• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

HelloOX2 2.1 - Cách hack các FW mới đơn giản nhất!!!

Status
Không mở trả lời sau này.

cuongnho

sr cac bac may e mat unikey sau khi format bang 4 ngo'n e da khong hack dc nuwa,toan dung o unpaking file,e format nhieu lan rui ma ko dc ngay truoc van hack ok,cac bro giup e vowi,e dung e63

hieu123

có đại ca nào chỉ dùm e cách hack E71 FW 400 không? đã thử tất cả các cách rồi nhưng vẫn không ăn thua j hết. Đã thử tất cả các bản hack Hello nhưng đều không được.a e nào biết cách chỉ dùm cái đi:((

gocmobile

Cho mình hỏi e66 của mình chạy đến phần upaking file thì đứng chờ luôn vậy,fw của mình 40 lúc trước mình hack vẫn được nhưng sau khi mình 4mat lại máy thì bị hiện tượng như trên ai giúp mình với

Chỉnh sửa cuối:

cuongnho

Cho mình hỏi e66 của em chạy đến phần upaking file thì đứng chờ luôn vậy,fw của mình 40 lúc trước mình hack vẫn được nhưng sau khi mình 4mat lại máy thì bị hiện tượng như trên ai giúp mình với

minh` cung~ bi nhu ban nay` :-ss sr may e hong unikey

MinhThang

Manager
Cho mình hỏi e66 của mình chạy đến phần upaking file thì đứng chờ luôn vậy,fw của mình 40 lúc trước mình hack vẫn được nhưng sau khi mình 4mat lại máy thì bị hiện tượng như trên ai giúp mình với

minh` cung~ bi nhu ban nay` :-ss sr may e hong unikey

Bạn thử với HelloOx khác mới hơn xem sao, thường các fw mới của 1 số máy khi fomat thì lại không hack được bằng chính file HelloOx đã hack.

chjpcoj8x

Em cũng bị như vậy đã xài thử helo0x khác mà vẫn ko đc,chạy đến phần installing root cert thi đứng yên

hoanghai2908

có hack được con e52 031.012 chưa nhỉ?

đã hack được bằng cách flash firmware :)

FW này nếu bạn ko hack vĩnh viễn thì sau khi format ko thể hack lại được đâu,chạy lại fw bạn nhé

Em cũng bị như vậy đã xài thử helo0x khác mà vẫn ko đc,chạy đến phần installing root cert thi đứng yên

bạn dùng máy gì .

cuongnho

e63 fw 200 bạn ơi,xài hello từ v1.02 đến 2.03 mà ko ăn thua,đang yên đang lành format 4 ngón thế là chịu ko hack dc nữa,ngày trước vẫn dùng hello v2.02 hack ngon :-ss bài của bro hoanghai bên tinhte mình đã tham khảo rùi nhưng vẫn ko dc bạn ạ h sign từng soft nản quá,ko cài dc ttpod với fontchanger

Chỉnh sửa cuối:

ninhhot

@cuongnho...Fonchang thì k dc rồi nhưng ttpod thì sign vẫn cài dc mà a...!a sang bên v5 ress có cái patch4run ttpod sign cài dc dó a.

r0nkut3

@cuongnho...Fonchang thì k dc rồi nhưng ttpod thì sign vẫn cài dc mà a...!a sang bên v5 ress có cái patch4run ttpod sign cài dc dó a.

BẠn có thể tham khảo cách hack Copy to A của hoanghai bên tinhte. Cách đấy hack đc cho máy bạn đó. Mình đã thử rồi

duonglepro

mình cài file helo vẻ mới nhất trên đầu top thành công nhưng khi vào rompatcher thì nó lại báo warning ko cho tắt mờ open4all hay installer như lúc trc(hack lâu rùi tự nhiên dạo gần đây nó bị vậy),mấy bro giúp dùm vs,lúc kick vào rompatcher nó báo là:"if you like this software,then support RP+ with a donation,otherwise its development will be definitely suspended on 7th september.www.symbian-toys.com/rompatcherplus.aspx",hk hik

cuongnho

BẠn có thể tham khảo cách hack Copy to A của hoanghai bên tinhte. Cách đấy hack đc cho máy bạn đó. Mình đã thử rồi

mình trước cũng hack được theo cách đó nhưng cafi soft nào nó cũng báo ko truy cập ứng dụng dc cho phép :s bro naof trij dc con mays minh` xin thanks 100 lan` lun :">

Chỉnh sửa cuối:

duonglepro

mình cài file helo vẻ mới nhất trên đầu top thành công nhưng khi vào rompatcher thì nó lại báo warning ko cho tắt mờ open4all hay installer như lúc trc(hack lâu rùi tự nhiên dạo gần đây nó bị vậy),mấy bro giúp dùm vs,lúc kick vào rompatcher nó báo là:"if you like this software,then support RP+ with a donation,otherwise its development will be definitely suspended on 7th september.www.symbian-toys.com/rompatcherplus.aspx",hk hik
sao lâu trả lời wá mấy bro,giúp dùm em tí

Status
Không mở trả lời sau này.