• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

HelloOX2 2.1 - Cách hack các FW mới đơn giản nhất!!!

Status
Không mở trả lời sau này.

phiphong_78

co bác nào hack dc Statio ver R2AK006 chưa ?chi em với.cam ơn bác chu thớt trước giò em hack N96 ver 30.033 toàn phai làm thu công cài rom cài map rồi copy to A.bây giờ heloox2.03 chay môt mach từ đầu đến cuối

mckenzise

Cho mình hỏi N95 8G V35 hack bằng HelloOX đc ko vậy và hack bằng bản HelloOX nào vậy ?

chipheopt567

Mình vừa hack dc E71 FW 410.21.010 và rút ra dc 1 điều:
Muốn hack dc trước tiên nên up fw lại. Mình up bằng NSU thì lúc chạy Hello0x thường bị treo " Upacking file" để hoài vẫn vậy nên tốt nhất up bằng Phoenix sẽ dễ dàng cho việc hack hơn.

DeathMagic

híc.... ai hack được E72 v0.32 bằng cách khác k...dùng phoniex nó..lằng nhằng quá T_T k hay = heloOx :( với lại phải format nữa.... đợi mãi mà hok có cách nào # cả T_T

Son_Nguyen

híc.... ai hack được E72 v0.32 bằng cách khác k...dùng phoniex nó..lằng nhằng quá T_T k hay = heloOx :( với lại phải format nữa.... đợi mãi mà hok có cách nào # cả T_T

E72 FW mới thì chỉ có hack được = Phoenix hoặc JAF thôi bạn. HelloOX ko hack được đâu. Mình thấy dùng Phoenix cũng đơn giản mà.

Status
Không mở trả lời sau này.