• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Hero of Sparta II - Game RPG đỉnh của Gameloft

suctre

bác cho tui hỏi, cái lúc mà mình bay trên giời, bị con cung tên nó bắn lửa ý, ko biết tránh ntn nữa bác ạ. toàn chết.

bạn nói vòng này phải không?

nếu là vòng này thì bạn nên bay ở giữa và ở dưới màn hình rồi cứ lách qua phải hay trái là ok.chúc thành công

haininh

các bác cho em hỏi, em chơi đến màn này thì ko hiểu đi tiếp thế nào. Các bác chỉ dẫn cho em với. Cái laze cứ chiếu vào ko đi đc. Cửa thì đóng ko mở đc.

mình cũng bị giống bạn này
làm thế nào để đi qua đây hả các bác.
sao cái kiếm và khiên vũ khí số 1 thì magic của em ghi là magic lvl 0 , 6 more orbs là sao nhỉ
và mình xem leve của mình thì vào đâu nhỉ tôi chẳng nhìn thấy mà các bac nói là leve 22 là sao
cảm ơn

suctre

mình cũng bị giống bạn này
làm thế nào để đi qua đây hả các bác.
sao cái kiếm và khiên vũ khí số 1 thì magic của em ghi là magic lvl 0 , 6 more orbs là sao nhỉ
và mình xem leve của mình thì vào đâu nhỉ tôi chẳng nhìn thấy mà các bac nói là leve 22 là sao
cảm ơn

ỏ vòng này bạn phải chạy sao cho tia lazer nó chiếu vào 4 trụ màu cam là ok thôi.còn vũ khí thì bạn phải up grade nó lên là được.chúc vui

ChisCA

ỏ vòng này bạn phải chạy sao cho tia lazer nó chiếu vào 4 trụ màu cam là ok thôi.còn vũ khí thì bạn phải up grade nó lên là được.chúc vui

level 22 là luyện trong arena ý. Tui lên đc 22 waves
bạn nói vòng này phải không?

nếu là vòng này thì bạn nên bay ở giữa và ở dưới màn hình rồi cứ lách qua phải hay trái là ok.chúc thành công
bác cho em hỏi nữa, đoạn cuối là đánh con gì thế, có khó ko. Em lỡ tay xóa rồi. giờ mà chơi lại thì mệt lắm. He he :D

fakahaka

hix mọi hôm thì chơi được bình thường tự nhiên hôm nay vào thì chỉ vào được tới phim giới thiệu hết phim giới thiệu thì màn hình đen thui cỡ khoảng 30s thì nó văng ra luôn có ai bị giống như mình ko hix???
máy mình đang xài là 3g fw 3,1,2

haininh

mình lại bị bí ở chỗ vừa ăn xong cái giáo 2 đầu
nhưng ko tìm thấy 1 viên kim cương màu tím ở đâu
các bác giúp em với nhé
còn luyện trong arane thì em lên được leve 69

ChisCA

các bác giúp em với nhé

èo, bác này luyện arena kinh nhể :D
bác để ý, bức tường màu gì thì nó có viên ngọc màu đó. Thiếu viên màu tím thì đi vào cửa màu tính ý :D chúc bác thành công

suctre

các bác giúp em với nhé

viên màu tím ở đây nè bạn.nếu được thank mình phát hen.chúc bạn thành công

còn luyện arena thì mình mới có wave 37 thôi

suctre

level 22 là luyện trong arena ý. Tui lên đc 22 waves

bác cho em hỏi nữa, đoạn cuối là đánh con gì thế, có khó ko. Em lỡ tay xóa rồi. giờ mà chơi lại thì mệt lắm. He he :D

là con này nè bạn

suctre

các bác giúp em với nhé

luyện Arena thì mình tới đây rồi nhưng buồn ngủ quá đành tắt đi.lúc nào rảnh vô luyên lại

Chỉnh sửa cuối:

sonbhn

Bác suctre khoe hàng khủng à, sao bác luyện đến cửa 210 hay thế, bất tử máu à

pikachubr007

hichic. mình chơi tới một vòng mà ko biết đi như thế nào. tính up hình lên cho mấy bác xem mà ko biết up ntn.

sonbhn

aha, tìm cái cục xanh xanh, ép vào vũ khí, đánh chết quái là đc khối mana, dùng tuyệt chiêu ko bao giờ lo hết mana, bí quyết hình như là vậy

sonbhn

bác nào qua đoạn lấy cái thương chưa??đoạn đi tìm mấy cái cục tương ứng màu ở giữa ấy, có 1 cái ở trong song cửa, làm cách nào vào đc nhỉ????

Chỉnh sửa cuối:

trongtuct

làm sao để qua vòng này vậy bạn ? đánh hoài mà k giết đc , thanks
attachment.php

đánh con mod này tương đối dễ , đánh nó vài cái nó sẽ bay đi chổ khác . cứ chạy theo nó đánh nữa . tới khi hiện lên hình sọ đầu rồi ấn vào mấy hình sọ đầu la giết đươc nó , cướp vũ khí của nó luôn

trongtuct

vào arena mà có cây thương thì đánh tới vòng bao nhiêu kg được , gắn ngọc mana cho +2 , HP +1 sử dụng skill hoài luôn