• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Hero of Sparta II - Game RPG đỉnh của Gameloft

Yang_congtu

$9.99
* Category: Games
* Released:28 July 2010
* Version:1.0.1
* 1.0.1 (iOS 4.0 Tested)
* 327 MB
* Languages:English, Chinese, French, German, Italian, Japanese, Korean, Spanish
* Seller:Gameloft S.A.
* © 2010 Gameloft. All Rights Reserved. Gameloft, the Gameloft logo, and Hero of Sparta are trademarks of Gameloft in the U.S. and/or other countries.
Rated 9+ for the following:
* Frequent/Intense Cartoon or Fantasy Violence
* Infrequent/Mild Horror/Fear Themes
Requirements:Compatible with iPhone, iPod touch and iPad. Requires iOS 3.0 or later.

Link Azsharing
Part 1
Part 2

Link Mediafire
Part 1
Part 2

####################
What's new in Version 1.0.2
Updated for iPhone 4 and iOS 4
- Crisp and gorgeous high-resolution graphics to take full advantage of the iPhone 4 Retina display
- Support for iOS 4 multitasking on compatible devices: switch between your favorite apps instantly
Link Azsharing
Part 1
Part 2

tải cả 2 part về có định dạng là 001,002 và dùng File Splitter & Joiner để nối lại.

Chỉnh sửa cuối:

omia1

Sặc! Tối hum qua vừa down phần 1, sáng ra phần 2. Không đỡ dc. Để em down về test đầu tiên lun cho.
P/s: Dạo này thấy bác Yang chiếm đất của bác HaiLua nhiều ghê nhỉ ^^

Chỉnh sửa cuối:

Yang_congtu

bác là người mở hàng rồi :D.ko biết vì sao mà càng ngày càng có cảm tình với Pdaviet nên muốn góp chút sức vậy mà.
update thêm link cho anh em nè.

omia1

Èo! Sao bác úp link MF chậm thế. Làm em down cái link hotfile, lâu kinh hồn. H chưa tét dc lun nè. Hix =.=. Mà thấy game này phong cách hao hao God of war cho PS3 ý nhỉ. Phài chi Gameloft làm God of war cho iphone thì khỏi chê òi. :D

Chỉnh sửa cuối:

Yang_congtu

Èo! Sao bác úp link MF chậm thế. Làm em down cái link hotfile, lâu kinh hồn. H chưa tét dc lun nè. Hix =.=

mình treo máy up từ 4h mấy sáng để up 2 link azsharing với mediafire rồi tại vì mệt quá nên nằm ngủ tí đến 7h hơn rồi mới đậy post thêm link cho anh em.nếu mà ngồi chờ nó upload chắc sáng này dậy ko nổi quá :(

omia1

Hế! Thế bác giống em đấy. Hum qua vừa ngồi treo máy download, ngồi nghịch cái iphone zới cái PS 3. Hậu quả là h mắt nó thâm quần lun òi. :D
P/s: Ai cho em ít tiền mua Iphone 4 xài chơi nào :((. Đã test òi chơi tốt sau khi reboot, hok cần để safe mode ( máy em 3g 16gb)

Chỉnh sửa cuối:

dangngoc_1207

Thanhk bác, cái bản 1 mình chưa chơi hết nhưng vẫn down bản này về chơi thử xem sao

killkiller9

nó ghi là optimized cho iphone 4, ròi HD graphic, nghe là thấy nản, dám mò vô giật tưng người wá, con Ipod gen 3 của e k kham nổi ròi.
bác pót nhìu nhìu nữa nha

m0nk3y86

ko đỡ đc, down bản cho iOS4 hơn 333Mb về cài, chạy đc đúng cái clip gthiệu là out =))

Yang_congtu

ko đỡ đc, down bản cho iOS4 hơn 333Mb về cài, chạy đc đúng cái clip gthiệu là out =))

bạn thử free ram hay về safe mode(nếu ko phải 3gs) ,còn ko thì reboot xem sao?mình chưa thấy ai than phiền về lỗi này hết.

trongtuct

mình xài 3g 8g vẫn chơi được nè , mà trước khi vô game phải cho ram nhẹ đi chơi mới kg giật nữa . Mình đang xài os 3.0