• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

HelloOX2 2.1 - Cách hack các FW mới đơn giản nhất!!!

Status
Không mở trả lời sau này.

segtdhkiul

Các anh em cài hello0x 2.01 no báo every thing done rồi nhưng cài phấn mềm vẫn báo lỗi chứng chỉ nhỉ . Gjup em với . Thank nhju
Posted via Mobile Device

segtdhkiul

các anh ơi em thấy rất lạ là em cài hello0x vào rồi ! báo every thing done ! em cài tro` nuôi thú ảo ! cai` ok ! cài tiếp crack cua game rất ok ( lúc trước khi cài hello0x thi ko cài đc crack ) nhưng khi em cài thêm magic key và lanscape thì lại báo lỗi chứng chỉ ! em không biết là làm sao nữa ! các pro giúp em ! em cảm ơn nhìu

ecuem

ko ai trả lời dùm e à. em thử cả 3 cái helo rùi mà ko đc,cứ cài xong lại đến cái phần chờ đợi đợi mãi vẫn thế...hik e dùng E71 v300 hik...quên sau mỗi lần thử có cần phải lại fomat máy ko?
Và ai đã hack thành công E71 v300 xin chỉ giáo dùm và sau khi chạy helo thì phải đợi bao lâu thì nó hack xong...đừng nói 1 tuần nhé...hik.

Chỉnh sửa cuối:

anhtuan206

ko ai trả lời dùm e à. em thử cả 3 cái helo rùi mà ko đc,cứ cài xong lại đến cái phần chờ đợi đợi mãi vẫn thế...hik e dùng E71 v300 hik...quên sau mỗi lần thử có cần phải lại fomat máy ko?
Và ai đã hack thành công E71 v300 xin chỉ giáo dùm và sau khi chạy helo thì phải đợi bao lâu thì nó hack xong...đừng nói 1 tuần nhé...hik.

chủ topic đã ghi là hack thành công cho e71 v300 rồi còn gì bạn.bạn cài trên máy nhé,nếu nó vẫn chạy mãi thì bạn tắt máy đi khởi động lại rồi chạy lại xem sao?

NS6

Bạn đã cài Rompatcher chưa? Khi mình chưa cài thì cũng gặp trường hợp như bạn đó :| Cài xong Rom, chạy nó rùi cài HelloOx tử xem.

segtdhkiul

các pro ơi em hỏi tí ! khi cài hello0x 2.01 no bao ' evry thing done rồi thì vào rompatcher chọn apply ! thế là hack xong hả ! có cần vào e:/hack:/sys:/bin rồi copy sang c:/sys:/bin không ạ ! gíp em tí nhá ! em dùng 6720c ! ai biết hack con này thì pm post hướng dẫn giúp em vói ! thank nhìu ! có gì gửi giúp đỡ qua sweethome_mu@yahoo.com en xin đa tạ !

Kojiro

Super V.I.P
cái này hack thành công N97 v2.0 ko?

Con này chưa hack được :(

các pro ơi em hỏi tí ! khi cài hello0x 2.01 no bao ' evry thing done rồi thì vào rompatcher chọn apply ! thế là hack xong hả ! có cần vào e:/hack:/sys:/bin rồi copy sang c:/sys:/bin không ạ ! gíp em tí nhá ! em dùng 6720c ! ai biết hack con này thì pm post hướng dẫn giúp em vói ! thank nhìu ! có gì gửi giúp đỡ qua sweethome_mu@yahoo.com en xin đa tạ !

Nếu bạn apply file patch xong mà cài ok các PM vào thì đã xong, ko cần chép exe nữa.

KenVy

Vậy còn thằng Modo ko xài tới chắc mình xóa đi được đúng ko các ae?

BuuPhucCT

Well-Known Member
mình đã test thử rồi cũng vẫn vậy , cảm ơn bạn chắc phải dow fw quá:((

Trước khi up FW thì các bạn nên tìm hiểu xem FW đó đã hack được chưa rồi hả up. Hiện nay có nhiều FW vẫn chưa hack được hoàn toàn đâu.

Status
Không mở trả lời sau này.