• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

HelloOX2 2.1 - Cách hack các FW mới đơn giản nhất!!!

Status
Không mở trả lời sau này.

tai88

cho em hỏi phần open4all trong rompatcher là gì vậy?và mình để mặc định nó như nhế nào vậy các anh?và mở rompatcher lên thế nào,sao trong explore em ko thấy ổ Z,xin các anh chỉ giúp,ko biết như vậy là đã hack phone thành công chưa?

MinhThang

Manager
cho em hỏi phần open4all trong rompatcher là gì vậy?và mình để mặc định nó như nhế nào vậy các anh?và mở rompatcher lên thế nào,sao trong explore em ko thấy ổ Z,xin các anh chỉ giúp,ko biết như vậy là đã hack phone thành công chưa?

Muốn thấy các ổ đĩa bạn mở Xplore bấm phím số 0 sau đó tịc vào mấy ô có chữ Show sẽ thấy ngay. open4all trong rompatcher là cái gì bạn không cần quan tam làm gì, cứ để đó đến lúc nào đó bạn sẽ biết nó là cái gì.:D

spectre123

E90 Fw400 là FW mới và mình nghe đã có mem hack thành công bằng Hello_OX bản 2.02. Nếu có trục trặc thì bạn có thể PM hỏi bác binhseu vì máy này rất ít người dùng nên mình không rành nó lắm;;);;)

Chia buồn là siêu bình xếu đã bán e90 đc 1 tháng.h ảnh đang dùng ss innov8 :/

Posted via Mobile Device

tai88

Thường thì thư mục private nằm trong ổ C chứ đâu có nằm ở Z đâu:-?

vì có một mẹo tắt tiếng chụp ảnh đó anh phúc,em thấy hướng dẫn vào ổ Z copy private vào C,mà trong ổ C em cũng không thấy phần private,vậy là sao vậy anh?vậy là em đã hack thành công chưa vậy anh?

MinhThang

Manager
Thường thì thư mục private nằm trong ổ C chứ đâu có nằm ở Z đâu:-?

vì có một mẹo tắt tiếng chụp ảnh đó anh phúc,em thấy hướng dẫn vào ổ Z copy private vào C,mà trong ổ C em cũng không thấy phần private,vậy là sao vậy anh?vậy là em đã hack thành công chưa vậy anh?

Ổ Z N82 của mình thấy bình thường, bạn vào ROMPatcher/Apply rồi quay lại xem có không nhé.

tai88

sao máy em ổ z hay c ko có private la sao vậy?như vây em đã hack đươc phone chưa?máy pác chỉ giúp em với.

BuuPhucCT

Well-Known Member
sao máy em ổ z hay c ko có private la sao vậy?như vây em đã hack đươc phone chưa?máy pác chỉ giúp em với.

Nếu máy đã hack hoàn chỉnh thì bạn có thể mớ và can thiệp vào all các thư mục private. Nếu chưa can thiệp được vào thư mục private thì máy bạn chưa hack hoàn chỉnh rồi. Bạn nên thử hack lại xem sao.

tai88

Nếu máy đã hack hoàn chỉnh thì bạn có thể mớ và can thiệp vào all các thư mục private. Nếu chưa can thiệp được vào thư mục private thì máy bạn chưa hack hoàn chỉnh rồi. Bạn nên thử hack lại xem sao.

nhưng sao em có thể cài tpod được?lần trước anh nói ttpod muốn cài thì phải hack phone mới cài được chứ sign vẫn chưa cài được.Mà hack lại thì phải format lại máy hả anh?cho em hỏi luôn là máy E 63 dùng hello nào hack hiệu quả vậy anh?

langtu77

N96 của mình mới up lên 30.033 vậy mà ngồi hack hoài chẳng được gì hết !

MinhThang

Manager
nhưng sao em có thể cài tpod được?lần trước anh nói ttpod muốn cài thì phải hack phone mới cài được chứ sign vẫn chưa cài được.Mà hack lại thì phải format lại máy hả anh?
OK nhưng Hack mà sao lại không biết thành công chưa là sao?
N96 của mình mới up lên 30.033 vậy mà ngồi hack hoài chẳng được gì hết !

Sao thế bạn, cứ theo hướng dẫn mà là chứ, bạn gặp lỗi gì à.

Hoden

Super V.I.P
Vì máy em không thấy được phần private như các máy khác nên không biết hack đã thành công chưa.

nếu hack thành công và làm theo dúng hưóng dẫn là thấy prative liền...chưa thấy là chưa thành công

Status
Không mở trả lời sau này.