• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

HelloOX2 2.1 - Cách hack các FW mới đơn giản nhất!!!

Status
Không mở trả lời sau này.

Kojiro

Super V.I.P
Các bạn cho mình hỏi chút: Con E71 FW 300 của mình đã có ser&key nhưng khi sign xong PM và cài nó vẫn không cài được. Nó cứ báo chứng chỉ bị lỗi (đã cài lại phần applycation là all và off).
Vậy bây giờ mình phải làm sao đây? Có khi nào chứng chỉ do OPDA cấp k đúng không? Mình đã K.tra lại chính xác số IME rồi.

Báo lỗi gì bạn nói rõ cho mọi người cùng biết nhé. Bạn nên thử hết các bản hello để tìm ra bản phù hợp cho máy.

lengoclinh

Báo lỗi gì bạn nói rõ cho mọi người cùng biết nhé. Bạn nên thử hết các bản hello để tìm ra bản phù hợp cho máy.

E71 có cer&key : Mình Sign bằng signsis Gui mà khôgn thể cài được phần mềm nào cả . Lúc thì nó báo chứng chỉ bị lỗi, lúc thì nó báo PM bị chi phối bởi chứng chỉ, lúc thì nó báo hết hạn (nếu chỉnh về 2009). Sign rồi mà không cài đựoc thì làm sao hack máy đây. Có khi nào OPDA cấp chứng chỉ DỞM cho mình không ta?
không lẽ bán em nó đi mua loại vài trăm để dùng nghe gọi và nhắn tin thôi sao. Chán quá. Hãy giúp em với các MOD ơi.

AndyCuong

Supper Moderators
E71 có cer&key : Mình Sign bằng signsis Gui mà khôgn thể cài được phần mềm nào cả . Lúc thì nó báo chứng chỉ bị lỗi, lúc thì nó báo PM bị chi phối bởi chứng chỉ, lúc thì nó báo hết hạn (nếu chỉnh về 2009). Sign rồi mà không cài đựoc thì làm sao hack máy đây. Có khi nào OPDA cấp chứng chỉ DỞM cho mình không ta?
không lẽ bán em nó đi mua loại vài trăm để dùng nghe gọi và nhắn tin thôi sao. Chán quá. Hãy giúp em với các MOD ơi.

bạn up file cer và k3y cho mình , mình SIGN dùng bạn, bạn muốn SIGN phần mềm nào cho mình biết.

ninhhot

N86 fw21 chưa hack dc bằng helloOX đâu b ạ.?b thử hack phonenix thử xem co dc k?

ninhhot

@mrcukhoai02...No bao Lỗi gì vậy b.?b nhớ là sign trước khi cài vào máy nha b.

hurryghost

Em mới mua con N85 nhưng không biết Sign cái HelloOx ở trên, thêm vào đó nhà em không có PC, toàn phải ra wán NEt lên mạng. Có anh nào Sign júp em được ko? Thanks. Con N85 của em có FW 11.047.212.3.Mong các Bro júp em.

MinhThang

Manager
Em mới mua con N85 nhưng không biết Sign cái HelloOx ở trên, thêm vào đó nhà em không có PC, toàn phải ra wán NEt lên mạng. Có anh nào Sign júp em được ko? Thanks. Con N85 của em có FW 11.047.212.3.Mong các Bro júp em.

Muốn Sign bạn phải có cer và Key, nếu đã có úp lên anh em Sign hộ cho bạn.

Status
Không mở trả lời sau này.