• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Hero of Sparta II - Game RPG đỉnh của Gameloft

ChisCA

các bác cho em hỏi, em chơi đến màn này thì ko hiểu đi tiếp thế nào. Các bác chỉ dẫn cho em với. Cái laze cứ chiếu vào ko đi đc. Cửa thì đóng ko mở đc.

omia1

các bác cho em hỏi, em chơi đến màn này thì ko hiểu đi tiếp thế nào. Các bác chỉ dẫn cho em với. Cái laze cứ chiếu vào ko đi đc. Cửa thì đóng ko mở đc.

Mình cũng bí giống bác dey. Nhưng mà mình nghĩ là bác chú ý vào mấy cái cục màu cam cam ấy, thấy nó để đó rất là đáng ngờ... :D

ChisCA

đúng oài. khi cái laze chiếu vào cục màu cam thì nó phát khói đấy :)). Nhưng chưa biết phải làm thế nào. AI chỉ giúp với :D

omia1

đúng oài. khi cái laze chiếu vào cục màu cam thì nó phát khói đấy :)). Nhưng chưa biết phải làm thế nào. AI chỉ giúp với :D

Chắc đốt một hồi nó bể quá =)) À xài thử mấy cục lửa bác bắn zô mấy cục đó coai.

ChisCA

a, mình vào đc rồi bác ạ. Chạy làm sao cho cái laze chiếu vào từng cục màu cam 1. nó sẽ bốc khói. khi cả 4 cái bốc khói thì cửa mở. Nhớ là phải làm nhanh vì mỗi cục tắt khói nhanh lắm :))

omia1

À! thế bác chụp hình những chỗ có viên kim cương tăng máu và mana cho mình với! đi tới mấy màn này ít máu đánh khổ quá =.=

ChisCA

yên tâm đi. Cứ đi là có máu vs mana. mà chết đi lại đc gần đầy máu mà :D

sonbhn

a, mình vào đc rồi bác ạ. Chạy làm sao cho cái laze chiếu vào từng cục màu cam 1. nó sẽ bốc khói. khi cả 4 cái bốc khói thì cửa mở. Nhớ là phải làm nhanh vì mỗi cục tắt khói nhanh lắm :))

hớ hớ, bạn ko bị đốt đen thui luôn hả, mình cũng mắc chỗ này, trông mấy cái cục ấy nghi nghi, chưa nghĩ đến thử, nó đốt cho chạy té khói

sonbhn

HOP2 này hay nhất là luyện vũ khí trong arena, nhung luyện hoài cũng chán, full 1 cây chắc mất tầm 30 phút

trongtuct

nguyên ngày hôm nay tui trong arena de up vu khi mà chỉ được có 1 cái full hết à ,

sonbhn

hê hê, luyện kém thế, cứ đánh đến màn 13 (mình chỉ đánh đc đến thế) chết, roài chơi lại, mỗi lần 13 màn cũng đc tầm hơn 300 orb rồi, nhanh lắm :D
P/S: 30 phút thì hơi quá, chắc tầm 1h30 phút thì ok :))

mà có bác nào chơi đến màn nhảy nhảy qua mấy cái cục mà nó cứ mọc ra chưa nhỉ, đến cái gần đích, 2 cục cách nhau xa vãi, nhảy toàn xuống ao, hic :((

Chỉnh sửa cuối:

suctre

mình thì chơi tới vòng lấy được cây Thunder spear.ở đây nó bắt kiếm và đạp 4 viên kim cương nhưng mình chỉ kiếm và đạp được 3 viên thôi còn 1 viên xanh dương thì kiếm lòng vòng hoài mà không ra.có bac nào chơi wa rùi xin chỉ giáo chút hen.thanks

hê hê, luyện kém thế, cứ đánh đến màn 13 (mình chỉ đánh đc đến thế) chết, roài chơi lại, mỗi lần 13 màn cũng đc tầm hơn 300 orb rồi, nhanh lắm :D
P/S: 30 phút thì hơi quá, chắc tầm 1h30 phút thì ok :))

mà có bác nào chơi đến màn nhảy nhảy qua mấy cái cục mà nó cứ mọc ra chưa nhỉ, đến cái gần đích, 2 cục cách nhau xa vãi, nhảy toàn xuống ao, hic :((

bạn nhấn nút nhảy liền 2 cái là ok à.nếu chưa được thì nhấn nút nhảy 2 cái rùi giữ luôn cho nó bay qua.chúc bạn thành công

Hix File này dùng Soft nào để nối file lại vậy mấy bác

dùng phần mềm File Splitter & Joiner để nối file đó bạn.chúc thành công

HIc, 3g chơi chậm we'

mình cũng 3G nhưng chơi vẫn tốt mà bạn

Last edited by a moderator:

suctre

mình đã qua được vòng lấy được cây Thunder spear rồi.game này càng chơi càng thấy hay

lecuongpht

sao mình down 2 file ở link dưới về mà kô joint đc lại là sao. Bình thường vẫn làm đc mà.File 001 mở ra thì nó báo lỗi nên kô mở đc để joint với file 2???Ai giúp mình với