• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

HelloOX2 2.1 - Cách hack các FW mới đơn giản nhất!!!

Status
Không mở trả lời sau này.

binladen1206

Active Member
cho hỏi E71 FW 410 hack được ko, dùng con bò nào hack
Bạn đọc đây nè....

Nguyên văn bởi tuthanwwww
hello 2.03
không thành cong với E71 ver 410

Bản 2.03 ko được thì bạn thử bản 2.02 xem sao. Nhiều người hack được rồi đó.

Chỉnh sửa cuối:

nguyenthanhnhan

các Anh chỉ dùm em cách hack con x6 fw 20 với, em đã thử dùng nhiều cách rồi mà không sau đươc, mong các anh em chỉ dùm.

ninhhot

các Anh chỉ dùm em cách hack con x6 fw 20 với, em đã thử dùng nhiều cách rồi mà không sau đươc, mong các anh em chỉ dùm.

X6 thì hack bằng phonex chứ hello chưa hack dc đâu b?qua bên tops fw tham khảo cách hack phonex

boybreakln

Mình cài HelloOx vài rồi, sau đó chạy HelloOx sao nó cứ Installing root cert hoài thôi. Cancel mấy lần lun rồi mà k đc. Máy mình là E71 FW 300.21.012

Son_Nguyen

Mình cài HelloOx vài rồi, sau đó chạy HelloOx sao nó cứ Installing root cert hoài thôi. Cancel mấy lần lun rồi mà k đc. Máy mình là E71 FW 300.21.012

E71 thì bạn up lên FW mới nhất hiện tại là 410.21.010 đi rồi hack = HelloOX 2.02 hoặc 2.03 xem sao. Mình xài E63 cũng đã up lên v410 & hack = HelloOX 2.02 ngon lành.

JS_AnhTuan

Active Member
E71 thì bạn up lên FW mới nhất hiện tại là 410.21.010 đi rồi hack = HelloOX 2.02 hoặc 2.03 xem sao. Mình xài E63 cũng đã up lên v410 & hack = HelloOX 2.02 ngon lành.

A e giúp mình hack n96 với, mình chạy helloox2.03 xong mà vận ko đc.

joeD

Bác giúp mình Hack con 5800 nha. Chỉ cần đưa mình file Hack thôi còn những file Cook thì nó rắc rối hơi nhiều. Vì mình mới Cook xong mấy cái file của Jack phạm thì vào wifi không có được. Thử máy khác cùng địa điểm mà vào được còn máy mình thì cứ báo là không tìm thấy mạng wifi hoài. Mặc dù nó đã tìm thấy được wifi

lehung1

Cho Mình hỏi theo cach mấy Anh đã nói trên có hack được con 3250 không có ai biết chỉ Mình với xin cảm ơn

hoanghai2908

A e giúp mình hack n96 với, mình chạy helloox2.03 xong mà vận ko đc.

N96 fw mới nhất là 30,hack với hello 2.03,chạy xong thì vào rompatch apply patch installserver.rmp lên
cao tay hơn thì cook fw rồi chạy để có hack vĩnh viễn :))
Bác giúp mình Hack con 5800 nha. Chỉ cần đưa mình file Hack thôi còn những file Cook thì nó rắc rối hơi nhiều. Vì mình mới Cook xong mấy cái file của Jack phạm thì vào wifi không có được. Thử máy khác cùng địa điểm mà vào được còn máy mình thì cứ báo là không tìm thấy mạng wifi hoài. Mặc dù nó đã tìm thấy được wifi

thế vấn đề của bạn là j,tự cook rồi cài vào lỗi hay chạy bản của a kia bị lỗi,câu cú lủng củng ghê
có thể thử bản CFW này,đag dùng rất tốt http://www.mediafire.com/?zmitzrmmmzq

lindaduy

N95-2 8Gb RM-320 (FW 31.0.015) hack ok với : HelloOX2.v2.02.Unsigned.sis

còn HelloOX2.v2.03.mod.USitaly.Unsigned.................. thì k đc.

Cảm ơn Bạn BuuPhucCT rất nhiệt tình.

hoanghai2908

2.03 đã ghi bản chính thức ở trên dùng cái bản mod chính là 2.02 sửa lại,đầy lỗi ra đấy:D

Status
Không mở trả lời sau này.