• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

HelloOX2 2.1 - Cách hack các FW mới đơn giản nhất!!!

Status
Không mở trả lời sau này.

arrogant84

lỗi bị chi phối bởi chứng chỉ là do bạn dùng cer,key ko đúng với số imei máy bạn
bạn kiểm tra lại thông tin đấy,mình sign cho bạn theo imei ở tên cer của bạn

cảm ơn bạn nhiều
nhưng mình đã kiểm tra kỹ
đúng imei đó luôn bạn ơi
ko sai imei đâu
ko hiểu tại sao lại ko cài được nữa

takeocat

Đã thành công trên N96 fw 30.033

bạn có thể hd mình hack được kg mình đã có cer và kkk đủ hết và đã sign lun rồi vẫn kg thể cài vào máy được máy báo là bị chi phối bởi chứng chỉ mình xài n96 fw 30.033 như bạn mong được giúp đỡ thanks

arrogant84

bạn thử file của mình up xem,vẫn bị lỗi đó sao :-?

cảm ơn bạn đã sign giúp mình
nhưng mình cũng đã thử file bạn và bị lỗi y như vậy
mình thấy cũng khá nhiều ng bị tình trạng giống mình
giờ ko biết phải làm sao nữa

MinhThang

Manager

Reg cái Nick khác lấy lại cer đi bạn, hôm qua cũng có bạn làm thế mà thành công đấy.

MinhThang

Manager

Mã:
mình đã hack thành công rồi.vui quá.cuối cùng cũng thành công sau 2 ngày mò mẫm.thanks mọi người đã giúp đỡ.[B]mình vừa thử đăng ký nick khác và xin lại cer trên opda.nó có luôn và mình dow về [/B]sign hellox1.03 và đã hack thành công.vui quá.

arrogant84

bạn thử file của mình up xem,vẫn bị lỗi đó sao :-?

hduonghn

bạn có thể hd mình hack được kg mình đã có cer và kkk đủ hết và đã sign lun rồi vẫn kg thể cài vào máy được máy báo là bị chi phối bởi chứng chỉ mình xài n96 fw 30.033 như bạn mong được giúp đỡ thanks

Mình cũnh dùng N96 và FW đó, hack bằng HelloOx2.01 ngon lành mà, bạn nen xin cer của Opda thử xem sao? Hoặc có thể nhầm imei đó!

arrogant84

Mình đã Sign dùng bạn rùi nè

cảm ơn bạn đã sign cho mình

lỗi bị chi phối bởi chứng chỉ là do bạn dùng cer,key ko đúng với số imei máy bạn
bạn kiểm tra lại thông tin đấy,mình sign cho bạn theo imei ở tên cer của bạn

cảm ơn bạn đã trả lời mình liên tục

Reg cái Nick khác lấy lại cer đi bạn, hôm qua cũng có bạn làm thế mà thành công đấy.

cảm ơn bạn nhiều

mình đã xin cer mới và đã cài được

chân thành cảm ơn các bạn đã giúp mình cũng như chủ của 2 topic đã giúp mình tìm cer

takeocat

Mình cũnh dùng N96 và FW đó, hack bằng HelloOx2.01 ngon lành mà, bạn nen xin cer của Opda thử xem sao? Hoặc có thể nhầm imei đó!

mình đã sign ở opda và đã hack thành công thanks các bạn đã nhiệt tình giúp đỡ;;)

mrkop2906

Hack phone help

Em muốn hỏi 1 phát em đã change được code con N78 và up firmware mới nhưng không biết vì sao không thể hack phone bằng HelloOX được nữa...Kính mong các bác chỉ giáo:-??:-??:-??:-??:-??

takeocat

đã cài được hello ox đã làm đúng tất cả các bước nhưng khi vào rompatcher nhấn chọn add to auto xong rùi apply all patcher xong thì chỉ có dòng intallserverr_fp2 là được con dòng open4all thì nó đánh dấu chéo.mình đã xài các máy khác kg có hiện tượng này bao h.mình đã thử cài thêm RomPatcherPlus_v2.0 vào cũng vẫn bị vậy mong được hd thêm thanks

thanha1969

Đã hack thành công N86 theo hướng dẫn chi tiết cách hack ở phần chữ ký của bạn hoanghai2908. Đây là cách làm thật dễ hiểu, dễ làm cho những người không thạo lắm như mình!

hduonghn

đã cài được hello ox đã làm đúng tất cả các bước nhưng khi vào rompatcher nhấn chọn add to auto xong rùi apply all patcher xong thì chỉ có dòng intallserverr_fp2 là được con dòng open4all thì nó đánh dấu chéo.mình đã xài các máy khác kg có hiện tượng này bao h.mình đã thử cài thêm RomPatcherPlus_v2.0 vào cũng vẫn bị vậy mong được hd thêm thanks

Dùng Rompatcher2.02 nhé bạn, cài xong Remove rompatcher cũ đi khởi động lại rồi kiểm tra lại nhé!

ng_nghia

cho mình hỏi? mình có cái N81. V21.0.010
07-01-09
RM-223
Mà sao mình hack, hay cài x-plore nó cứ báo " lỗi cập nhật" mà mình đã tìm nhưng không thấy có phầm mềm này trong DT?

hduonghn

cho mình hỏi? mình có cái N81. V21.0.010
07-01-09
RM-223
Mà sao mình hack, hay cài x-plore nó cứ báo " lỗi cập nhật" mà mình đã tìm nhưng không thấy có phầm mềm này trong DT?

Bạn cài j trước đó chưa? Đầu tiên vào quản lí ứng dụng =>Cài đặt =>Dòng đầu chọn All (Tất cả), dòng dưới chọn Off (Tắt)
Dùng HelloOx1.03 để hack nhé! Phải Sign trước khi cài. Hãy tham khảo thêm cách Sign và cài HelloOx trong 4rum nhé!

segtdhkiul

anh ơi sao em cài helloox vao rồi nó hiện mapping drive sau đó unpacking file
nhưng mãi hơn 30 phút mà hok unpacking file xong ! em dùng xplore va ổ E nhưng không thấy có thư mục hack ? pro giúp em với ! mà sau khi cài helloOx vào máy em bị tắt nguồn 2 lần mà hok thể bật đc . sau đó em tháo pin ra và lắp lại thi` máy mới lên ! các pro giải quyết giùm em thank nhìu

hduonghn

anh ơi sao em cài helloox vao rồi nó hiện mapping drive sau đó unpacking file
nhưng mãi hơn 30 phút mà hok unpacking file xong ! em dùng xplore va ổ E nhưng không thấy có thư mục hack ? pro giúp em với ! mà sau khi cài helloOx vào máy em bị tắt nguồn 2 lần mà hok thể bật đc . sau đó em tháo pin ra và lắp lại thi` máy mới lên ! các pro giải quyết giùm em thank nhìu

Trước hết bạn hãy nói bạn dùng máy gì nào?

Status
Không mở trả lời sau này.