• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

HOT-CFW Symbian^3-v6 5530 Cập nhật 6/4/2011 by dangquy197

masda

Cho mình hỏi tí

Hình nền thì biểu tượng cột sóng, và pin ở 1 bên như vậy à? nó ko ở dưới các vạch à? Theo như bạn nói thì nếu để đồng hồ thì khi để hình nền khách sẽ ko full màn hình phải ko?

Và nếu tắt đồng hồ như trên thì để hình nền khác mới full màn hình???

Khi xoay ngang màn hình có hiệu ứng xoay ko bạn?(thích hiệu ứng xoang ngang màn hình như Iphone :D
Có thư mục hide folder ko?
Xin cảm ơn bạn nhiều

b0m_lx

ko phải cái này cái như các bản của anhtam đó dù sau cũng cám ơn

bạn hỏi key lock mà :-/
mình chỉ biết cái đó là key lock thôi , còn lại toàn phần mềm khóa khác :-?
bạn có thể post hình lên rồi mình tìm cho ;;)

[=========> Bổ sung bài viết <=========] 6 minutes:

Cho mình hỏi tí

Hình nền thì biểu tượng cột sóng, và pin ở 1 bên như vậy à? nó ko ở dưới các vạch à? Theo như bạn nói thì nếu để đồng hồ thì khi để hình nền khách sẽ ko full màn hình phải ko?

Khi xoay ngang màn hình có hiệu ứng xoay ko bạn?(thích hiệu ứng xoang ngang màn hình như Iphone :D
Xin cảm ơn bạn nhiều
đây là bản mod của sym^3 nên giao diện là của sym^3 , bạn có thể tham khảo 1 số bản khác không phải là mod của c6
muốn full màn hình thì có thể tìm 1 số phần mềm để màn hình đồng hồ to như HTC CLOCK
xoay màn hình bạn muốn có hiệu ứng thì bạn vào THEMEVÀ HÌNH NỀN tìm các bài viết về effects nhé ;;)
không có hide foder :))

Chỉnh sửa cuối:

dangquy197

Cho mình hỏi tí

Xin cảm ơn bạn nhiều

Khi xoay màn hình sang ngang thì nó vẫn quay ngang bạn ạ, và nó có đến 2 màn hình (giống samsung), 1 màn là có các Widget còn 1 màn thì ko

kangnam

bản này không co0k đc Mod tùy chỉnh time khóa phím... co0k vào toàn bị thoát ra ngoài menu khi vào tùy chỉnh ... haizzzz:(

b0m_lx

bản này không co0k đc Mod tùy chỉnh time khóa phím... co0k vào toàn bị thoát ra ngoài menu khi vào tùy chỉnh ... haizzzz:(

bạn thử vào chỉnh thời gian tắt đèn màn hình xem ;;)

hoaikent_gl

Cho hỏi máy mình v31 , giờ mình download file của bạn vào rename đổi v32 thành v31 đc không .

samiboy007

Mún nói phần nào thì cần trích dẫn là hình số mấy là hjểu r.trích dẫn 1 đống.onl pằng đt ,vừa load chậm,tốn kb,kéo xuốg mỏi cả tay.hjxhjx

dangquy197

Cho hỏi máy mình v31 , giờ mình download file của bạn vào rename đổi v32 thành v31 đc không .

Bản của máy bạn cũ hơn bản của máy mình, nên cứ lấy về, xóa các file của bản cũ, bung nén ra và chạy JAF giống hệt như UP bản mới thôi bạn à, renamne để làm gì? :-??

b0m_lx

Mún nói phần nào thì cần trích dẫn là hình số mấy là hjểu r.trích dẫn 1 đống.onl pằng đt ,vừa load chậm,tốn kb,kéo xuốg mỏi cả tay.hjxhjx

hình lại còn có cả đánh số ghi hình số mấy hả cha nội =))
thế thì ol bằng opera rồi vào cài đặt chọn hình dung lượng thấp hoặc không hiện hình , vậy thui ;;)

dangquy197

Anh tám ko thích share những cái Mod do anh ấy dày công nghiên cứu bạn ạ, rất tiếc, mình đã thử hỏi xin các mod cho pin và ram mà anh ý giữ độc quyền

kuteo1990tn

ác vậy bây giờ chỉ chờ bạn cố gắn nghiên cứu thôi chúc bạn thành công hơn nữa nhé :D

dangquy197

Uh, mình sẽ cố gắng để tìm và nghiên cứu thêm các Mod mới, cảm ơn bạn nhé!

masda

Vậy tóm lại ở màn hình 1 (màn hình mà có cái đồng hồ) nếu để 1 hình nền khác (ko phải là hình gốc của theme) thì có full màn hình ko??
xin cảm ơn