• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

HelloOX2 2.1 - Cách hack các FW mới đơn giản nhất!!!

Status
Không mở trả lời sau này.

olympia_bk

Mày mò mãi mới hack được em E90, hóa ra chỉ một việc đơn giản thế này, sau khi cài xong helo ox 2.01 thì ko được chạy ngay mà phải tắt máy rồi bật lại. Thử lại bằng việc sau khi cài xong helo ox chạy ngay thì y như rằng có lỗi. Tuy nhiên lỗi này chỉ xảy ra với máy của mình còn máy của đứa bạn thì chẳng có vấn đề gì hết. Thật là bó tay.................

ninhhot

cho em hỏi sao em sign Hello OX cả 2.1 và 2.2 rồi cài trên N73 mà kô được bản nào
nó kêu unable to open file . em kô hiểu vì sao . ai gặp trường hợp như em rồi thì chỉ giáo với nhé . thank trước
Posted via Mobile DeviceBản thử sign bản hellỗ1.03 Thử xem.m vừa làm ngon trên con n73 v4.070 mà bạn.lúc đầu chạy thì đén đoạn ...patches là nó cứ đứng yên sau cace ra chạy lại lần nữa thì thấy ok.

con_cho

ai có thể giúp em dc ko?, em hack thử con N96 của em, mới mua thui, em ko bik no Fw mấy hít, dow về hack thì có Rompatcher, nhưng tới đây em ko bik làm sao nữa, copy file intallsever dc, hack dzậy là thành công chưa mấy anh, với lại anh nào hướng dẫn cho em cách cài game N-gage vào dc hem, em hack chủ yếu chơi game đó thui à, ai có lòng cho em cái yahoo rùi chỉ trực tiếp cho em, nếu ở Q6 Tp.HCM em khao 1 chầu cafe hay ăn gì cũng dc, cám ơn trước

ninhhot

ai có thể giúp em dc ko?, em hack thử con N96 của em, mới mua thui, em ko bik no Fw mấy hít, dow về hack thì có Rompatcher, nhưng tới đây em ko bik làm sao nữa, copy file intallsever dc, hack dzậy là thành công chưa mấy anh, với lại anh nào hướng dẫn cho em cách cài game N-gage vào dc hem, em hack chủ yếu chơi game đó thui à, ai có lòng cho em cái yahoo rùi chỉ trực tiếp cho em, nếu ở Q6 Tp.HCM em khao 1 chầu cafe hay ăn gì cũng dc, cám ơn trước
Posted via Mobile DeviceHack xong rồi vào rompatches apply và ađ to auto hai file trong đo đi.đẻ mỗi lần khởi động lại máy đở phải mất công vào apply.n96 thì khi b hack xong b nên cài rompatchs2+và xoá rompatches cũ đi thì mới truy cập dc sys\bin .còn muốn biết máy m đang dùng là fw mấy thì nhấn *#0000#là biết à..game thì bạn sang topic game mà tham khảo.chứ ai biết b thích game gì mà hướng dẫn.

THCN

Well-Known Member
Các bác cho hỏi tí, 6120c hack bằng cái nào vậy? Sao mình chạy HelloOX nó cứ unpacking file mãi mà không xong vậy?
Bác nào biết chỉ giúp thanks nhiều!
Posted via Mobile Device

BuuPhucCT

Well-Known Member
Các bác cho hỏi tí, 6120c hack bằng cái nào vậy? Sao mình chạy HelloOX nó cứ unpacking file mãi mà không xong vậy?
Bác nào biết chỉ giúp thanks nhiều!
Posted via Mobile Device

Bạn xài thử nhiều bản xem sao. Nếu FW cũ thì xài bản 1.0 còn Fw mới thì xài bản 2.0.

nobitanh

Bạn ơi mình hỏi nhờ cái này, mình đã sign cái 2.03 rồi nhưng khi chạy nó cứ báo unpacking mãi. Khắc phục thế nào bây giờ :(

BuuPhucCT

Well-Known Member
Bạn ơi mình hỏi nhờ cái này, mình đã sign cái 2.03 rồi nhưng khi chạy nó cứ báo unpacking mãi. Khắc phục thế nào bây giờ :(

Hình như FW mới nhất của 6120C vẫn chưa hack được. Bạn nên Sign và thử với nhiều bản hello_OX xem sao:-?

Status
Không mở trả lời sau này.