• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Hình OFFLINE hoành tráng ngày 25-4 :)

DreamLand

Hôm nay mới thấy Topic này, mấy tên đàn em trẻ mà ham ăn nhậu quá,:D mà chụp hình lúc nào nhỉ?:-?

Đợi tin vui của anh rồi nhậu bữa lun, hehe
trời ofline không ai hú gì hết vậy ta,,,... làm hổm nay nằm trên SG hú hí với ghệ mệt muốn chết.phải biết of trốn đi cho khỏe
Hic anh là người thứ 2 bảo ko ai hú :O
Topic bên Box off nổi Top suốt ngày mà :))

Cleonardo

hi,ko phải ham ăn nhậu đâu anh, nhìn vậy chứ chỉ gọi là" lot' răng" tráng miệng cho "thơm râu",có mem nữ nên lần đầu làm phát có ko khí nữa...ai cũng dễ xương làm mấy e có ấn tượng hihi

Hoden

Super V.I.P
Đợi tin vui của anh rồi nhậu bữa lun, hehe

Hic anh là người thứ 2 bảo ko ai hú :O
Topic bên Box off nổi Top suốt ngày mà :))
hic thế mới ức............ giận òi ngỉ thèm vô box 8 luôn:(
hi,ko phải ham ăn nhậu đâu anh, nhìn vậy chứ chỉ gọi là" lot' răng" tráng miệng cho "thơm râu",có mem nữ nên lần đầu làm phát có ko khí nữa...ai cũng dễ xương làm mấy e có ấn tượng hihi

mem nữ wa xá luôn hèn gì giấu không thèm rủ 1 tiếng.....X_X

hbinhlove2003

Hôm nay mới thấy Topic này, mấy tên đàn em trẻ mà ham ăn nhậu quá,:D mà chụp hình lúc nào nhỉ?
Anh thi đậu nhớ vào đây khao anh em 1 bữa đó nha, nhớ dặt vợ con theo chơi lun :D

DreamLand

hic thế mới ức............ giận òi ngỉ thèm vô box 8 luôn:(

mem nữ wa xá luôn hèn gì giấu không thèm rủ 1 tiếng.....X_X

Hứ ... anh là người thứ 2 bảo giận :(:)(:)((
Mem nữ dễ thương lắm, lần sau em giới thiệu cho, nhưng anh phải hết giận cơ :D

Hoden

Super V.I.P
Hứ ... anh là người thứ 2 bảo giận :(:)(:)((
Mem nữ dễ thương lắm, lần sau em giới thiệu cho, nhưng anh phải hết giận cơ :D

thui giận rùi...... nhìn hình off vui quá, Hiếu mới mua legend à, sướng ghê ha....... nhìn phát ghen

TruongHan

Super V.I.P
Anh Em" Ọp lai" vui nhỉ,4 bữa nay mình về quê lo đám cứi đứa em gái,không tham gia được :D

Cleonardo

Anh Em" Ọp lai" vui nhỉ,4 bữa nay mình về quê lo đám cứi đứa em gái,không tham gia được :D

rim_len làm phát 30/4 này luôn cho a e chiêm ngưỡng dung nhan đi chắc lúc đó có thể bắc _trung_nam tụ họp về hết tai xigon heehe!

DreamLand

rim_len làm phát 30/4 này luôn cho a e chiêm ngưỡng dung nhan đi chắc lúc đó có thể bắc _trung_nam tụ họp về hết tai xigon heehe!

11h30 AM ngày 30/4 Sài Gòn mới giải phóng. Buổi chiều là mát mẻ nhất, tránh đạn lạc :D
Lâu quá ko gặp a Hân lun, hẹn bữa nào đông vui hơn vậy :D

Cleonardo

tại vì tính tiền có vài xị mà...nhậu có 1 tiếng lấy đâu ra nhìu cho nó mừng..cô nhỏ áo hồng đó cũng ko vui vẻ nữa...hãm tài.Nói chung la mọi ng vui ve la dc oy`!

llTuyetTinhCocll

Mấy ông dẫn đúng quán quá mà,mấy ẻm khổ lắm... làm đâu có được lãnh lương :D

tiền lương dạng đóng hụi chết thui....nhưng ít ra đã làm thì 1 - 2 nụ cười đâu chết thằng tây nào....thiệt dỡ....

BuuPhucCT

Well-Known Member
bửa nào rãnh đi ct xem cầu coi gần 2 năm rồi chưa quay lại quê hương thứ 2 của mình....................nhớ gà đá hầm xả quá

Nghe ông nói không mà có đi bao giờ đâu. Ở nhà lúa nhiều quá không giữ trộm nó rinh hết~X(