• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

[HOt] bàn phím ảo dùng để chơi game yeah1avatar

ngoanrazor

Well-Known Member
Mob by ngoanrazor
ko chỉ để chơi game avatar mà còn có thể chơi 1 số game khác của Teamobile nũa. các bn có thể tự mod thêm 1 số nút theo ý mìh

lưu ý: các bn có thể bấm nhẹ nút camera để ẩn hiện bàn phím

==============================================================

[update 4/11/2010]

change log:

.icon mới
.fix lỗi làm chậm game
.giao diện nút mới

Updatelink 25.8.2011:

http://www.4shared.com/file/Sp68RUXF/vkey_avatar_mod_by_ngoanrazor.html

Chỉnh sửa cuối:

hai2041992

mình xài cái này lâu rùi nhưng chỉ để gỗ nick đăng nhập thôi còn vào game mà để cái bàn phím này thì giật lắm khó hiểu >"<

belove212

máy mình là 5530xp mà sao cài vao chẳng thấy động tĩnh gì nhỉ. Cài xong có icon đó nhưng chạy thì nó không hiện lên phím :(

max1397

Member
máy mình là 5530xp mà sao cài vao chẳng thấy động tĩnh gì nhỉ. Cài xong có icon đó nhưng chạy thì nó không hiện lên phím :(

mình vẫn hiện nè,bạn bấm vào icon đó mới hiện ra chứ

belove213

Vẫn không được bạn àh bấm nhẹ nút camera thì nó lên chụp hình chứ khôg có phím ảo.. Maý mình là 5530 bạn xem lại giúp mình

ngoanrazor

Well-Known Member
Bắm vào icon sẽ chạy lên sau đó bấm vào defaul j đó rồi chọn ...ngoanrazor. Sau đó nó hjện 1 icon nho nhỏ phiá trên góc phải màn hình, bấm dô đó chọn yeah1avatar. Dùng nút shutter camera để ẩn hiện vkey

ngoanrazor

Well-Known Member
Đã phát hiện ra nguyên nhân là game bị jựt. Bản mod tiếp theo sẽ fix lỗi đó và có thể đánh chữ thườg nữa

hantinhtu_baby

sao mình cài không được bạn ơi...cài vào nó báo lỗi cập nhật là sao ???

Chắc bạn đang dùng virtua...Gở bỏ bản virtualKeyBoar trong máy ra rồi cài bản này nha! Không có báo lổi cập.
Ngoanrazor sao mod icon nào đẹp hơn chút đi!

Chỉnh sửa cuối:

Ntv_79

cái này sài cho chat ola được ko nhỉ :-?

Thử thì biết, suy nghĩ gì! Nó là phần mềm độc lập nên mình nghĩ có thể dùng cho bất kỳ cái gì? Game, phần mềm, việt hóa... Có điều đây là bản mod dành ưu tiên để chơi cái game đó! Còn dùng vào việc khác thì tùy bạn!

ngoanrazor

Well-Known Member
thứ 5 sẽ có bản mod mới fix tất cả các lỗi và gjao diện nút mới tối ưu cho việc chat

viethung2312

Bạn ơi bạn có thể cho bàn phím xuống phía dưới đc ko để thế gõ thich hơn nếu bản này dùng đc thì thích quá.Chứ nếu ko chat ola khổ chết.dùng cảm ứng mà chat ola thì thôi chán phèo ;;)