• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

HelloOX2 2.1 - Cách hack các FW mới đơn giản nhất!!!

Status
Không mở trả lời sau này.

khicon128

mình đang dùng máy N85.
PHIÊN BẢN PHẦN MỀM: 11.047
NGÀY PHIÊN BẢN PHẦN MỀM:19-11-2008
PHIÊN BẢN TÙY CHÌNH: 11-047.53.1
Mấy bạn làm ơn cho mình hỏi mình hack bằng cách nào vậy?
Mình mới chuyển qua xài đt nokia nên ko rành lắm về mấy dụ này.Làm ơn giúp mình nhé,mình cảm ơn nhiều.

AndyCuong

Supper Moderators
mình đang dùng máy N85.
PHIÊN BẢN PHẦN MỀM: 11.047
NGÀY PHIÊN BẢN PHẦN MỀM:19-11-2008
PHIÊN BẢN TÙY CHÌNH: 11-047.53.1
Mấy bạn làm ơn cho mình hỏi mình hack bằng cách nào vậy?
Mình mới chuyển qua xài đt nokia nên ko rành lắm về mấy dụ này.Làm ơn giúp mình nhé,mình cảm ơn nhiều.

Ban phai xin cer va k3y rui tien hanh sign helloOX v2.0 rui hack phone nhe! Lam theo huong dan cua chu topic la dc ah

Posted via Mobile Device

phucphat86

cho em hỏi, em dung HelloOX2.03 để hack E72 nhưng không được, cài HelloOX2.03 nó cứ chạy unpacking file mãi thôi, bác nào giúp em mới

shyme

e dùng e71 ver 300.21.012 đã sign helloOX, nhưng khi cài vào máy báo lỗi update error ? Mong mọi người cho lời khuyên :)

shyme

lại phải làm phiền các bác 1 lần nữa, sau khi đã cài xong bản helloOX2.03 lên máy, đến giai đoạn "unpacking files" thì nó chạy mãi, e đã cài đi cài lại nhiều lần mà vẫn thế :((

pi4u

N73 Me vậy chạy dòng OX nào thế các bạn,mình chạy 1.03 mà sign hoài chạy trên N73 không được

pi4u

hĩ.minh hack e71 được,trước kia mình cũng hack cách củ,nhưng thấy nó dài dòng.hix,mình đã tự tạo key cer.vì chờ opda lâu quá.làm cách này đở tốn .hix,nhưng dù sao cũng thank Kojiro nha

hduonghn

anh em giup minh voi , minh hack con n96 v 30.00 roi , nhung khi vao rom thi chi mo duoc instllserver-fp2 thoi , con open4all thi bi dau cheo . anh em cho minh hoi la may minh da duoc hack chua vay , anh e giup minh voi mih cam on nhieu:-?

Cài Rompatcher 2.02 rùi xóa Rom cũ đi nha. Nhớ vào patches copy thư mục patches trước khi Remove

V

vietnam123

Guest
Có ai hack được Nokia N81 bản v21.0.010 chưa?

Em dùng cái này ko chạy.

Posted via Mobile Device

olympia_bk

Mình dùng E90 FW v400 máy của vodafone change code VN để up FW hỗ trợ TV mà dùng đủ phiên bản heloOX từ 1.x đến 2.x đều ko thể hack được trong khi thằng bạn lại hack được. Bó tay............

ngovandang

Mình dùng E90 FW v400 máy của vodafone change code VN để up FW hỗ trợ TV mà dùng đủ phiên bản heloOX từ 1.x đến 2.x đều ko thể hack được trong khi thằng bạn lại hack được. Bó tay............

Nều bạn bạn hack được chứng tỏ FW đó hack được bạn ah,Cứ format lại máy rồi làm lại là ok liền:D

Quang_hop

làm sao để bỏ cái ổ ảo "y" sau khi cài xong các bác nhỉ? Em nhìn thấy ngứa mắt quá mà kô xóa đc

olympia_bk

Nều bạn bạn hack được chứng tỏ FW đó hack được bạn ah,Cứ format lại máy rồi làm lại là ok liền:D
Đã format máy, hardreset và reinstall FW cũng ko ăn thua. Thực sự ko thể hiểu nổi, nhiều khi có những lỗi rất vớ vẩn. Cũng là nokia E90, vẫn phiên bản FW như vậy thằng bạn nhờ hack hộ thì một phát ăn ngay. Bó tay toàn tập......

hoangliet

cho mình hỏi Hack E51 làm thé nào?
mình đã làm theo cách hướng dẫn mà ko được. Không sign đựoc phần mềm hack
Thanks

Status
Không mở trả lời sau này.