• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

HỒ THAN THỞ PV Hải Phòng !

Badamgiak23

Super V.I.P
Chờ đợi chỉ để nhắn tin cho em trong ngày Noen ... nhưng không thấy đáp lại,có lẽ em quên ta thật rồi ... Noen năm sau,năm sau nữa ... để rồi 1 ngày em chợt nhớ ra...

Anhtoitb

Buồn làm chi hả Long. Gái gú chỉ là phù du thôi!
Chắc tại tin nhắn của Long không mượt lắm nên em nó quên thui! Chuyện nhỏ, lần sau thử lại!

Anhtoitb

Ôi MANU yêu dấu đã chiếm được vị trí số 1 trên bảng xếp hạng từ tay Pháo thủ xịt nòng!
Hạnh phúc và sung sướng!

Taki7610

Unlock_GSM
Hải phòng ơi,nhửng người anh,người em yêu dấu,biết chừng nào,"Anh em" ta mới gặp được nhau...

Badamgiak23

Super V.I.P
Cảm ơn tấm thịnh tình của Taki đã dành cho anh em Hải Phòng...muốn gặp em quá...
Anh Hiệp : Hic buồn vì không có xiền xây biệt thự hả anh Hiệp ơi...em của anh giờ chuẩn bị về tìm nhà trọ để ở tiếp dài dài đây anh :(:)(:)((

PhuongAnh

Cảm ơn tấm thịnh tình của Taki đã dành cho anh em Hải Phòng...muốn gặp em quá...
Anh Hiệp : Hic buồn vì không có xiền xây biệt thự hả anh Hiệp ơi...em của anh giờ chuẩn bị về tìm nhà trọ để ở tiếp dài dài đây anh :(:)(:)((
Chỉ sợ Long fải chuẩn bị ra đê ở thôi:)):)):)):))vì bị Tuấn Quang lột hết xiền rồi =))=))=))=))

Anhtoitb

Long này đúng là ham mê cá độ, chơi độ mà lúc nào cũng chỉ thích nằm trên thôi.
Khi nào về hả Long ?

Badamgiak23

Super V.I.P
Long này đúng là ham mê cá độ, chơi độ mà lúc nào cũng chỉ thích nằm trên thôi.
Khi nào về hả Long ?

Chắc chắn kịp tham gia Offline cùng anh em ! :p
HIX,nghĩ cay quá,3 trận cửa trên thua kiên tiếp,sẽ vây tiền Phương Anh úynh tiếp cửa trên.

Tuan1412

Chắc chắn kịp tham gia Offline cùng anh em ! :p
HIX,nghĩ cay quá,3 trận cửa trên thua kiên tiếp,sẽ vây tiền Phương Anh úynh tiếp cửa trên.
Những ai cờ bạc chưa thấy ai nên người bao giờ cả,dứt ra 0 dc lại dây vào làm gì nữa anh:-?

Badamgiak23

Super V.I.P
Những ai cờ bạc chưa thấy ai nên người bao giờ cả,dứt ra 0 dc lại dây vào làm gì nữa anh:-?

Tại anh nghĩ đen tình đỏ bạc,ai ngờ đen cả hai mới đau chứ.

Đang ốm sụt sịt,ngồi Post bài trên PV,có khăn "em yêu" gửi tặng hôm Noen quấn cổ...ấm áp...chẳng cần thuốc cũng khỏi ốm...:D:p

Anhtoitb

Nghe tin Badamgiak23 thua độ mà não hết cả lòng. Kiểu này thì phải chịu khó cày để mà trả nợ rùi... Thương Long quá!

Badamgiak23

Super V.I.P
Anh chuyển hết tiền cho Badamgia nhé , quỹ của CLB đó:D . Lãi suất hẻo quá :O:O

Đã quyết hết tiền anh Long chuyển cho vào trận Liverpool 23h đêm nay,mong toàn thể anh em PV Hải Phòng cổ vũ nhé :(

Tuan1412

Đã quyết hết tiền anh Long chuyển cho vào trận Liverpool 23h đêm nay,mong toàn thể anh em PV Hải Phòng cổ vũ nhé :(

Cờ bạc kay cú chỉ có chết,kinh nghiệm rôi,ai bắt kèo ngược lại với anh là có tiền:))

Nokialover

Tại sao xuống tất tay thế cơ chứ , lấy gì chia thửơng cuối năm cho anh em đây :(:)(:)(:)(:)(:)(:)((

Anhtoitb

Tại sao xuống tất tay thế cơ chứ , lấy gì chia thửơng cuối năm cho anh em đây :((

Em thấy anh Long còn tới hơn 16 ngàn lận.
Hay anh chuyển em mượn 15 ngàn để óanh mấy trận đêm nay, thu thì thui mà được thì em chuyển lại để anh tặng anh em nhân dịp năm mới! Hí hí...
Ý anh thế nào? Có tin vào 2 thằng em máu cờ bạc này không?

To: Badamgiak23 : Xuống Đồ Sơn giải xúi đi Long ơi!

Badamgiak23

Super V.I.P
Anh em Hải Phòng khỏi lo,đã tìm được Mạnh Thường Quân mới tài trợ tài chính ! Sẽ chính thức trở lại trong loạt trận đêm nay ! :-?