• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Hỗ trợ làm Logo Mạng, Lockscreen và màu nền cho "Slide to Unlock"

supi7

Muốn có mấu chữ bạn coppy cái này http://i893.photobucket.com/albums/ac140/tramh/anh/th_bottombarlocktextmask.png?t=1279767092 xóa chữ th_ ở đầu đi rồi chép vào dường dẫn System\library\privateFrameworks\TelephonyUI.frame work rồi khởi động lại IP

Thay được đó bạn

thế còn mầu ở cái chỗ quả táo em thay đổi tên mạng thì làm thế nào ạ.em đã thay tên mạng=hình quả táo.em muốn có mầu ở đó ạ

zobibobo

anh/chị cho em hỏi IOS4.3.1 có đổi được bottombarlocktextmask ko vay. Em làm đúng theo cách chỉ dẫn mà vẫn không đổi được

avadakedavra799

bác nào làm hộ em cái hình này với

haonam999

bạn làm dùm mình logo mạng chữ N & P giống logo của bạn đó, 2 cái lock va slie trong suốt nha bạn,nếu được slie to unlock bạn làm 2 chữ Hoàng Nam & Diễm Phượng,nếu dài wa thì để Nam & Phượng cũng dc,thank

Chỉnh sửa cuối:

avadakedavra799

Hình này làm dùng làm gì đây bạn,yêu cầu thì bạn phỉa nói rõ là dùng làm gì để mình biết chỉnh kích cỡ cho chuẩn

dùng hình làm logo mạng dc ko anh với lẠi anh thay chữ E bằng icon IE 8 va chữ 3g bằng icon firefox giúp e với, e dùng ip3gs fw 4.3.2

Chỉnh sửa cuối:

vinnyvu

Bạn chỉ mình đường cài cột sống cho iphone 4 4.3.1 và tạo giùm mình chữ D&L mầu xanh đậm đè lền trái tim mầu đỏ nhé! cám ơn nhiều

page

Bạn nào có yêu cầu gì thì yêu cầu lại nhé vì mình xem có mấy bạn có yêu cầu nhưng do mình bận chưa làm dc cho các bạn nên có thể các bạn đã ko vào để xem nữa

haonam999

Bạn nào có yêu cầu gì thì yêu cầu lại nhé vì mình xem có mấy bạn có yêu cầu nhưng do mình bận chưa làm dc cho các bạn nên có thể các bạn đã ko vào để xem nữa

làm dùm mình logo giống của bạn đổi chữ N & P ,để chữ Nam & Phượng trong trái tim giống của bạn vãn đễ chữ slide to unlock,ip 3G...thank

votinhhan

Cho mình hỏi mình lên 4.3.3 lại làm ko đc nhỉ?có phải cái này chưa hỗ trợ 4.3.3 phải ko ạ ? (bottombarkgnray....green......red.....dlock.)
Thanks!

cat_nobita

Chào Bác!

Bác cho Em xin một cái giống hệt Bác nhưng Bác thay chữ H&T của Bác thành N&H nhé. Mình dung IP4 FW 4.3.3. Thanks!

giavuong0608

Chào Bác!em thấy mấy cái Icon bác làm Pro quá nên mới đăng ký làm thành viên của trang này.
Bác cho Em xin một cái giống hệt Bác nhưng Bác thay chữ H&T của Bác thành V&T nhé. Em dung IP4 FW 4.3.3. Thanks!
Nếu tiện thì bác hộ em cả cái biểu tượng ơe thanh Slide nhu của bác nhé, thay bằng Vượng Thu hộ em.
Thanhks bác nhìu

hearthcold

Cho mình hỏi dùng iphone4 loock fw 4.2.1 minh đã làm theo hướng dẫn để đổi logo mạng sao ko đc?MÌnh đổi tên file logo đúng như vậy mà ko được.mình dùng mạng vina.

trieuvicasa

Bạn viết giùm mình chữ thư pháp Nguyễn Đức Triệu mình lam side lock.
Cảm ơn bạn nhiều!

page

Thời gjan gần đây mình chuyển công tác mới rất bận lên ko vào diễn đàn đc,nhờ m0d xoá giúp các bài ma mjnhf đã pot để các bạn đỡ mất thời gian vì mình ko phục vụ các ban dc nữa