• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

HOT 100 độ C Skin gõ tiếng Việt dành cho Dayhand Input S60v5

Status
Không mở trả lời sau này.

kaikool

Quá tuyêt vời ;))))))) Thank bạn nhiều.
Đúng thứ mìh cần. Giá như bạn có thể làm nó như bộ gõ Telex thì còn tuyêt hơn nữa... tức là k cần phải kéo chữ mới ra dấu mà ấn phảt là ra dấu ;)))))))))))))
Chắc là khó nhỉ ;S

Nhdhung

bây giờ chất lượng tốt rồi thì nên quan tâm 1 chút về "mẫu mã" nữa :p
Mong bạn sớm update phiên bản tiếp theo mạnh mẽ hơn và bắt mắt hơn nữa! thank :D

Mình ko có khiếu thẩm mỹ nên ko quan tâm đến mẫu mã lắm. Ngon, rẻ là ok rồi :]]

tngoc1

Vẫn gõ "giỏi" bình thường mà bạn

được rồi bác ah. xoá đi cài lại h ok rồi. THanks bác

p/s chính ra bác sửa được các nút cho có thêm các ký tự nhỏ để biết kéo đi hg nào sẽ ra nút nào thì hay quá.

Chỉnh sửa cuối:

doanvantuan

Bị lỗi bàn phím khi nhắn tin

Sao không sử dụng được trong nhắn tin nhỉ. Bác chủ thớt xem lại giùm minh với nha, mình đã cài đặt thành công theo hướng dẫn và sử dụng được bàn phím iphone trên các trình duyệt web nhưng không sử dụng trong nhắn tin được lá sao??? Trong khi nhắn tin thì phần nhập số điện thoại thi có bàn phím nhưng khi chuyển sang phần nội dung tin nhắn thì không có bàn phím nữa, đã gỡ đi cài lại vẫn bị lỗi thế. Bạn check giùm mình lỗi với nha. mình dung máy 5800 đã hack
Thanks bạn nhiều!

jack_hunter97

Mình gõ tiếng việt bình thường mà nhưng hơi lâu 1 chút thôi phải kéo qua kéo lại mình thấy bàn phín mặc định T9 gõ nhanh hơn hẳn bàn phín qwerty đó nha chắc do trên phone khó thao tác

Nhdhung

Sao không sử dụng được trong nhắn tin nhỉ. Bác chủ thớt xem lại giùm minh với nha, mình đã cài đặt thành công theo hướng dẫn và sử dụng được bàn phím iphone trên các trình duyệt web nhưng không sử dụng trong nhắn tin được lá sao??? Trong khi nhắn tin thì phần nhập số điện thoại thi có bàn phím nhưng khi chuyển sang phần nội dung tin nhắn thì không có bàn phím nữa, đã gỡ đi cài lại vẫn bị lỗi thế. Bạn check giùm mình lỗi với nha. mình dung máy 5800 đã hack
Thanks bạn nhiều!

Hi pro, mình đang dùng 5233 CFW Anonymous. Vào tin nhắn vẫn thấy hiện bàn phím bthường, bạn kiểm tra lại xem nhé. Máy pro có cài CFW ko?

thainguu

mọi người đều dùng Telex, kiểu gõ nhanh, tiện lợi nhất hiện nay thế mà các bác ko chịu học kiểu gõ này, VNI theo em thấy thì thật là bất tiện, một tay phải giữ bàn phím số, một tay còn lại phải dao động (di chuyển qua chỗ này chỗ nọ) liên tục. TELEX là hay nhất, em ủng hộ bản này, bản mới của bác chủ thớt theo kiểu gõ VNI ko khoái chút nào.

Hồi xưa lúc mới học vi tính (cấp II) em toàn đánh theo kiểu VNI, nhưng bây giờ thì quen với TELEX lắm rồi

jack_hunter97

mà có ai bít cái kiểu gõ T9 giống như lg gt 505 ko nhỉ khi bật lên mình quýnh từ bất kì nhu ( chữ giỏi thì đánh tu gioi nó ra hàng loạt từ giỏi giói giòi ... cho mình chọn) ko ai mod dc giống nhu7 vậy thì gõ nó mới pro mà đã có ai thật sự mod dayhand vô ổ e ko nhỉ tìm hoài hổng theay61

Status
Không mở trả lời sau này.