• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

HelloOX2 2.1 - Cách hack các FW mới đơn giản nhất!!!

Status
Không mở trả lời sau này.

trinhhoangminh

hack cách này đơn giản thật,nhưng khi hack rồi thì không chơi được mấy game n_gage mới ác chứ,nếu quả thật như vậy thì không cần hack,muốn cài phần mềm nào thì singer thôi,mình singer viêtmapfull cài được mà,máy mình n95,mình có vài góp ý nhỏ,có gì xin được chỉ giáo.

MinhThang

Manager
hack cách này đơn giản thật,nhưng khi hack rồi thì không chơi được mấy game n_gage mới ác chứ,nếu quả thật như vậy thì không cần hack,muốn cài phần mềm nào thì singer thôi,mình singer viêtmapfull cài được mà,máy mình n95,mình có vài góp ý nhỏ,có gì xin được chỉ giáo.

Máy mình thì lại chơi vô tư với Games N-Gage đấy bạn, cũng cách Hack này.

bodianh

thank pro nhiều lắm

đã hack thành công trên E71 fw 300.21.012 roi mấy pro ơi, mấy pro cho em hỏi làm sao để cài games N-gage vậy mấy pro

MinhThang

Manager
đã hack thành công trên E71 fw 300.21.012 roi mấy pro ơi, mấy pro cho em hỏi làm sao để cài games N-gage vậy mấy pro

Sang box Games xem bài nào hướng dẫn giành cho E71 thì làm theo thôi bạn, cài bình thường như các pm khác. Mình dùng N82 cũng cài bình thường sau đó chép Game vào in lên chơi thôi.

luckyboy89

mình sign rồi nhưng khi íntall lai bị lỗi update,mặc dù mình đã xóa hết các bản hellox cũ đi,mình dùng e63v200

AquaSta

Moderator
mình sign rồi nhưng khi íntall lai bị lỗi update,mặc dù mình đã xóa hết các bản hellox cũ đi,mình dùng e63v200

Lỗi này là do bạn để sai installserver.exe vào C:\sys\bin. Bạn gỡ phần mềm nó sẽ ko cho gỡ, chỉ có cách format hoặc có Rompatcher thì xóa installserver đi

AndyCuong

Supper Moderators
bac cho hoi?? the' hack truc tiep =mobile co dc ko?? nhug ko cai dc free hello0x vi khi cai may bao la chung chi? bi loi. tui da xin free cre rui ma cug ko donwn free cre ve = mobile dc vi free cre co duoi la rar. xin bac huog dan cu the ti. thank bac nhiu

Viết Tiếng Việt Có Dấu Nhé Bạn
Bạn qua chổ này xin cer và k3y http://www.pdaviet.net/showthread.php?p=837218#post837218 , rùi tiến hành Sign HelloOX nhé !

virusnhoc

Mình cài thử bản 1.03 thì có folder helloX nhưng cài rompathcher máy báo lỗi chứng chỉ. Mình sign rompathcher cài thì báo tiếp accesgrandted.

Cài bản 2.03 thì tới dòng chạy hellox unpacking file thì đứng cứng ngắt, vào lại thẻ nhớ thì ko có thư mục hellox để vào luôn.
bế tắc hic hic ai giúp mình với, mò trưa giờ chưa xong. Đã format máy sau mỗi lần cài

phuongco

Mình cài thử bản 1.03 thì có folder helloX nhưng cài rompathcher máy báo lỗi chứng chỉ. Mình sign rompathcher cài thì báo tiếp accesgrandted.

Cài bản 2.03 thì tới dòng chạy hellox unpacking file thì đứng cứng ngắt, vào lại thẻ nhớ thì ko có thư mục hellox để vào luôn.

bế tắc hic hic ai giúp mình với, mò trưa giờ chưa xong. Đã format máy sau mỗi lần cài

Mình cũng gặp trường hợp như bạn. Lúc đầu mới mua máy về thì hack = hello ox 2.01 ngon lành cành đào, hôm nọ mình nghịch ngợm cái format 4 nút xong đến bây giờ ko hack đc máy nữa. Bạn nào gặp trường hợp này hướng dẫn mình chút, lọ mọ mấy hôm nay rồi vẫn chưa hack đc. Mình dùng e71 fw v300 (Lưu ý : mới mua máy về thì hack phát đc luôn :D)

MinhThang

Manager
Mình cũng gặp trường hợp như bạn. Lúc đầu mới mua máy về thì hack = hello ox 2.01 ngon lành cành đào, hôm nọ mình nghịch ngợm cái format 4 nút xong đến bây giờ ko hack đc máy nữa. Bạn nào gặp trường hợp này hướng dẫn mình chút, lọ mọ mấy hôm nay rồi vẫn chưa hack đc. Mình dùng e71 fw v300 (Lưu ý : mới mua máy về thì hack phát đc luôn :D)

Bạn thử file HelloOx khác xem có được không, vụ này mình cũng đã gặp hồi hack con N92 đấy, nhớ format 4 ngón cả máy lẫn thẻ nhớ nha.

hoanghai2908

E63 FW 200 và E71 FW 300 có 1 điểm chung thế này,đều hack = hellOOx 2.x (hiện tại dùng bản 2.03 là tốt nhất),các bản hello 1.x ko có tác dụng nhé.Đời máy này các bạn ko hack vĩnh viễn mà đem 4mat máy thì khả năng ko hack đươc lại là bình thường :D,gặp vấn đề này chỉ cần chạy lại FW của máy (đơn giản nhất dùng NSU)

Status
Không mở trả lời sau này.