• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Hiệu ứng tuyệt vời cho dế yêu của bạn! Cập nhật Bài#172 [28/2]

thangku1989

Hack rồi ko có thì cài thêm rồi tạo c2z nữa! Viết tiếng Việt có dấu nhé!

ông bạn ơi tôi cài tệp tin Animenu Plus v2.00 nó báo là tệp tin lỗi, tôi đã cài hết mấy cái kia trước mà vẫn không được. Ông hướng dẫn lại xem cái

Ntv_79

ông bạn ơi tôi cài tệp tin Animenu Plus v2.00 nó báo là tệp tin lỗi, tôi đã cài hết mấy cái kia trước mà vẫn không được. Ông hướng dẫn lại xem cái

Nhưng file lớn thì đao về giải nén trên máy tính nhé! Giải nén trên điện thoại thường hay bị lỗi!

llTuyetTinhCocll

Tải cái bản số 1 và 3.....nó chỉ hiện sao ở cái thanh nhỏ nhỏ à.....ở màn hình chủ nó ko chạy......ko biết có phải do lỗi lúc giải nén ra ko.....vì em nhớ lúc giải nén cái này nó báo cái khung lỗi.....em bấm close nhưng nó vẫn giải nén ra hết mà.....

Ntv_79

Tải cái bản số 1 và 3.....nó chỉ hiện sao ở cái thanh nhỏ nhỏ à.....ở màn hình chủ nó ko chạy......ko biết có phải do lỗi lúc giải nén ra ko.....vì em nhớ lúc giải nén cái này nó báo cái khung lỗi.....em bấm close nhưng nó vẫn giải nén ra hết mà.....

Cái nào cũng có đầy đủ ở menu background và hs cả bạn nhé! có thể do một số máy, một số fw có một số cái không hoạt động!

hot_boy_007

bác ơi cho em xin 2 cái khoá phím và mở khoá giống bác đi pro quá.có hướng dẫn em cook luôn vào fw.khoá phím chạm vào cảm biến ánh sáng và mở phím giống c6 ý

Ntv_79

bác ơi cho em xin 2 cái khoá phím và mở khoá giống bác đi pro quá.có hướng dẫn em cook luôn vào fw.khoá phím chạm vào cảm biến ánh sáng và mở phím giống c6 ý

Bạn dùng máy gì? Sang bên FIRMWARE nhé: Nếu N97 thì đao bản CFW số 7 của mình đã tích hợp cái swipe to unlock đó trong FW. Nếu máy khác (5800 hay 5530) thì mình thấy các bản CFW mới đều đã tích hợp cái đó! Còn cái mở khóa cảm biến thì bạn sang ỨNG DUNG CHUNG tìm phần mềm SlideUnlock hoặc Mykeylock đề làm được điều đó cả!

mrthang79

NTV_79 ơi..mình cài CFW #1 của bạn nên cài c2z không đc thì phải..bạn tạo c2z bằng cách nào chỉ mình với..mình đang sài CFW #1 của bạn đấy..

thanks

Ntv_79

NTV_79 ơi..mình cài CFW #1 của bạn nên cài c2z không đc thì phải..bạn tạo c2z bằng cách nào chỉ mình với..mình đang sài CFW #1 của bạn đấy..

thanks

Link đao phần mềm và hướng dẫn tạo c2z trên bài số 1 đó bạn. Chỗ chữ tại đây mà đỏ ấy!

mrthang79

Link đao phần mềm và hướng dẫn tạo c2z trên bài số 1 đó bạn. Chỗ chữ tại đây mà đỏ ấy!

Anh em nào chưa có c2z thì qua đây tìm hiểu thêm> có cả tạo c2z trên máy tính và trên điện thoại (bài #22 của Lenz)!

hàng này chứ gì..nhưng do cfw hay sao ấy mình chọn ổ đĩa chung trên đt thi pc và pm ko nhận..chọn pc suiter thì pc nhận đc.

i34_i3y_vjp

cái này cook luôn vào máy dc ko bạn?mình dùng n5233.tiện cho mình hỏi cái nokia photo brower cook luôn vào fw thay cho trình duyệt mặc định được ko?nhìn thấy mà sướng

tinhbuon84

mình thấy có bộ hiệu ứng do một bạn post bên topic của mathanh...bô nằy mình test trên 5800 fw n97 nhưng do bô nằy là dung cho e71 nên lúc dc luc ko...nhưng mà nhìn pro lắm...nhờ ban ntv_79 fix dùng cho fwc6...dây là link bô hiêu ứng đó ..www.mediafire.com/?9nbjnado6y843ao

hantinhtu_baby

cái này cook luôn vào máy dc ko bạn?mình dùng n5233.tiện cho mình hỏi cái nokia photo brower cook luôn vào fw thay cho trình duyệt mặc định được ko?nhìn thấy mà sướng

Đc thì đc nhưng sẻ gây lổi làm chậm máy không hiển thì ngoài hs và menu đâu nha! Trừ khi 523x dùng đc cfw C6 hay N97x.
Cố đợi ít ngày nửa pnht phát hành cfw C6 cho 523x.
photo brower cook làm chi cache chậm load ảnh chậm thích thì cài soft vào.không thích thì remove cho tiện.

Ntv_79

mình thấy có bộ hiệu ứng do một bạn post bên topic của mathanh...bô nằy mình test trên 5800 fw n97 nhưng do bô nằy là dung cho e71 nên lúc dc luc ko...nhưng mà nhìn pro lắm...nhờ ban ntv_79 fix dùng cho fwc6...dây là link bô hiêu ứng đó ..www.mediafire.com/?9nbjnado6y843ao

Mình vừa làm một topic chia sẻ một số thông tin về các file như vậy để các bạn tự fix đó. Vì mình cook vào room hiệu ứng của mình rồi nên giờ test cũng khó lắm!

thesweetdeath

@Ntv_79: A có thể đóng file sis cho em đc k a >''< Effect nice mà k biết làm :((
( mà cái này đóng đc k a nhỉ ) =)) =))