• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

HỒ THAN THỞ PV Hải Phòng !

Tuan1412

Con wifi vẫn chưa đc rồi anh Tới ơi,đổi cái nguồn gin luôn rồi vẫn chưa dc anh ơi

Anhtoitb

Để hum nào lên anh thử lại xem. Hum rùi mang sang thằng bạn, anh cắm nguồn của nó vào và fix WF --> dùng Laptop vào ngon lắm! Anh test đến gần tiếng đồng hồ mà.

Tuan1412

Để hum nào lên anh thử lại xem. Hum rùi mang sang thằng bạn, anh cắm nguồn của nó vào và fix WF --> dùng Laptop vào ngon lắm! Anh test đến gần tiếng đồng hồ mà.
Bây giờ cả đèn Wan và đèn lan đều 0 sáng nữa rùi anh ạ,0 bắt đc sóng wifi lun:(:)(:)(:)(:)(:)((

Anhtoitb

Cái nguồn nó chập chờn nên các đèn không sáng!
Giữ chặt chân nguồn Tuấn sẽ thấy nó sáng đều. Với WF thì khi cắm nguồn vào phải sáng đủ 3 đèn: Power, WLan, Stat nếu cắm WAN hoặc LAN thì 3 đèn này cùng sáng!
Hum anh mang về cắm thử đèn WLAN không sáng nhưng cắm nguồn thằng bạn vô thì sáng ngon lành!

Anhtoitb

Hì hì: Tuấn nó than thở thì em tư vấn thôi, làm gì mà anh giai nóng tính thế!

Than thở: Đếm qua nằm mơ mình được hôn Hoàng Thùy Linh (Vàng Anh đó). Tỉnh dậy cứ cười 1 mình!

Born2loveU

Member
Hôm qua mất cả ngày cùng mấy ông bạn đi thử và ghép mãi mới lựa được cặp loa Jamo 506 (Đan Mạch) và con amply Mazrant (hàng Nhật nội địa) thế mà về nhà vợ chê nghe không hay bằng bộ Cali (Sài Gòn) của nhà thằng hàng xóm. Thế có đau không cơ chứ.

Anhtoitb

Hôm qua mất cả ngày cùng mấy ông bạn đi thử và ghép mãi mới lựa được cặp loa Jamo 506 (Đan Mạch) và con amply Mazrant (hàng Nhật nội địa) thế mà về nhà vợ chê nghe không hay bằng bộ Cali (Sài Gòn) của nhà thằng hàng xóm. Thế có đau không cơ chứ.

Úi trời! Thế thì toi rùi anh Hiệp ơi! Ai đời lại khen loa hàng xóm hay bao giờ!

Mấy hum nay chỉ toàn mơ thấy Vàng Anh thui. Không lẽ mình đã yêu?

Anhtoitb

Xem phim nhiều vào. Mơ là phải rồi, anh cũng mơ nữa này :))

Em đâu có xem phim đâu anh! Nhưng là do hum nọ được nhìn thấy Vàng Anh trên Hà Nội nên cứ tần ngần suốt mấy ngày, đêm lại nằm mơ!
Chết thế kia chứ!

Born2loveU

Member
Em đâu có xem phim đâu anh! Nhưng là do hum nọ được nhìn thấy Vàng Anh trên Hà Nội nên cứ tần ngần suốt mấy ngày, đêm lại nằm mơ!
Chết thế kia chứ!

Thế không còn nhớ đến "Vành khuyên" nữa à ?

The_dealth1405

các bác ơi, em muốn Dowload trong DS mà ko đc, muốn đăng ký làm DM nhưng ko biết làm như thế nào. Có ai chỉ bảo em tận tình ko nhỉ

Anhtoitb

các bác ơi, em muốn Dowload trong DS mà ko đc, muốn đăng ký làm DM nhưng ko biết làm như thế nào. Có ai chỉ bảo em tận tình ko nhỉ

ơ cái đồng chí này, không đọc thông báo của ADMIN hay sao? Hết tháng 2 các mem mới download được trong DS mà!

The_dealth1405

cái đấy em đọc rồi. Nhưng mà vì quy định chỉ cho dowload có 10Mb thôi, mà em muốn dow nhiều cơ. Mà muốn đc như thế thì phải post nhiều bài có chất lượng. Ko biết bao giờ mới post đc như thế đây.

The_dealth1405

Ah các bác chỉ cho em các làm cho phần chữ ký của em trở thành đường link đến CLB Hải Phòng với. Em làm chỉ đc như vậy thôi

Badamgiak23

Super V.I.P
cái đấy em đọc rồi. Nhưng mà vì quy định chỉ cho dowload có 10Mb thôi, mà em muốn dow nhiều cơ. Mà muốn đc như thế thì phải post nhiều bài có chất lượng. Ko biết bao giờ mới post đc như thế đây.

Thử trọn bộ ứng dụng của mình xem sao,hiện đang lên kế hoặc Up tiếp 100 Soft mới nhất cho PPC ! :-?

Anhtoitb

Ah các bác chỉ cho em các làm cho phần chữ ký của em trở thành đường link đến CLB Hải Phòng với. Em làm chỉ đc như vậy thôi

Bạn vào phần Hồ sơ --> sửa chữ ký sau đó đánh vào 1 dòng chữ gì đó rùi bôi đen dòng chữ đó, ví dụ: PV Hải Phòng - Hoa phượng đỏ
rùi kích vào biểu tượng add links và past dòng links phía dưới vào là OK!

http://www.pdaviet.net/forumdisplay.php?s=&daysprune=&f=120