• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

HỒ THAN THỞ PV Hải Phòng !

Anhtoitb

Cố lên Long nhé! Mình cũng vừa đặt hết tiền bạc vô loạt trận đêm nay rùi!

Nokialover

Trích dẫn:
Em thấy anh Long còn tới hơn 16 ngàn lận.
Hay anh chuyển em mượn 15 ngàn để óanh mấy trận đêm nay, thu thì thui mà được thì em chuyển lại để anh tặng anh em nhân dịp năm mới! Hí hí...
Ý anh thế nào? Có tin vào 2 thằng em máu cờ bạc này không?

Thôi em à , để anh chút vốn còm chứ đưa em thì :((
Đề nghị anh em xem xét Badamgia và anhtoi chứ ko cứ đà này chắc đem cả CLB HP đi cá độ mất :D

Anhtoitb

Ha ha ... Tối qua em thắng trận Everton, kèo này mình bắt quá chuẩn!
Thương cho Badamgiak23 về tiền với ông Chelsea!
Mối thù tối nay mà có trả thì Long ơi óanh mạnh thằng ManCity vào - thằng này đá cực hay!

chucuoihp

Ha ha ... Tối qua em thắng trận Everton, kèo này mình bắt quá chuẩn!
Thương cho Badamgiak23 về tiền với ông Chelsea!
Mối thù tối nay mà có trả thì Long ơi óanh mạnh thằng ManCity vào - thằng này đá cực hay!

Check được bài này khi Tới có 363 PV :))
Ôi những kon nghiện cá độ ;))

Anhtoitb

Ha ha... chucuoi còn hơn 4 ngàn đó, có đưa Tới và Long óanh hộ không? Tối quan Long già đi đời trận Newcastle, còn mình lại ăn ngon lành khi bắt ông ManCity.
Kha khà... vui quá ta! :)) :)) :)) :))

Badamgiak23

Super V.I.P
Ha ha... chucuoi còn hơn 4 ngàn đó, có đưa Tới và Long óanh hộ không? Tối quan Long già đi đời trận Newcastle, còn mình lại ăn ngon lành khi bắt ông ManCity.
Kha khà... vui quá ta! :)) :)) :)) :))

Đã phần tích lịch sử đối đầu,tỷ số các trận gần đây,không ngờ lại thu ngược 2-0 mới đau chứ,đen toàn tập :(

Anhtoitb

Đã phần tích lịch sử đối đầu,tỷ số các trận gần đây,không ngờ lại thu ngược 2-0 mới đau chứ,đen toàn tập :(

Đã bảo là xuống Đồ Sơn giải đen mà không nghe!
Hôm 31-12 vừa rùi tôi phải đi tổng kết năm tới 2 lần đây này thế nên tuần này đỏ ghê!
Mà lần sau ông muốn bắt trận nào cứ vào Box này tôi phân tích cho mà óanh nhé! :)) :)) :D:D :))

Anhtoitb

He he, anh Hiệp có tiền cho em vay luôn. Nếu thua thì cũng còn có xiền để mua manh chiếu mang ra đê.
Mà không hiểu sao dạo này tình duyên đỏ thế không biết, mỗi tối ngồi trả lời điện thoại của các em mà ù hết cả tai... toàn là các em gọi đến đòi...nợ...

:(( :(( :(( :(( :(( :((

Badamgiak23

Super V.I.P
Nhầm to ròi đó bạn X-( Hãy đến Hải Phòng,sinh hoạt cùng CLB PDAVIET Hải Phòng 1 buổi và bạn sẽ hiểu hơn về Thành phố Hoa Phượng Đỏ :-?

Last edited by a moderator:

Badamgiak23

Super V.I.P
Sao bác này lại có định kiến xấu về Hải Phòng thế nhỉ :-?:O;;) Anh em Hải Phòng hãy giới thiệu cho bác ấy toàn cảnh về Hải Phòng bây giờ đi chứ ,để thế này mất uy tín quá

Thôi em à , chúng ta có phải những nhà xã hội học đâu .

hakkinen

Bác sony_nokia kia ở đâu vậy nhỉ? Chuyện bác kể chỉ cho thấy là con mắt nhìn người của bác rất kém thôi. Có em cave nào mà mặt hiền hậu được k?=)) Chết cười với bác. Theo như tôi biết thì Quảng Ninh mới là tỉnh có tỉ lệ nghiện lớn nhất cả nước. Mà xét về tỉ lệ thì chẳng nói lên điều gì, vì so với HN hay TPHCM, HP ít dân hơn nhiều. Ở đâu mà chẳng có những thành phần xấu. Mà ở HP (nói chung là ở đâu trên VN này cũng thế thôi) có mấy thành phần hay vào bar mà tử tế :))

Born2loveU

Member
Cậu này mới chỉ chập chững và loanh quanh đến 1 quán bar cũng như quan hệ với người bạn - tên Hùng xì ke gì đó - thì đương nhiên cũng chỉ mon men quen được cave là cùng thôi. Chẳng trách được khi cậu ta có cái nhìn thiển cận và phát ngôn chưa đúng về người Hải Phòng đến vậy. Anh em không nên bận tâm đến con người này nữa.

Tuan1412

Mọi người đừng bàn những chuyện ngoài lề nhé.Anh Long xóa hết những bài kiêu thế này đi.Đừng để mọi người nhìn vào Club với 1 con mắt khác

Nokialover

Cá nhân tôi chẳng vui gì khi xóa hết các bài của bạn sony_nokia10 và cả trong các trích dẫn tuy nhiên cũng xin nói rõ rằng :
- Bạn nên phát ngôn có chừng mực , kể cả than thở cũng cần có văn hóa sao cho người ta phải thương cảm chứ không ác cảm , đây không phải chỗ bạn la lối nói xấu xã hội .
To badamgia : Hãy dọn dẹp sạch những rác rưởi trong CLB nhé :D , đôi co nhiều khi chẳng đi đến đâu tổ thêm bực mình .

Anhtoitb

U oa, hum nay vào thấy mấy cái bài nhảm nhí kia đã được xóa! Vui quá ta!
Man AnhTu cũng rất quan tâm tới Box của anh em Hải Phòng đó chứ!

Anhtoitb

Buồn buồn ngồi xé năm trăm, Xé nhầm năm chục buồn ơi là buồn. Buồn buồn đứng chửi sếp chơi, Giờ bị đuổi việc buồn ơi là buồn. Buồn buồn đánh thử vợ chơi, Bi giờ vợ bỏ buồn ơi là buồn. Buồn buồn nhà cửa... đốt chơi, Đốt rồi quên dập... buồn ơi là buồn. Buồn buồn tự tử chết chơi, Ai dè chết thiệt buồn ơi là buồn. Buồn buồn viết nhảm post chơi Ai mà ráng đọc... khùng ơi là khùng khì khì

Anhtoitb

Đêm qua mang cả cơ nghiệp tích cóp bấy lâu ra óanh độ nào ngờ ông ManCity cho mình vố đau quá. Thua cả chì lẫn chài!

Anhtoitb

Đêm qua mượn xuôi mượn ngược được 6000 óanh độ một phát hết sạch.
Giờ tay trắng 2 bàn ngồi nhấn phím!
Sao tuần này đen thế không biết!

Tuan1412

Đêm qua mượn xuôi mượn ngược được 6000 óanh độ một phát hết sạch.
Giờ tay trắng 2 bàn ngồi nhấn phím!
Sao tuần này đen thế không biết!

Ha ha donate cho anh 10000PVD,vì sửa cho em đc cái wifi=))