• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

HelloOX2 2.1 - Cách hack các FW mới đơn giản nhất!!!

Status
Không mở trả lời sau này.

AndyCuong

Supper Moderators
Em đã xin được Cer và Key rồi,giải nén ra được 2 file opda.cb.n79......,sau đó làm sao hả bác,chỉ giúp em với :(
Có tới 5 file đính kèm thì em nên DOwn cái nào đấy,em dùng N79 nhé,Hix

bạn phải Sign file HelloOX rồi cài nhé !

AndyCuong

Supper Moderators
Mình bít là phải Sign rồi nhưng Sign cái đó NHƯ THẾ NÀO hả bạn?,mình da xin Cer và key rồi,Down về rồi,nó ra 2 file opda.cn.n79....... thì làm sao nữa

bạn Up file cer và k3y cho mình đi , mình Sign dùng bạn HelloOX cho .

AquaSta

Moderator
em mới tập tành hackphone,nên ko rành vụ cer,key bác ah ;))
Em đưa file cho bạn ý cài có cần cer đâu bác :D,mà ngồi chờ lấy cer trên OPDA cả ngày,lâu lắm =))

Posted via Mobile Device

=)) Đúng là cao thủ mới hiểu được, không nghĩ mà hiểu được chết liền =D>>:)

hoanghai2908

Ôi mẹ ơi thê,giờ em mới nghe là hack phone ko cần Cer và key đấy,hix ,ko hiểu sao Down của bác về vẫn chạy được hello nhỉ :-??

ơ,lạ nhỉ :D

Em đã xin được Cer và Key rồi,giải nén ra được 2 file opda.cb.n79......,sau đó làm sao hả bác,chỉ giúp em với :(
Có tới 5 file đính kèm thì em nên DOwn cái nào đấy,em dùng N79 nhé,Hix

bạn ơi máy bạn có rom patcher và patch đc apply là hack đc rồi,bạn sign cài cái j nữa :-/,cứ yên tâm file của mình đưa bạn là chuẩn rồi,ko thừa hơi làm file linh tinh đâu =))

hoanghai2908

Woa ! Hay vay ta? Vậy Bạn cho mình xin một file hack cho E65 f.W v4.06.... Nha !Làm miết mà chẳng được gì cả! Hic !

Posted via Mobile Device

Bạn không đưa IMEI máy lên thì ai mà giúp bạn được, Sign Online cái HelloOX phải có IMEI máy bạn muốn cài đó.

bạn ko thấy câu trả lời của mod rồi ah :-/
đọc ko hiểu nữa thì mình cũng chả bít giúp bạn kiểu j :-??
đã có câu trả lời của mod rồi nên mình ko trả lời thêm nữa,bạn quote lại bài lần nữa làm j,spam chắc :|

tuyetha

bạn ko thấy câu trả lời của mod rồi ah :-/
đọc ko hiểu nữa thì mình cũng chả bít giúp bạn kiểu j :-??
đã có câu trả lời của mod rồi nên mình ko trả lời thêm nữa,bạn quote lại bài lần nữa làm j,spam chắc :|

bạn kia có đưa imei đâu mà bạn vẫn có file đó.Phân biệt đối xử thế! Hu hu

Posted via Mobile Device

hoanghai2908

cẳm ơn 2 bạn,nhưng có 1 vài từ mình chưa hiểu lắm, Sign cái hello ấy là làm như thế nào vậy :D,và mình dùng N79 thì DOwn cái nào cho thích hợp vậy,mình thấy có 5 tập tin đính kém,chẳng biết down cái nào cả :(
TIện thể giúp mình lấy Cer của máy mình với,Imei la 356848020052348

bạn kia có đưa imei đâu mà bạn vẫn có file đó.Phân biệt đối xử thế! Hu hu

Bạn ko hiểu hay cố tình ko hiểu vậy :-/
Nếu muốn chọc phá người khác thì cũng phải biết cách chứ ko làm trò hề thế này,nhạt lắm

MinhThang

Manager
nhung em chu the bung fien ra duoc anh oi

ứng dụng chưa bung ra được

Bạn làm các bước như đã nói ở trên nghĩa là bạn đã Hack xong, bạn Restart phone xong là cài ứng dụng thôi, bạn nói chưa bung file là sao mình không hiểu.

luutruongdat

em hack gồm các bước sau em lấy fine cer va key về xong thì sing fien heloox 1.03 va xplore 1.22 .sing xong chép vào thẻ nhớ xong bung fien xplore 1.22 xong cho chay heloox chạy xong em mở rompach patch 2 fien open 4all và changesw...rồi em cần làm gì nữa

hoanghai2908

em hack gồm các bước sau em lấy fine cer va key về xong thì sing fien heloox 1.03 va xplore 1.22 .sing xong chép vào thẻ nhớ xong bung fien xplore 1.22 xong cho chay heloox chạy xong em mở rompach patch 2 fien open 4all và changesw...rồi em cần làm gì nữa

Tìm file patch installserverFP2.rmp,chép vào E:/patches,vào rom apply,rồi add to auto nó luôn,bây h cài phần mềm là vô tư rồi
Chữ file toàn viết thành fien :(

Posted via Mobile Device

trinhhoangminh

n95 fw 31,mình dùng helloox2 hack vô tư,cài được viêtmap,nhưng vì không có tiếng việt nên mình úp lại tv,nhưg từ khi up fw 31 tiếng việt thì mình dùng helloox2 để hack thì không được nữa,xin được chỉ giáo.

Status
Không mở trả lời sau này.