• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Hiện tượng: Diamond hay bị khởi động lại và bật không lên

miror1102

mình biết máy bị sao rồi, lên bảo hành nó thay cho cục pin mới 350k xài bình thường. hiện tượng này do pin các bạn ạ. thay pin mới là ok thôi

miror1102

CHẾT. em diamond của mình giờ mất nguồn luôn rồi. bật không lên nữa. máy bị sao vậy nhỉ?không phải do pin rồi

hong2412

Huhu máy của em cũng bị như vậy. Tự nhiên hwa bật ko lên, chỉ rung bật lên 1 cái hiện htc diamod rồi lại tắt đi. Có bác nào đã đi sửa chưa ạ,a e hẹn nhau rùi cùng di sửa đi. Pm e nhé. 094 544 8687

stung

các bác cho em hỏi chút ! Diamond bật chỉ lên màn hình

tình hình là em có con HTC diamond mới mua 1 thời gian . đang dùng chả hiểu sao em nó khởi động ko lên chỉ lên mỗi htc diamod trên màn hình rùi lại chẳng thấy lên .

bác nào đã gặp tình trạng này có thể cho em xin ý kiến và cách khắc phục cái ạ . thanks all !

thanhbinh107

theo mình pác thây pin khác,không được nữa nếu pác ở saigon thì đến tuấn O2 lý thái tổ,q10********************************
+ ĐỊA CHỈ: 92 TRẦN NHÂN TÔN, PHƯỜNG 02, QUẬN 10, TP.HỒ CHÍ MINH

(Đoạn gần ngã bảy Ngô Gia Tự Q10 )

+ ĐT: 38355613 - (A.Tân)

+ DĐ: 0908 161 246 (A.Tuấn O2)

>>> WebSite: www.muabanthietbiso.com
>>> Yahoo ID: welcomethanhtuan
>>> E-mail: welcomethanhtuan@yahoo.com

hong2412

huhu e cũng bị như vậy nề có bác nào đi sửa cùng e ko a e hẹn nhau rùi cùng đi xem thế nào. Máy e hwa tự nhiên bật chỉ lên mỗi htc diamod rùi tắt luôn. E cáu quá cứ

thanhcong_to

mình nghĩ máy các bạn ở trên main bị phóng điện nên ngắc ngoẻo rồi!
dòng diamond này bị cái lỗi ngớ ngẩn thế???

miror1102

em đang đem đi sữa rồi. 1 tuần nay rồi mà chưa thấy báo kết quả bị hư cái gì. chắc là chỗ đó đang nghiên cứu cách sữa. tình hình vẫn đang chờ. các bác cứ từ từ. sữa xong rồi mình phát biểu cho. mình nghi fải thay main vì chết chip

anhdep

ai chuẩn đoán bệnh hộ con máy của tôi với.
không hiểu sao gần đây mặc dù đã thử rất nhiều bản rom khác nhau nhưng cứ chạy được 1 thời gian(1-2 ngày) thì treo máy (sau khi lướt web hoặc cài đặt ứng dụng có khi chả làm gì cả) sau đó thì nó trở lại tình trạng cài đặt ban đầu như khi vừa hard reset.
ai giúp tôi với :((
đang định thử = cách TMMY nhưng ko hiểu cách làm :(

hanoiwap

Super V.I.P
Tôi dùng máy gần 2 năm.Bây giờ thay máy khác rồi.Nghịch tùm lum mà chẳng hỏng gì.Diamond tốt thật.Tốt như kim cương.Bây giờ dùng Diamond2 càng thấy thích
Hiện giờ còn nguyên bộ phụ kiện kèm theo.Ai cần thì đến tôi:tai nghe,bút dự phòng,đĩa,hộp,sách.....

miror1102

con diamond bị phóng điện, chết ngắt roài. sợ htc luôn. giờ chuyển qua e71 xài. mất luôn cái máy

ichirumama

sao 1 lèo cả chục người bị vậy nè? Cũng may mình xài Touch Pro ;)). Lúc định mua Diamond nhưng có người bạn bán dt khuyên đừng mua, hì.