• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Hiệu ứng tuyệt vời cho dế yêu của bạn! Cập nhật Bài#172 [28/2]

phamtheanh2801

có bạn nào gặp lỗi dùng hiệu ứng thì xung đột với trình nghe nhạc không?mình toàn gặp lỗi vào trình nghe nhạc thì hiện "BÌNH THƯỜNG:LỖI HỆ THỐNG".Ai gúp mình với,mọi người ơi,chủ thớt ơi.

Ntv_79

có bạn nào gặp lỗi dùng hiệu ứng thì xung đột với trình nghe nhạc không?mình toàn gặp lỗi vào trình nghe nhạc thì hiện "BÌNH THƯỜNG:LỖI HỆ THỐNG".Ai gúp mình với,mọi người ơi,chủ thớt ơi.

Mình không gặp bao giờ! Bạn dùng máy gì? Thử với hiệu ứng khác xem sao!

phantom9790

đó là do bạn để nhạc ko đúng chỗ nên ko quét nhạc thôi.bạn để nhạc ở đâu vậy

thanhkyou anh nhung e cai vao chi thay hieu ung chu ko thay sao .may cua e la 5230

khởi động lại máy sau đó vào cài đặt tắt và bật lại hiệu ứng thử xem bạn nhé.mình toàn làm thế

hjph0p9x

Thanks pro nha.
Đẹp cực luôn ý.Đem ra mấy em lại cứ xúm lại hihi

bạn cho mình ứng dụng để có đồng hồ HTC ngoài màn hình được không.
Và làm thế nào để mất đồng hồ của máy.Thanks nha

phamtheanh2801

mình để nhạc ở E/My Music.thế thôi. mà đúng là phần nhạc của mình làm sao ý,nếu dung ttpod để scan nhạc thì văng ra luôn.chả hiểu sao nữa

phantom9790

mình để nhạc ở E/My Music.thế thôi. mà đúng là phần nhạc của mình làm sao ý,nếu dung ttpod để scan nhạc thì văng ra luôn.chả hiểu sao nữa

khởi động lại máy.xong rồi đưa nhạc vào phần music trong tập tin âm thanh ấy.ở ổ E ấy,nó có phần tập tin âm thanh.trong đó có music.đưa vào đó nhé

Thanks pro nha.
Đẹp cực luôn ý.Đem ra mấy em lại cứ xúm lại hihi

bạn cho mình ứng dụng để có đồng hồ HTC ngoài màn hình được không.
Và làm thế nào để mất đồng hồ của máy.Thanks nha
bạn thích đồng hồ ý thì vào ứng dụng tìm.ko thì cài SPB vào cũng đc

phamtheanh2801

không ổn rồi mọi người ơi,mình để bình thường thì không sao chứ cứ chép effects vào C:\resource\ rồi aply c2z,on hiệu ứng theme thì máy mình lại phát sinh những lỗi như không vào đc ovi nữa,không cập nhật phần mềm đc nữa,nghe nhạc thì thi thoảng lại "BÌNH THƯỜNG:LỖI HỆ THỐNG" huhu.mình đã hard rs vài lần nhưng vẫn thế,máy mình C6,dùng FW tự cook nhưng chỉ cook mỗi romatcher để hack lên không có gì ảnh hưởng từ FW đc.ai biết chỉ mình nha

phantom9790

không ổn rồi mọi người ơi,mình để bình thường thì không sao chứ cứ chép effects vào C:\resource\ rồi aply c2z,on hiệu ứng theme thì máy mình lại phát sinh những lỗi như không vào đc ovi nữa,không cập nhật phần mềm đc nữa,nghe nhạc thì thi thoảng lại "BÌNH THƯỜNG:LỖI HỆ THỐNG" huhu.mình đã hard rs vài lần nhưng vẫn thế,máy mình C6,dùng FW tự cook nhưng chỉ cook mỗi romatcher để hack lên không có gì ảnh hưởng từ FW đc.ai biết chỉ mình nha

bạn đổi effects khác xem.ko đc nữa thì chịu với máy bạn rồi.chắc nó chán bạn rồi thì nó thế đấy,bị hét bệnh này đến bệnh khác:|:))

Mình Aply c2z thì không vào được Menu :)

mở effects ra xóa file này đi xem
AppStartRect_default
AppActivate_default

bunrieucua

Anh NTV oi,3 cái hiệu ứng ngàn sao lấp lánh mục 3,4,5 của anh em thích quá mà sao em cook vào ROM lại không hiển thị được ngàn sao trên background+hiệu ứng trên thanh BAR anh à.em dùng CFW 5800(gốc).Hix

Ntv_79

Anh NTV oi,3 cái hiệu ứng ngàn sao lấp lánh mục 3,4,5 của anh em thích quá mà sao em cook vào ROM lại không hiển thị được ngàn sao trên background+hiệu ứng trên thanh BAR anh à.em dùng CFW 5800(gốc).Hix

5k8 gốc thì hình như ko có mấy hiệu ứng đó đâu bạn à! Muốn có thì dùng CFW c6 hay N97

tuan1saker

chỉ fw n97 mới có lấp lánh ngoài menu hay cả fw c6 nưã???? Mình xài cái 1 effectchỉ lấp lánh ngoài hscreen thôi,ko biết làm tn để có ở cả hs lẫn menu nhể??