• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

HelloOX2 2.1 - Cách hack các FW mới đơn giản nhất!!!

Status
Không mở trả lời sau này.

Chjpcon_125

Các bác øi con 6120c v5.1dùng bãn nào thj hack dc vây em da thü các bãn 1.3 2.1và 2.2 mà cü chay tøi unpackingfife là düng lai dây ko chay thêm nüa

rosebeast

đã thử tất cả các bản hello cho con e75 fw 202, vẫn ko chạy tới đường cuối đc, hic, có ai thử chưa???

mikka_bangbang

MÌNH ĐỊNH NÂNG CẤP CON N82 CỦA MÌNH LÊN VERSION 30.... NHƯNG KHÔNG BIẾT SẼ HẠC ĐƯỢC KHÔNG! RẤT MONG ANH EM REPLY!!!

manle

MÌNH ĐỊNH NÂNG CẤP CON N82 CỦA MÌNH LÊN VERSION 30.... NHƯNG KHÔNG BIẾT SẼ HẠC ĐƯỢC KHÔNG! RẤT MONG ANH EM REPLY!!!

Fimrware v30 của N82 hack được lâu rồi mà bạn.Hiện tại N82 đã có fimrware V35 rồi và vẫn hack bằng helloOX1.03.Mình đang dùng N82 V35 đã hack nè

ninhhot

Muốn sign trực tiếp trên điện thoại thì b phải cài cái frreigner...."frresigner" là phần mêm sign trên đt.mà b nói khó hiểu qúa..?

lengoclinh

Mình nghĩ bạn nên dùng bản 2.03 y, chắc sẽ được đó!

Caominh ơi cho mình hỏi chút: Mình dùng E75-1. SW 100.48.78
Mình đã hack bằng Hello0X2.v2.02 nhưng hình như chưa hoàn chỉnh và máy vẫn thường hay bị khởi động lại.
Bây giờ phải làm thế nào đây. Gỡ bỏ hack cũ ra ntn và hack lại ntn. có phải gỡ hết các phần mềm đã cài trước khi hack không.
Thank!

blackwhite169

Con E63 của em đã Sign HelloOX2 và cài vào máy đc rùi! Nhưng mà khi chạy cái HelloOX2 này thì "Mapping Files..." đến "Unpacking Files" nó cứ dùng ở đây thôi, chẳng thấy chạy tiếp j` cả! Các cao thủ chỉ giúp cho e, với! FW em đang dùng là 400.21.013 và dùng với HelloOX2.02!

Rain123

con E66 thì dùng bản nào các bác nhỉ, em Ê63 của em thì hack dc rùi con cai em kia thi ko bik dùng bản nào

Nynk_102

Ver mới thì dùng 2.01 hoặc 2.02 đi. Còn cũ thì dùng 2.00 đổ xuống là dc mà. Nhưng chưa thử dc v400.

kira152

mình có con E71 xách tay Taiwan, mình đã change country code bằng NSS và up FW bằng NSU lên FW 400.21.013 . Sau khi up FW mình không hack = hello OX được nữa, trước đây khi chưa change code và up FW thì hack bt. Bây giờ khi dùng bản hello 2.03 thì nó dừng ở đoạn unpacking... , còn nếu dùng bản 1.03 hoặc 1.05 thì nó dừng ở applying patches... Có ai biết cách khắc phục trường hợp này thì chỉ dùm mình với, cám ơn nhiều.

Nynk_102

chia buồn với bạn . Chưa hack dc v400 đâu bạn. Bạn thử với hello 2.04 xem sao . Hy vọng là dc.

Status
Không mở trả lời sau này.