• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

HelloOX2 2.1 - Cách hack các FW mới đơn giản nhất!!!

Status
Không mở trả lời sau này.

Hoden

Super V.I.P
cho mình hỏi Hack E51 làm thé nào?
mình đã làm theo cách hướng dẫn mà ko được. Không sign đựoc phần mềm hack
Thanks

bạn tải phần mềm signtool và sign đúng key và cer của bạn và nó sẽ cho ra 1 file mới có đuôi là signed .sis và bạn cài đặt nó

andymouse

E71-2 (270.03) FW 200.21.118 hack o được đã thử đi thử lại nhiều lần.Đang muốn tự tử đây.Help me..... :(:)(

Last edited by a moderator:

andymouse

Sặc. Tui cũng xài cái E71 FW này và hack bằng bản 1.03 cũ mèm từ lâu rồi bạn. :|
Mình vẫn thắc mắc cái công đoạn file key với file cert rối quá o hiểu,hướng dẫn lấy.......Mình hơi gà bạn có thể giải thích o.

PS: Bạn không nên tô đậm và tô màu chữ khi post bài nhé vì đó là quy định của diễn đàn.

andymouse

Cho mình hỏi là mình xài E71 thì HelloOX2 nào phù hợp để cài vậy Pro.

PS: Mình nhắc bạn lần nữa là không tô màu và bôi đậm chữ khi post bài nhé

trinhhoangminh

Mình dùng E90 FW v400 máy của vodafone change code VN để up FW hỗ trợ TV mà dùng đủ phiên bản heloOX từ 1.x đến 2.x đều ko thể hack được trong khi thằng bạn lại hack được. Bó tay............

mình cũng bị trường hợp như bạn,lay hoay mãi cuối cùng phát hiện ra một điều hết sức đơn giản,bạn chỉnh thời gian lại sẻ hack được,mình dùng HelloOX2[1].Unsigned.rar

ngovandang

mình cũng bị trường hợp như bạn,lay hoay mãi cuối cùng phát hiện ra một điều hết sức đơn giản,bạn chỉnh thời gian lại sẻ hack được,mình dùng HelloOX2[1].Unsigned.rar

Khi có file cer key thì sign Hello Ox cần chú ý chỉnh ngày tháng vì có thể file cer&key hết hạn

andymouse

hiện tại e đã nhờ 3 forum kiếm kkk và cert dùm nhưng o hồi âm đã hơn 2 ngày rùi .Vô cùng chán nản e tự lên đăng kí kiếm thì o làm được toàn tiếng tàu.AE nào có lòng giúp em lấy hộ với .Nokia E71 imei 352925022312955 Andy_hung2003@yahoo.com.E rất cảm ơn.(Vô cùng đau khổ , chờ đợi trong tuyệt vọng)

AndyCuong

Supper Moderators
hiện tại e đã nhờ 3 forum kiếm kkk và cert dùm nhưng o hồi âm đã hơn 2 ngày rùi .Vô cùng chán nản e tự lên đăng kí kiếm thì o làm được toàn tiếng tàu.AE nào có lòng giúp em lấy hộ với .Nokia E71 imei 352925022312955 Andy_hung2003@yahoo.com.E rất cảm ơn.(Vô cùng đau khổ , chờ đợi trong tuyệt vọng)

Mình đã Sign dùng bạn HelloOX v2.0 tới 2.03

andymouse

Mình đã làm được rùi.Thanks.Nghe nói mình vào Rompacth chọn add auto thì dù có fortmat máy vẫn còn được hack phải o.Sau khi cài Hellox thành công rùi hack xong mình gỡ nó ra cho nhẹ máy được o.

Chỉnh sửa cuối:

anhtuan206

Mình đã làm được rùi.Thanks.Nghe nói mình vào Rompacth chọn add auto thì dù có fortmat máy vẫn còn được hack phải o.Sau khi cài Hellox thành công rùi hack xong mình gỡ nó ra cho nhẹ máy được o.

bạn chọn auto đó chỉ là để khi khởi động lại máy bạn đỡ mất công vào chọn thôi chứ không hack vĩnh viễn được đâu.còn bạn cài vào gỡ ra thì còn gì là hack nữa.:p

nh0cxjtaj

cho em hỏi sao em sign Hello OX cả 2.1 và 2.2 rồi cài trên N73 mà kô được bản nào
nó kêu unable to open file . em kô hiểu vì sao . ai gặp trường hợp như em rồi thì chỉ giáo với nhé . thank trước

andymouse

Bạn oi giúp mình cho trót luôn nhe bạn có thể cho mình xin file cert va KKK của máy mình luôn được o.Có j mai mốt mình tự làm.Vô cùng cảm ơn Pro

Chỉnh sửa cuối:

HuyChung

Bạn oi giúp mình cho trót luôn nhe bạn có thể cho mình xin file cert va KKK của máy mình luôn được o.Có j mai mốt mình tự làm.Vô cùng cảm ơn Pro
bạn vào topic xin file cert mà xin chứ mà bạn nè
xin cert và key mà không cho biết tên máy + số imei thì ai mà giúp được bạn .:-?

cho em hỏi sao em sign Hello OX cả 2.1 và 2.2 rồi cài trên N73 mà kô được bản nào
nó kêu unable to open file . em kô hiểu vì sao . ai gặp trường hợp như em rồi thì chỉ giáo với nhé . thank trước
N73 không phải khó khăn khi hack nó tại bạn chưa biết cách đấy thôi. với n73 cách đơn giản mà bạn không cần phải xin file cert mà vãn hack rất đơn giản của nguyenpa mà nhiều bạn vẫn dùng .bạn vào đây để tham khảo nhé.chúc bạn thành công.

Status
Không mở trả lời sau này.