• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

(Hot) CFW 523x for C6 v20.0.041 với bộ theme cực đẹp

bente402

Cái nokia energy páo pjn ảo ha gj ko pjt..sạc đầy sag gjờ ko xài gj mà c0n có 85% hjc hjc

nhatminh2507

Mình flash thấy dùng bình thường.
Đang test trên máy mình, chờ 1 bản hoàn thiện lần cuối rồi flash cho bx luôn.

fix 7 trang ký tự
fix phát âm tiếng anh trong từ điển to hơn ( mình ko biết chỉnh chổ nào cả :( )
.......

anhhiepdhktcn

Mình flash thấy dùng bình thường.
Đang test trên máy mình, chờ 1 bản hoàn thiện lần cuối rồi flash cho bx luôn.

fix 7 trang ký tự
fix phát âm tiếng anh trong từ điển to hơn ( mình ko biết chỉnh chổ nào cả :( )
.......

bản chẳng đọc hết các trang gi cả,mình đã nói rồi'cách chỉnh âm đọc từ điển nhứ sau: bật từ điển lên>tùy chọn>nói>âm lượng>ok

cho mình xin cái link bạn ơi

bạn để lại gmail mình gửi cho

mrzingz

bác này cook bản này ko bằng bản FOCUS rùi, bản này nhược điểm quá nhìu, chẳng hạn như quảng cáo quá nhiều( từ màn hình boot, *#0000# cũng có, ...), tốc độ không bằng FOCUS, ...

barracuda

thế thì cho mình xin cái này đi:
@all: thấy mấy bạn khen bản này pin khá hơn , mà mình thấy chả có cái căn cứ nào chứng minh cả?
mấy bạn cho mình xin cái hình Nokia energy profiler chạy số mA thử xem?
điều kiện là máy tắt hết ứng dụng nền, để đèn mh ở mức thấp nhất ( ko dùng LightCtrl nha)

bác giải thích kĩ hơn các thông số ,cách sd của cái này ko :-? để tí mình test xem

v2honline

Cái energy profiler anh cài zô, tắt cái battery monitor hay bất cứ battery khác đi rùi để màn hình đứng, nhấp chọn trái, chọn start rùi change mode cho tới khi tới mod thấy được mA :) Anh test trong đkiện của anh WM rùi chụp màn hình post lên nha :)

bente402

cfw này cũg tốt nhưng mà pin vẫn hao...không xài mà cũg hết..hic hic....chủ thớt làm cái cfw n97 đi...thêm pin kha khá nhé tks bác nhìu

wimax16vnn

cfw này cũg tốt nhưng mà pin vẫn hao...không xài mà cũg hết..hic hic....chủ thớt làm cái cfw n97 đi...thêm pin kha khá nhé tks bác nhìu

nói pin hao it hay hao nhìu fải có căn cứ số liệu , chứ ko fán hao it nhìu bằng miệng dc

bạn cho mình xin ảnh chỉ số mA của bản bạn đang xài đi rùi so sánh , dùng Nokia energy profiler nha

dkiện: để màn hình tối nhất trong fần settings của máy ( ko dùng Lightctrl)

bente402

cái đó sử dụng sao vậy bác em cài rồi mà ko biết xài....cái phần mềm chụp ảnh màn xài sao chỉ em lun đi;;)

ngocha2006

Nửa tiếng nữa sẽ có bản Fix cho 5233
- Fix 7 trang ký tự
- Bổ xung Ovi map
- Bổ xung thông báo gọi nhỡ,tin nhắn.

bente402

thanks bac truoc nha :p

[=========> Bổ sung bài viết <=========] 24 minutes:

bác ngocha ơi làm sao ẩn dc cái đồng hồ vậy chỉ em đi....với lại bác mod cái hiệu ứng sao lấp lánh đi

Chỉnh sửa cuối:

ngocha2006

nói pin hao it hay hao nhìu fải có căn cứ số liệu , chứ ko fán hao it nhìu bằng miệng dc

bạn cho mình xin ảnh chỉ số mA của bản bạn đang xài đi rùi so sánh , dùng Nokia energy profiler nha

dkiện: để màn hình tối nhất trong fần settings của máy ( ko dùng Lightctrl)
Đã thử cao nhât 119,thấp nhất 69, trung bình 74-85