• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Hiện tượng: Diamond hay bị khởi động lại và bật không lên

lethaivuong_htc

toi vua update ban rom 6.5 cua ban Khoa_Ha

Nhin chung ban rom nay rat dep. tuy nhien hoi cham vi ton rat nhieu tai nguyen ram free 25% a. Nhung van chap nhan duoc neu ban go bo TFD 3D thi ok. Van de fat ra la hoĩau toi xai vao setting chinh mo khao dt nhan nut o giua tuc la nut tron tron bẻn duoi la mo khoa, nhun bang rom nay ko co cho de chinh nut giua mo khoa. nen moi lan mo khao toi phai bat nut nguon rat kho chiu. kinh nho cac ban giup do bo sung chuc nagn do gium toi cam on

duytien124

Chào các cao thủ,

Mình vừa mua một con HTC Touch Diamond tại H-Nam Mobile (Trần Quang Khải), hình như là của Vodafone (tại thấy hộp có logo của Vodafone).

Không hiểu sao con này rất hay bị khởi động lại. Và khá chậm. Lỗi này là do ROM hay do phần cứng? Có cao thủ nào chỉ cách khắc phục xin chân thành cảm ơn.
:((

bạn mua brandnew hay second hand ??? bạn thử up lại rom ship của HTC nếu máy còn bị như vậy nữa là máy bạn bị lỗi phần cứng rồi đó !!

Chào các cao thủ,

Mình vừa mua một con HTC Touch Diamond tại H-Nam Mobile (Trần Quang Khải), hình như là của Vodafone (tại thấy hộp có logo của Vodafone).

Không hiểu sao con này rất hay bị khởi động lại. Và khá chậm. Lỗi này là do ROM hay do phần cứng? Có cao thủ nào chỉ cách khắc phục xin chân thành cảm ơn.
:(([/QUOT
bạn fotmat máy và ổ cúng luôn nhé,máy sẽ trống toàn bộ,nếu máy vẫn còn thì bị phần cúng rùi,up rom ship cũng duọc,mình thấy máy mua xài rồi về toàn xài rom zin hay rm ship,nếu bị phần cúng là khó chịu rồi dấy.theo mình thấy phần nhiều là các máy bị phần mềm,bạn không nên lo quá nhé,dòng window mobile không dề chết bạn ah,lúc mua máy nên kiểm tra thật kỹ:)