• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Hộp Thư Thoại Tự Động cho S60v3/5 SymbianOS 9.1/9.2/9.3/9.

you2youto

cái này cho nokia thôi, mình xài i450 đến cái answering machine cũng không xài được. ai có cái nào cho i450 thì pm nhen 0979425450

MinhThang

Manager
cái này cho nokia thôi, mình xài i450 đến cái answering machine cũng không xài được. ai có cái nào cho i450 thì pm nhen 0979425450

Cùng HDH mà bạn, bạn cài nó báo lỗi gì à, máy bạn đã Hack chưa?

btduc

mấy pác cho hỏi mấy cái lời thoại thì nó lưu vô đâu vậy? vô thẻ nhớ hay là máy

Caominh171

mấy pác cho hỏi mấy cái lời thoại thì nó lưu vô đâu vậy? vô thẻ nhớ hay là máy

Bạn lưu lời thoại vào C:\ or E:\Private\2000013E (C,E tùy thuộc vào nơi bạn cài pm).Nhưng bạn chỉ có thể dùng 1 lời chào mà thôi,và đổi tên lời chào đó thành greeting.amr rồi chép vào đường dẫn trên.
Thân!!

nhanotc

Ai có các hiệu ứng âm thanh như là : Hiện tại tôi đang không cầm máy, xin vui lòng để lại lời nhắt sau tiếng bíp không vậy
Vì nếu mà tự mình ghi âm thì nghe chuối quá, vậy ai có các hiệu ứng âm thanh như vậy hoặc tương tự như vậy thì post lên chia sẻ cho anh em nhé :D

burinmoi

Bạn có thể nào pót pm đã sign dc. ko bạn. Mình ko bít cách sign, hè hè. Thanks bạn trứơc

MinhThang

Manager
Bạn có thể nào pót pm đã sign dc. ko bạn. Mình ko bít cách sign, hè hè. Thanks bạn trứơc

Signd thì mỗi máy có một file cer khác nhau mà bạn, phụ thuộc vào IMEI của máy đâu dùng chung đuợc.:-?

kenjilolip0p

help e với
e cài trên i 450 nhưng báo là cái gì á ... contact with apilication ...
_ _" k rành tiếng anh lắm hux làm sao vậy các bác

kenjilolip0p

e xài Samsung i450
sau khi hack phone và sign phần mềm đã cài đặt được
nhưng khi vào thì nó báo là " phần mềm không thích hợp với máy của bạn"
xong nó out
làm thế nào bây giờ ạ :-ss
nếu máy e không phù hợp thì con ct nào làm hộp thư thoại như ct này không?
e xin cảm ơn

kenjilolip0p

có ai làm ơn cho em 1 phần mềm Hộp thư thoại tự động như phần mềm này không ạ, cái này e hack phone và sign thì cài xong nó báo là không phù hợp với máy_ _ " e đang xài Samsung i450 S60v3 9.3

hungphilong

WebGate.Voice.Inbox.v1.09.112.S60v3.SymbianOS9.x.U nsigned.Cracked-CODePDA

Phần mềm hộp thư thoại bản cập nhật

Em_be_hu

Em hỏi cái này cái, mình để cái này thì người gọi sẽ mất $ nếu nghe đoạn mình ghi âm sẵn đúng ho??

vukhanh

máy khác gọi lại nghe nghe lời thoại nhỏ xíu à (dù khi ghi âm la hết cở luôn),không biết lời thoại đó nó nắm ở đâu trong máy (dùng x-lore tìm không thấy),các bạn chỉ dùm mình để mình bỏ file khác vô hen.thank...

Lời thoại nằm ở đây: x:\private\2000013E\greeting.amr
Trong đó x là ổ đĩa cài chương trình. Máy phải hack để thấy được thư mực Private. Chúc bạn thành công.

cuthoi

Không biết cái này có giống như PhonePilot không nhỉ, mình dùng PP thì chỉ trả lời được có 1 lần thôi, còn sau đó có ai gọi tới là thôi, không chịu tự động trả lời nữa