• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

HOT 100 độ C Skin gõ tiếng Việt dành cho Dayhand Input S60v5

Status
Không mở trả lời sau này.

kaothenhi

Hôm qua vào bằng OMini nhìn cái ảnh tĩnh chưa thấy được điểm nổi bật, giờ xem hình động trên PC thấy pro thật.

Nhdhung

Hiện tại đã mod xong bản wp7 màu trắng và đen, sẽ up lên cho anh em sớm :)

M4_Vu0ng_001

mình dùng cfw n97mini của vurain đã add thêm QT,sao khi cài ứng dụng này,nếu chọn chinese pack vào thì nó ghi là phần cài đặt có sẵn nhỉ,mà cái chinese đấy để làm gì vậy...sao của mình bỏ chọn cái đấy,cài vào nó toàn ra kí tự ***** không???

jack_hunter97

Mình vô bằng uc thấy ảnh luôn mà ảnh động luôn đó vô opera thì kô có động

jack_hunter97

Vậy chủ thớt biết cách làm chỉ anh em đi mình thì khoái bản win 7 với anna mình nghĩ mai mốt phần mềm này nó hot cho coi vì sao thứ 1 kô hề nuốt ram ( dù chỉ 1 ) thứ 2 dễ thao tác ( 5530 mình gõ ok mấy màn hình rộng hơn chắc còn nhanh vờ lờ ) thứ 3 kô ăn pin ( tùy mức độ chai pin nên kô nói chính xác là có tốn thật kô ) thứ 4 mình xin lui

jack_hunter97

Sao chưa post vậy ta bạn post mình hứa sẽ thank hết bạn hết lòng ( phạm vi trong bài này thôi )

Nhdhung

Sau khi sử dụng một thời gian, mình đã phát hiện ra một số lỗi cần fix nên sẽ up chậm 1 tí. Mình cũng sẽ thm bộ gõ cho skin anna nên sẽ lập 1 topic mới cho các pro tham gia :). Bản trên chỉ mới beta thôi ;)

jack_hunter97

Khủng thật . . . . . Mà có ai mod cài trên ổ e kô cài trên c thì khá bất tiện vì mình để nhiều bàn phín nên tốn gần 10mb có ai biết cách kô ta

hoangls

mình đã sử dụng phần mềm và thấy gõ text rất hiệu quả tuy nhiên theo mình thì khi nhấn giữ và kéo phím lên hoặc xuống nên để khoảng cách ngắn hơn một chút nữa như vậy thì gõ chữ sẽ nhanh gọn hơn bạn ạ,
còn khi gõ dấu mình cũng hay lung túng một chút giữa kéo lên và kéo xuống nhất là khi gõ nhanh, bạn có thể cho gõ dấu theo cả hai chiều lên xuống đều gõ đc không như vậy dù gõ nhầm lên hay xuống thì đều đc cả. nhưng dù sao mình cũng rất thích pm của bạn, thanks...

akara

làm bàn phím kiểu gõ VNI được không bạn? mình không quen kiểu telex :(

kundalini

Thanks! Rất hay, trước đây mình vẫn phàn nàn vì bàn phím này không xài được tiếng Việt --> không sử dụng, nhưng giờ thì OK rồi. Nhưng nếu ạn add thêm dấu ' Chấm' hoặc ' Phẩy' vào bàn phím chính thì sẽ hoàn hảo hơn (mình nghĩ thế )
Once again thank you very much!

kaothenhi

Ah` may quá em tìm được lỗi rồi, quên không chép phần bàn phím Tiếng Việt vào :D

Nhdhung

OK, sẽ có kiểu gõ VNI và fix dấu lên xuống cho các bạn, cám ơn vì đã góp ý nhiệt tình :)

NTiolanDatluu

OK, sẽ có kiểu gõ VNI và fix dấu lên xuống cho các bạn, cám ơn vì đã góp ý nhiệt tình :)

bây giờ chất lượng tốt rồi thì nên quan tâm 1 chút về "mẫu mã" nữa :p
Mong bạn sớm update phiên bản tiếp theo mạnh mẽ hơn và bắt mắt hơn nữa! thank :D

Status
Không mở trả lời sau này.