• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

HelloOX2 2.1 - Cách hack các FW mới đơn giản nhất!!!

Status
Không mở trả lời sau này.

Hoden

Super V.I.P
nhưng mình thắc mắc là sao cài được ttopd?muốn hack lại thì phải làm sao vậy?Chỉ giúp em với các pác

mứôn hack lại thì xoá bản hack1 cũ hoặc reset máy lại ...cón tpopd có thể pm đó không thích hợp với phone của bạn bạn nên cài đúng bãn của phone bạn kiểm tra topd lại có đúng bãn của máy chưa.

tai88

mứôn hack lại thì xoá bản hack1 cũ hoặc reset máy lại ...cón tpopd có thể pm đó không thích hợp với phone của bạn bạn nên cài đúng bãn của phone bạn kiểm tra topd lại có đúng bãn của máy chưa.

ko cần format lại hả anh?chỉ cần xóa bản cũ thui hả?lúc xóa thì xóa hết hả anh,có xóa roompatch và modo ko?trước em hack bằng hellox2 và ổ c máy em cung ko có file sys?vậy em nên hack lại bằng bản hello nào?bản ttpod em cài được rồi nên em mới thắc mắc nếu em ko hack thành công sao em cài được?

Chỉnh sửa cuối:

MinhThang

Manager
ko cần format lại hả anh?chỉ cần xóa bản cũ thui hả?lúc xóa thì xóa hết hả anh,có xóa roompatch và modo ko?bản ttpod em cài được rồi nên em mới thắc mắc nếu em ko hack thành công sao em cài được?

Hiện tại bạn có thể truy cập vào các thư mục hệ thống, và copy paste gì trong đó được không? thử đi nếu được là đã hack thành công.

Hoden

Super V.I.P
ko cần format lại hả anh?chỉ cần xóa bản cũ thui hả?lúc xóa thì xóa hết hả anh,có xóa roompatch và modo ko?bản ttpod em cài được rồi nên em mới thắc mắc nếu em ko hack thành công sao em cài được?

nếu cài đựoc thì thôi bạn test thử pm unsigned thử xem . như pm mclean xem có đựoc không đựoc thì đã hack thành công

tai88

cho em hỏi thư mục nào của hệ thống vậy?giúp em với,em còn gà lắm.

tai88

prative đó là mục hệ thống nếu xoá nó thì không thể mở nguồn lên đựoc

oh,nếu mà lỡ xóa nó thi máy không thể mở nguồn được hả anh?nếu lỡ xóa thì phải làm sao?ko lẽ bị hư máy luôn hả anh?

Hoden

Super V.I.P
oh,nếu mà lỡ xóa nó thi máy không thể mở nguồn được hả anh?nếu lỡ xóa thì phải làm sao?ko lẽ bị hư máy luôn hả anh?

4mat lại sẽ hết nhưng bị mất hết dữ liệu

tai88

em đã cài lại và có thư mục private rùi.thanks mọi người nhiều.

nghanh_pc

Anh oi. Em đang muốn hack N81 thì phải chuẩn bị những gì và làm như thế nào ạ. Em mới lên dùng S60v3 còn chưa biết gì mong các anh thông cảm giúp em với chứ em dùng N81 mà như 1100 ah.
Thank

Hoden

Super V.I.P
Anh oi. Em đang muốn hack N81 thì phải chuẩn bị những gì và làm như thế nào ạ. Em mới lên dùng S60v3 còn chưa biết gì mong các anh thông cảm giúp em với chứ em dùng N81 mà như 1100 ah.
Thank

cer ,kkk và hellox2, sign xong là ok,cer và k3y trước tiên nh1....vào chử kí của mình xin nha

BuuPhucCT

Well-Known Member
Thank

Máy bạn là N81 hay N81 8GB? Máy xài FW nào? Bạn nên cho biết rõ thông tin thì anh em mới có thể tư vấn chính xác cách hack cho bạn được.;;)

racroicuocdoi

Bây giờ diễn đàn đã bỏ quy định về bài viết rồi mà bạn. Bạn down lại thử xem vì đây là file đính kèm nên dễ down nhất rùi

Mình nhắp vào link để down thì toàn thấy hiện lên phần vào xem tài khoản của BuuPhucCT thôi, cũng chẳng hiểu vì sao nữa, giờ cũng như thế luôn

spectre123

Không ai trả lời nên hỏi trực tiếp vậy.

Cho mình hỏi cách sử dụng rompatcher với.

Mình cài helloox 2.2.Sau đó cài bản n gét 1536.Cài worm cr@ck.Chơi lần thứ nhất không làm sao.

Sau đó thoát ra vào lại gặp lỗi kern exec3.

Mình vào rompatcher chọn remove all patchs.

Sau đó thoát rompatcher vào lại n-gage thì lại chơi được.

Chơi xong lần đó, thoát ra vào lại thì lại gặp phải lỗi kern exec3.

Đến lúc này thì dù có bật tắt rompatcher thế nào cũng không chơi được nữa :((

Đang quay lại cài thử 1511 xem có sao không.

Các bạn giúp mình cái.

nicoleloa

Máy mình là Nokia 5320.Mình đã cài HelloOX2,vô RomPatcher bật Ad to auto,thế mà khi cài phần mềm nó lại báo "required application acess not granted" là sao vậy?Ai bik chỉ giúp nhé.

BuuPhucCT

Well-Known Member
Máy mình là Nokia 5320.Mình đã cài HelloOX2,vô RomPatcher bật Ad to auto,thế mà khi cài phần mềm nó lại báo "required application acess not granted" là sao vậy?Ai bik chỉ giúp nhé.

5320 thì bạn nên hack bằng bản 1.03 là OK rồi vì mình đã hack thành công 5320 nhiều lần bằng bản 1.03.

Status
Không mở trả lời sau này.