• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

[HOt] bàn phím ảo dùng để chơi game yeah1avatar

nhohiep

Anh ơi sao cái Vkey của anh em đã sign rùi mà bị lỗi "lỗi cập nhât"
Làm sao đây anh?

Em xài 5233 ạ :)

newbean

ban phim ao

các pro xem lại tí đi!!!! đúng là không install cho may nokia 5233 mà. không chỉ 5233 mà 5232 cũng không setup được. máy báo là "chứng chỉ bị lỗi" Mong các pác PRO xem giùm????

MinhThang

Manager
các pro xem lại tí đi!!!! đúng là không install cho may nokia 5233 mà. không chỉ 5233 mà 5232 cũng không setup được. máy báo là "chứng chỉ bị lỗi" Mong các pác PRO xem giùm????

Máy đã Hack chưa vậy bạn?

chjpkute

mjnh hak may ruj dang chay ban c6v20.38 cua tungbak nhug khj caj vao thj bj loj cap nhat la sao ha pro

ngoanrazor

Well-Known Member
bn có kài virtual keyboard nào trước đó ko? Nếu có thì gỡ ra kài bản này vào :)

yoyovn9

sao minh tai ve cai vao may no bao "chung chi bi loi xin lien he nha cung cap la sao z":|:|:|:|

[=========> Bổ sung bài viết <=========] 6 minutes:

Máy đã hack chưa? Nếu hack rồi mà báo lỗi đó thì dùng Freesignsis để unsign nó rồi cài lại!
hack la sao z minh ko bit,minh gio bo antivirus roi van ko cai ko con freesignsis de únign la gi ban huong dan cu the dum minh cai :((

ah ma minh sai 5530 do nha :((

Chỉnh sửa cuối:

ngoanrazor

Well-Known Member
bn phải có cer và key để sign nó. Cer và key thì có topic rồi dô đó xin.

ngoanrazor

Well-Known Member
Minh dung thu roi dai ca a,nhung no lac lam ,ko bam dc mot chu mung het lon'

Như zậy là cải thiện lắm rồi bn, lúc trước lag jựt jựt lun đó. Mún bấm đc chữ thì bn phải nhẩm bấm mấy lần. Vd: chữ e là bấm số 3 hai lần

akhoa9955

ùm mình cài đc, xài đc, nhưng dùng phím camera để ẩn thì nó chuyển wa chụp hình chứ ko ẩn bàn phím bạn ơi.
mình dùng 5230

ngoanrazor

Well-Known Member
bấm nhẹ phím camera thôi bn. Jốg như lấy tiêu cự khi chụp hình đó

akhoa9955

vẫn ko đc, bấm nhẹ thì ko ăn, bấm mạnh thì dzo chụp ảnh. hix, thui lúc ko cần thì mình chuyển wa NAV keys vậy. Thank bạn há!