• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Hiệu ứng Hoa thơm bướm lượn tuyệt vời nữa đây anh em!

Yozoom

minh lam dung theo nhung gi ban neu o tren va tat nhien la may minh da hackphone , nhung vao chu de bat , tat hieu ung thi no lai ko ra hieu ung moi . chi dc cai xoay man hinh ah ,

bạn xem lại khoản này nha,trước khi cài effect khác bạn vào e:\resource\effects xóa hết các file trong đó rồi hãy chép effect mới vào

boy_online01

Tham gia 4rum lâu, giờ nhìn thấy post ko dấu đã ngán chả muốn đọc rồi :|.
Dùng 5800 nhưng phải chạy fw của C6 hoặc N97 nhé.

herald305

mình xài FW phiên bản V52.0.007 loai RM-356 , xin hỏi phiên bản này có xài được các hiệu ứng của themes không ? và mình đã hackphone và C2z nhưng cài hiệu ứng vào và làm theo đúng như các MOB đã hướng dẫn nhưng không có , mình xài 5800 , cài hiệu ứng vào th2 chẳng thấy sao băng bóng tuyết , chỉ có xoay cái màn hình thôi , MOB nào hướnd dẫn lại cho mình với . Thanks !

Ntv_79

mình xài FW phiên bản V52.0.007 loai RM-356 , xin hỏi phiên bản này có xài được các hiệu ứng của themes không ? và mình đã hackphone và C2z nhưng cài hiệu ứng vào và làm theo đúng như các MOB đã hướng dẫn nhưng không có , mình xài 5800 , cài hiệu ứng vào th2 chẳng thấy sao băng bóng tuyết , chỉ có xoay cái màn hình thôi , MOB nào hướnd dẫn lại cho mình với . Thanks !

Dùng một bản CFW C6 hoặc N97 xem nhé!

chaungoclinh

Sau khi hack máy bằng lỗ hổng của phần mềm diệt virut em có cài thêm 1 số hiệu ứng menu như Sao bay lấp lánh, Lá rơi, Bong bóng nước.. và apply C2Z trong ROMPacher thì máy thường xuyên xảy ra tình trạng không gỡ và cài được ứng dụng,các ứng dụng bị ẩn có cả ROMPacher.Mỗi lần như vậy em phải khởi động lại và vào ROMPacher tắt C2Z, sau đó vào application manager gỡ như bình thường.Có cách nào khắc phục không mấy anh,giúp e với..Thanks

Ntv_79

Sau khi hack máy bằng lỗ hổng của phần mềm diệt virut em có cài thêm 1 số hiệu ứng menu như Sao bay lấp lánh, Lá rơi, Bong bóng nước.. và apply C2Z trong ROMPacher thì máy thường xuyên xảy ra tình trạng không gỡ và cài được ứng dụng,các ứng dụng bị ẩn có cả ROMPacher.Mỗi lần như vậy em phải khởi động lại và vào ROMPacher tắt C2Z, sau đó vào application manager gỡ như bình thường.Có cách nào khắc phục không mấy anh,giúp e với..Thanks

C2z thì có thể thỉnh thoảng xung đột với một số phần mềm. Nên cách tốt nhất để dùng ổn định là bạn cook hiệu ứng vào room.

haianhdt

quả này có bướm thật lượn thì phê lắm nhỉ.hehe
Thấy hay nhưng ko thích hợp để dùng.thanks bác.

wanghuy3

mình dùng 5800 CFW của sangbenh. nhưng khi cài hiệu ứng sao sáng lấp lánh thì chỉ có ngoài HS thôi. Còn khi vô menu thi chỉ có hiệu ứng chuyển theme thôi. Còn mấy cái ngôi sao lấp lánh thì mất tiêu rồi.
Khi minh chuyển menu thi dạng danh sách thì lại được sao sáng trong menu như binh thường.
Ntv_79 chỉ giùm minh cái này đi.
cám ơn mod trước nha.
có j add nick minh để dễ trao đổi
lawrence12101991

Ntv_79

mình dùng 5800 CFW của sangbenh. nhưng khi cài hiệu ứng sao sáng lấp lánh thì chỉ có ngoài HS thôi. Còn khi vô menu thi chỉ có hiệu ứng chuyển theme thôi. Còn mấy cái ngôi sao lấp lánh thì mất tiêu rồi.
Khi minh chuyển menu thi dạng danh sách thì lại được sao sáng trong menu như binh thường.
Ntv_79 chỉ giùm minh cái này đi.
cám ơn mod trước nha.
có j add nick minh để dễ trao đổi
lawrence12101991
Cái này ko phải lỗi nên ko fix được đâu. Bạn dùng CFW N97 hoặc N97mini sẽ mặc định có cái đó thôi!

thephuong001

sao kô thây bưm lưon ở màn hình chờ vậy.cài hình nền hoa thơm rồi mà bướm chả lượn help 5530

huychieu

NTV ơi, apply c2z xong rồi cài hiệu ứng, nhưng mà nếu bật C2z lên thì không vào Ola dc.
còn nếu mún vào Ola thì phải tắt C2z, mà tắt C2Z thì ko có hiệu ứng nữa.....
Làm sao đây. giúp mình nhe !~X(

cubaco_t31

giai nen rar kieu j cac bac nhj?

ai có theme Anna Satellite cho em xin với? e tìm mãi mà k thấy? :(

Xin loi ae cho hoi teo,rang giai nen xong dien thoai ko doc duoc la the nao nhi?

dung winrar nen xung ra foder roai lam the nao nua ?

cai toi van de ni ko fai so truong va chuyen mon cua minh nua chu

Lưu ý gõ tiếng Việt có dấu và không post bài liền nhau vậy nhé!

Last edited by a moderator:

s2anhthu

Sao mình apy c2z.rmp thì tòan bị sập nguồn vậy.. Ai Chỉ giúp mình cách sủa đc ko