụng vẫn báo trial dù đã bơm thuốc đầy đủ.ví dụ game ngage chẳng hạn.mình cài chỉ riêng phiên bản 1557 là chơi được.còn các phiên bản kia ko thể cài được.và game ngage như One,Bounce,..bị báo trial dù đã được Binpda bơm thuốc.chứng tỏ hiện tại các bản hello hiện tại vẫn ổn định với các fimw cũ,còn mới thì chưa ổn định lắm.đó là ý kiến riêng của mình

dkfancis1988

cứu e với,sau e làm y như trong hướbng dẫn trên đó mà sao cái E63 của em nó báo là tập tin bị lỗi ko vậy

Mjnhvu

pro nào giúp e hack con n82 v31.0.16 đc ko ạ.e tìm hiểu nhièu cách mà mãi ko làm đc.hix.e nhờ anh em tìm cer va key lun đc ko.e nhờ bên mbworld mà ko ai giúp hix.
Imei 358984010687773
Nếu đc e cam ơn rất nhiều.

Chienkon88

pro nào giúp e hack con n82 v31.0.16 đc ko ạ.e tìm hiểu nhièu cách mà mãi ko làm đc.hix.e nhờ anh em tìm cer va key lun đc ko.e nhờ bên mbworld mà ko ai giúp hix.
Imei 358984010687773
Nếu đc e cam ơn rất nhiều.

bạn qua box cer và key để lấy 2 file đó nhé !

sau khi có 2 file đó , bạn sign và cài hello ox 1.03 nhé !

chúc vui !

Mjnhvu

hix e dow về cài freesing ko đc.nó báo lả chứng chỉ hết hạn là sao.hjx

nguyenmap

Cho mình hỏi thăm: sau mình hack xong con N96,hay con N86 rồi lại mất đi biểu tượng N-Gage trên máy vậy.
Và làm sao mình lấy lại biểu tượng N-Gage trên máy? Hướng dẫn mình cách nào mình có lại pm đó.
THANKS

Mjnhvu

thank bạn thật nhiều.nhưng mình ol bằng đt nên ko up đc.bạn wa box nhận lấy cer.o topic chú ý nha.mình ko biết dẩn link.gà lem.mình yêu cầu bên đó.bạn đến trang cuỗi cùng nha.key mjnhvu nha.sing rùi up lên nha.thank rất nhiều.mai ra pc thank bạn.hjhj

ninhhot

@nguyenmap...Lạ qúa nhỉ hack chứ đâu phả 4mat máy đâu mà mất N_Gage.thế trước khi hack bạn có 4mat may hay thẻ gì k?

Status
Không mở trả lời sau này.