• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

HelloOX2 2.1 - Cách hack các FW mới đơn giản nhất!!!

Status
Không mở trả lời sau này.

tainhachay

Active Member
thưa cả nhà là sau khi mầy mò thì bản 400 của E71 đã hack đc!lưu ý trước khi chạy HelloOX thì các bác vào phần quản lý ứng dụng/ cài đặt phần mềm để là tất cả. kiểm tra c.chỉ qua mạng các bác tắt đi nhé!hack ngon lành với bản 2.03 ! cài xong chay cái đầu trâu, đảm bảo không còn tình trạng unpack nữa! sau đó vào Rompatch và apply file installserver! hoàn tất! chúc anh em sớm tìm lại niềm vui với em E71

hbinhlove2003

có bạn nào hack được 5530 FW version 11.0.054 bằng HelloOX 2.04 chưa ? máy thằng bạn mới mua nên chưa dám thử :D

ninhhot

Có máy thì thử hack đi bạn.mình lúc nãi cũng mới thử với n86v20 nhưng vẫn chưa hack dc với bản 2.04 này

manle

Các bác cho mình xin bản rompatches củ với.Bản mà đi kèm với helloOX1.03 á.Mình tìm hoài mà ko thấy.Thanks!!!

chau_qn

có ai hack được E72 chưa vây.chỉ giáo được không mấy hôm nay mình làm hoài mà không được.

ninhhot

E72 fw mấy vậy b.?nếu là fư21 thì lúc tối thàng b m mới hack thành công với hellOX2.01 đó b.

manle

Sao ko ai up giup mình bản rompatches mà khi cài helloOX1.03 nó tự cài với vậy.Giúp mình với!!

khanhblue

Các bác giúp em với... Lần đầu em đến vs pdaviet...:-s em không hack được con 3250 FW4.60 khi chạy hello OX đến cái đoạn Applying application nó đứng im, cả tiếng đồng hồ mà vẫn thế... Ai giúp em với

khanhblue

Mod oi, em cài hello 1.03 mà. nó bị hiện tuong như thế... còn làm theo cách này "http://www.pdaviet.net/showthread.php?33022-Hack-c%C5%A9-m%C3%A0-m%E1%BB%9Bi-d%C3%A0nh-cho-OS9-1-OS9-2-v%C3%A0-OS9-3!" thì sau khi khởi động máy tự restart... làm em phải fomat lại máy, làm lại vẫn bị như thế là sao hả mod... Jup em với

Kojiro

Super V.I.P
Mod oi, em cài hello 1.03 mà. nó bị hiện tuong như thế... còn làm theo cách này "http://www.pdaviet.net/showthread.php?33022-Hack-c%C5%A9-m%C3%A0-m%E1%BB%9Bi-d%C3%A0nh-cho-OS9-1-OS9-2-v%C3%A0-OS9-3!" thì sau khi khởi động máy tự restart... làm em phải fomat lại máy, làm lại vẫn bị như thế là sao hả mod... Jup em với

Bạn phải dùng file dành cho 3250 v4.60, nếu dùng sai là restart máy đó, ko thì đọc kỹ cái link mình gửi đó.

tienluat

Hay thật.máy mình hack được rồi, vèo cái là được!!

TIẾNG VIỆT CÓ DẤU NHÉ BẠN!!

Last edited by a moderator:

trandat198x

Mod chi minh cach hack 5530 voi, minh khong biet co phan mem nao de sign nua
sorry vi khong biet duoc tieng viet minh dung ca vietkey roi ma van ko viet duoc :((

Status
Không mở trả lời sau này.