• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

hình nghệ thuật

Status
Không mở trả lời sau này.

violetrose

Chúa sơn lâm của riêng loài bướm
Không bắt nạt ai nhưng cũng đủ để... hù!

BatKid

Super V.I.P
Topic Góp ý kiến về những tầm pic ở cuộc thi Ảnh

Mình mở topic này để mọi người đánh giá cũng như góp ý kiến để các bạn có chút kinh nghiệm "chộp" 1 tấm hình đẹp nhé !

BatKid

Super V.I.P

Tác già MrTrung

Tấm này chỉ có thể là máy KTS , kg phải là mobile :D

Shinichi

Tấm nào không đúng quy định các bác cứ del mạnh vào. Quốc có quốc pháp, PV có PV quy đừng ai nên vi phạm. Các bác cứ lấy máy KTS ra chụp rồi post lên ai không biết đem so với ảnh chụp bằng moblie của mình thì chỉ có trật tự, làm sao dám post nữa. Nhất là em chụp bằng VGA của con P9i thì trật tự luôn còn gì. May mà Batkit phát hiện ra, nhưng sao chưa del vậy???
Đề nghị anh em PV giữ đúng nội quy để những anh em amatơ như mình có cơ hội góp vui với chứ. Thân!
Em up thử vài cái xem sao.

BatKid

Super V.I.P
Tác giả MrTrung

Hình như tấm này kg có tính nghệ thuật !!! loại

Last edited by a moderator:

MrTrung

Tác giả MrTrung

Hình như tấm này kg có tính nghệ thuật !!! loại

Hix sao BatKid lại nói thế :-/ :-/ :-/ :-/ Cái này đâu phải ai cũng chụp được đâu ????? Hàng độc đấy :D :D :D :D :D Đề nghị BTC xem xét;;) ;;) ;;)

MrTrung

Hãy xem và bình luận

Tôi xin mời mọi người xem và bình luận bức tranh này :D:D:D:D:D:D:D

Mình muốn hỏi đây là ai ? Đang làm gì thế :D:D:D:D:D:D:D:D

Nemmatlanh

Người đẹp và .............tên nghiện ma tuý =))=))=))=))=))=))=))=))

(Mọi người chú ý kỹ nhé: cả 2 tay của anh Minh đang làm cái gì vậy,không phải chỉ 1 tay không đâu nhé)

Hungpdahl

Well-Known Member
;;) >:) :O :O :O :-? :-? :-? Một tay Minh thì:D :D :D :D Một tay lại:O :O :O :O :O =)) =)) =)) =)) =)) đố ai đoán đúng sẽ có thưởng:)) :)) :)) :))

Status
Không mở trả lời sau này.