• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

[HOt] bàn phím ảo dùng để chơi game yeah1avatar

kiengia261

Dùng tốt bạn ah. Mình là 5530
Tìm mãi mới thấy cái này. Cám ơn bạn nhiều nhé.
----------
Những ai chưa làm dc thử theo mình xem nhé. Chạy Vkey lên, sau đó bấm phím Menu, chuơng trình sẽ tự động chạy nền, vào game, bấm phím chụp ảnh, thế thui!!

jz619619

em xai 5233 cai hok dc may' bao' la chung chi het han. ai giup' e voi':(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)((

may em chua hack

ami_mc

Minh online bang dt nen ko co' dau, thog cam cho m nhe. Xin hoi lan truoc minh cai ban vk ko thay font tieng, ko bjt lan nay ban da mod chua. Thank nhjeu.

ngoanrazor

Well-Known Member
ý bn là font trog pm hả? Nó đc mã hoá chỉ font tiếng CHINA mới hiện ra thôi.

@jz619619: máy chưa hack thì sign mới kài đc bn ah

ami_mc

ý bn là font trog pm hả? Nó đc mã hoá chỉ font tiếng CHINA mới hiện ra thôi.

@jz619619: máy chưa hack thì sign mới kài đc bn ah

ừ máy mình chưa hack được, signed phần mềm cài cũng nhiều.
Mà mình thấy cái mod mới của bạn bố trí bàn phím hay hơn cái cũ
Bản update đã signed nhưng khi cài thì báo lỗi

bản cũ còn thêm phím menu, chọn một số thao tác khi chuyển chữ thường thì không đánh được trong game avatar.
Khi đánh chữ hoa thì đánh được hết.

Bạn có thể cho mình bản vkey mới mà font tiếng anh không.
vkey_avatar_mod_by_ngoanrazor_update 4.11.2010 làm thế nào để chạy mà không hack phone.
Mình còn muốn hỏi bạn phần mềm siêudịch dùng thế nào ?
Mình cài lên nhưng không chạy được phần mềm đó

ngoanrazor

Well-Known Member
bn gỡ bản củ ra kài bản mới vào là ok.
Siu dịch thì phải kài thêm bộ python mới chạy đc, bn tự kiếm nha trog box python đó

Còn vụ đánh chữ hoa nhận chữ thừơg ko nhận là do người ta lập trình thiếu mã key trong phần scan code, việt nam mà nên chịu

hieuken5790

ban ui ! cho mih` xin sdt dc hum ! mih` mun' bik cah dung kaj' nay ! mih` dow ve` may' ui` ma` ko bik cah kai` dat. ! hjz :(:(:(:(:(

so dt mih` nak` ! coa' zj` ban alo mih` zoi' ! mih` hau. ta. sau hen 0166 724 1535
:p

vuson

ha ha ha ! nhờ có bác! chứ ko khi vào game em đang kí mãi đc có mấy chứ cái! em đk ssoss bị trùng( chắc trước đó có ai ko có bàn phím họ nẫng mất rồi) mãi mãi mới đk đc cái tk sosrrr =))

Trvuphuong

Member
Bác nào giúp m với...... Sao máy của mình cài không được vậy mấy bác? Máy báo lỗi cập nhật ?máy m chưa hack nhưng đã sign trước khi cài!!!!

boy_online01

Bác nào giúp m với...... Sao máy của mình cài không được vậy mấy bác? Máy báo lỗi cập nhật ?máy m chưa hack nhưng đã sign trước khi cài!!!!

Gỡ bản cũ ra bác ơi, rồi mới cài bản mới vào chứ, em vẫn cài bình thường mà.

ngoanrazor

Well-Known Member
chắc bn xài cfw của ai đó cook dư file trog ổ z nên bị như zậy. Hoặc trước đó bn đã cài virtual key board nên nó bị như zậy, gỡ nó ra là ok