• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Hiệu ứng transistion cho 5800

jim3858681

phần mềm này ko cài đc cho fw30 dau,luc apply c2z thì ko đc,máy sẽ xuaất hiện soc xanh,dỏ,ruì sẽ khởi động lai
Posted via Mobile Device

panrai

Super V.I.P
phần mềm này ko cài đc cho fw30 dau,luc apply c2z thì ko đc,máy sẽ xuaất hiện soc xanh,dỏ,ruì sẽ khởi động lai
Posted via Mobile Device

ai nói vậy bạn,có sài chưa mà nói vậy,mình đang sài từ 21 và FW 30 nửa nè điều sài tốt nếu máy bạn đã hack rùi

jim3858681

ai nói vậy bạn,có sài chưa mà nói vậy,mình đang sài từ 21 và FW 30 nửa nè điều sài tốt nếu máy bạn đã hack rùi

Vậy ah,sao mình sài ko dc,máy mình lúc apply file c2z thì toan bi tắt máy,k hiu sao

Posted via Mobile Device

Lovesjckd

panraj cho mình hỏj tý nhé.bước1 là jảj nén bằng máy tính hả.mình dùng explore1,34 mà jảj lén hoàj k dc.chj gjáo dùm vớj.

panrai

Super V.I.P
panraj cho mình hỏj tý nhé.bước1 là jảj nén bằng máy tính hả.mình dùng explore1,34 mà jảj lén hoàj k dc.chj gjáo dùm vớj.

ko phải giải nén mà các bạn vào X-Plore rồi xô tất cả ổ đĩa ra là thấy đc ô Z sau đó vào ổ Z tìm cái file tên đó bạn copy ra pc và bỏ vào thư mục cú chủ topic đó làm rheo và chép file đó vào patcher là đc rùi,chú ý nhớ máy bạn phải đc hack nhé:))

ngoanrazor

Well-Known Member
xin hoi lam buoc 2 lam co' ta'c dung j dau ca'c pa'c,tu nhien copy ra the nho' lam j,sorry vi ko bo? dau' dcPosted via Mobile Device

Lovesjckd

mình tưởng nó bay hết màn hình chứ nó bay có tý ở kái khung ro chán.up file len thế nào.mình k bjết úp.làm k kan pc lúc đầu thấy khó nhưng làm dc thì tnấy cũng hay.

anhky

CHo mình hỏi chút nha, cai này cài ròi có tôn nhiều PIN hok? KHi đã cai thì co th63 bỏ mà ko cần reser máy dc hok vậy

panrai

Super V.I.P
CHo mình hỏi chút nha, cai này cài ròi có tôn nhiều PIN hok? KHi đã cai thì co th63 bỏ mà ko cần reser máy dc hok vậy

cài này thì tốn pin giữa lắm à nhé,ko cần reser cũng ko sau

avadakedavra799

cái này đẹp quá, nhưng mà vào danh sách nhạc kéo thanh bar xuống thì nó bị chồng chất mấy cái chữ lên chỉ dùng tay rê từ từ thoy, có anh nào bít cách khắc phục??????

phong1598

cái này đẹp quá, nhưng mà vào danh sách nhạc kéo thanh bar xuống thì nó bị chồng chất mấy cái chữ lên chỉ dùng tay rê từ từ thoy, có anh nào bít cách khắc phục??????

Do nó ngốn RAM nhiều nên bị chậm, phải chịu thôi :D

hao_cao111

mình có cái phần mềm này trên con 5800 fw 21 thì chạy ngon lành nhưng mình up fw lên 30 thì kô cái đc nữa .cứ apply cái c2z là bị xọc ở màn hình rồi restart liên tục.Mình cũng cài trên N97 của ông anh thì cũng bị như vậy.có bạn nào khắc phục đc cái tình trạng nè rồi chỉ mình với .cám ơn

Help...hepl cứu mình với máy mình khi apply file c2z.rmp máy treo luôn!Có ai biết tại sao ko?Giúp mình với

tranthaicantho

Trước đây mình cài vào chạy chậm nhưng không lỗi,giờ cài lại chạy nhanh hẳn nhưng vào menu mà xoay màn hình ngang la treo luôn hic hic

Các bạn thử cài file này vào máy xem có chạy được ko nhé, nó là file làm c2z.rmp ngay trên phone luôn, khỏi mắc công phải qua công đoạn làm trên PC.
Cài xong, vào Options/Generate, chờ 1 tí, nó sẽ tạo ra file E:\c2z.rmp. Cắt file rmp này bỏ vào E:\Patches là xong.

Test thử nhé!
Minh cài file C2z.sis vào máy được rùi nhưng khi tạo file C2z.rmp nó báo lỗi Failed là sao???Xin giải thích dùm nhé!