• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

HelloOX2 2.1 - Cách hack các FW mới đơn giản nhất!!!

Status
Không mở trả lời sau này.

segtdhkiul

em cài helloox vao rồi nó hiện mapping drive sau đó unpacking file
nhưng mãi hơn 30 phút mà hok unpacking file xong ! em dùng xplore va ổ E nhưng không thấy có thư mục hack ? pro giúp em với ! mà sau khi cài helloOx vào máy em bị tắt nguồn 2 lần mà hok thể bật đc . sau đó em tháo pin ra và lắp lại thi` máy mới lên ! các pro giải quyết giùm em thank nhìu
do em dùng HelloOx2.03 ! help me

takeocat

mình đang fomat lại n96 và sẽ hack lại từ đầu fw mình là 30.033.098.1 mình hack bằng helloox2.03.hình như fomat kiểu này ổ cứng 16g cũng bị mất hết giữ liệu lại phải chép lại

takeocat

hello ox 2.03 này hình như bị lỗi thì phải nó chạy lâu wa kg giống mấy bản trươc vậy pro

segtdhkiul

nhưng mãi hơn 30 phút mà hok unpacking file xong ! em dùng xplore va ổ E nhưng không thấy có thư mục hack ? pro giúp em với ! mà sau khi cài helloOx vào máy em bị tắt nguồn 2 lần mà hok thể bật đc . sau đó em tháo pin ra và lắp lại thi` máy mới lên ! các pro giải quyết giùm em thank nhìu
help meeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeee

takeocat

help meeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeee

cái hello ox2.03 ấy mình cài vào cũng bị tình trạng thế nên mình xài cái hello ox2.01 thấy ok rùi bạn thử lại đi xem tốt nhất bạn nên lưu danh bạ hết lại và fomat máy bằng lệnh *#7370# rùi hẵng cài thì tỉ lệ thành công cao hơn đóa mình mới làm nè=D>

bibadbop

hehe, cuối cùng cũng hack xong kon n82 v31, mừng wa cảm ơn tất cả các bạn đã cho minh tham khảo các ý kiến để việc hack n82 v31 thành công, ^^

koolnhoc92

em đang xài cái E63 va hack = helloox2 sao nó chạy cái hellox2 hoài mà ko hoàn thành, chạy 30 phút luôn òi đó, cứ hiện chữ unpacking file các pro chĩ em với có gì liên lạc qua yahoo em nhockool_yeup3 gium nha

hduonghn

hello ox 2.03 này hình như bị lỗi thì phải nó chạy lâu wa kg giống mấy bản trươc vậy pro

Chạy lâu là cái gì chạy lâu, N96 thì dùng HelloOx2.01 là ổn nhé!

em đang xài cái E63 va hack = helloox2 sao nó chạy cái hellox2 hoài mà ko hoàn thành, chạy 30 phút luôn òi đó, cứ hiện chữ unpacking file các pro chĩ em với có gì liên lạc qua yahoo em nhockool_yeup3 gium nha

FW bao nhiêu hả e?

BuuPhucCT

Well-Known Member

E 63 xài FW cũ thì nên hack bằng bản 1.03 OK liền nhé bạn:)

ecuem

hik. e dùng e71 v300 cứ đến unpaking đợi hẳn 30 phút đi chợ về vẫn chưa xong, đại ca nào biết giải thick dùm...và lúc trc em có cài bản helo1.05 cũng bị như thế, sau đó e có cài bản 2.02 lên...cho biết có cần phải fomat lại máy ko? để cài bản 2.02 ấy...hik

segtdhkiul

các pro oi em cài helo0x 2.01 roi . Em chay hello0x thì nó báo every thing done . Như thê thì đã hack phone xong chưa ạ
Posted via Mobile Device

Kojiro

Super V.I.P
các pro oi em cài helo0x 2.01 roi . Em chay hello0x thì nó báo every thing done . Như thê thì đã hack phone xong chưa ạ
Posted via Mobile Device

Vậy là ok rồi :) Vào Rompatcher xem nó apply cái patch Open4all chưa là xong, bạn có thể cài PM thoải mái nhé!

takeocat

pro kojiro mình có thắc mắc này n96 của mình fw 30.033.098.1 hack bằng hello ox 2.01 cài Rompatcher 2.02 cài xong remove Rompatcher cũ.mình vào Rompatcher apply open4all_RP+ rồi chọn auto được hết.truy nhập vào leftup có thấy tất cả ổ c d e z nhưng vẫn kg thể cài dược ứng dụng chưa sign như mình cài ứng dụng games giả lập thì nó cho chọn ổ để cài nhưng chọn xong thì nó báo là bị chi phối bởi chứng chỉ hoặc jbaktaskman thì bị báo là chứnng chỉ bị lỗi.mong được bạn hd thanks

Kojiro

Super V.I.P
pro kojiro mình có thắc mắc này n96 của mình fw 30.033.098.1 hack bằng hello ox 2.01 cài Rompatcher 2.02 cài xong remove Rompatcher cũ.mình vào Rompatcher apply open4all_RP+ rồi chọn auto được hết.truy nhập vào leftup có thấy tất cả ổ c d e z nhưng vẫn kg thể cài dược ứng dụng chưa sign như mình cài ứng dụng games giả lập thì nó cho chọn ổ để cài nhưng chọn xong thì nó báo là bị chi phối bởi chứng chỉ hoặc jbaktaskman thì bị báo là chứnng chỉ bị lỗi.mong được bạn hd thanks

Mình thấy anh em dùng bản rom này hack cho bản 30, bạn test xem sao

Status
Không mở trả lời sau này.