• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Hình OFFLINE hoành tráng ngày 25-4 :)

saodoingoi142

Moderator
Thích thật!!!;;)Không biết đến bao giờ mình đc có dịp Off tại Sài Gòn nhỉ!!!Khao khát quá đi!!!:-?:p

@ Kết nhất là "em áo hồng" kia!!!Mình mà ở đó là xin đc số em này và có thể dín đạn của mình rồi!!!_hic!!!

DreamLand

tui cóa đi mà hem dính đc tấm nèo dzị chài >"<

Tại nhà gần mà anh về trước @@ Phạt Camera man T___T
Vì anh ngồi gần em nên dính đúng phát em tự sướng với Lengend luôn :D

BatKid

Super V.I.P
tui vác con Legend tới , cuối cung legend đc chụp tá lả còn tui thì hok >"<

DreamLand

@ Kết nhất là "em áo hồng" kia!!!Mình mà ở đó là xin đc số em này và có thể dín đạn của mình rồi!!!_hic!!!
Khó xơi lắm anh ơi.
Anh Bình: Cạn zới anh một ly ;;)
She said: em "nỏ biết uống bia mô anh ui", rùi nhẹ nhàng bước đi =))

AnhTu

Super V.I.P

Ẻm nào núp sau lưng ku Zong thía kia?

saodoingoi142

Moderator
Khó xơi lắm anh ơi.
Anh Bình: Cạn zới anh một ly ;;)
She said: em "nỏ biết uống bia mô anh ui", rùi nhẹ nhàng bước đi =))

Nếu như đúng nguyên văn lời DL post thì ắt hẳn em này người ở Miền Trung rồi !!!Vì đây là những ngôn ngữ và dọng nói ở Miền Trung (có thể em này quê ở Huế hoặc Quảng Trị hoặc Quảng Bình).Hic!!!: "nỏ biết uống bia mô anh ui" haaaaa:)) .Cái giọng nói này có Man Tinh_La_Gi thuộc làu làu à!!!:p

AnhTu

Super V.I.P
Cảm ơn các anh đã share hình lên kịp thời :D
Lúc óp thì vui hết cỡ, lúc về đi học thì méo mặt, muộn học 1 tiếng, còn bị một em Zero, quá buồn, buồn quá :((
Trời ko thương kẻ bất lương >:)

hbinhlove2003

Anh ko chụp cái khúc tính tiền sau khi nhậu ý....nhn2 mặt mí ẻm phục vụ ảo dã man.....
ý em là sao ko hiểu ???????????"mặt mí ẻm phục vụ ảo dã man" ????

XuanTruong

Super V.I.P
Hôm nay mới thấy Topic này, mấy tên đàn em trẻ mà ham ăn nhậu quá,:D mà chụp hình lúc nào nhỉ?:-?

Hoden

Super V.I.P
trời ofline không ai hú gì hết vậy ta,,,... làm hổm nay nằm trên SG hú hí với ghệ mệt muốn chết.phải biết of trốn đi cho khỏe