• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

HOT-CFW Symbian^3-v6 5530 Cập nhật 6/4/2011 by dangquy197

b0m_lx

Vậy tóm lại ở màn hình 1 (màn hình mà có cái đồng hồ) nếu để 1 hình nền khác (ko phải là hình gốc của theme) thì có full màn hình ko??
xin cảm ơn

tất nhiên là full rồi :D
nếu để thấy không full thì bạn vào hình ý edit lại bằng với kích thước màn hình là ok ;;)

minh down ko dc thit ma

vậy thì chủ thớt up lại lên trang khác cho anh em dễ dow như mf ý

masda

tất nhiên là full rồi
nếu để thấy không full thì bạn vào hình ý edit lại bằng với kích thước màn hình là ok
Vì chủ topic nói màn hình 2 (màn hình ko có đồng hồ) là dành cho những ai thích để hình nền khác full màn hình.
Full màn hình ý mình ở đây là hình nền đó tràn hết màn hình ko bị che 1 phần nào. full giống như các bản fw của S60v5 vậy.

b0m_lx

Vì chủ topic nói màn hình 2 (màn hình ko có đồng hồ) là dành cho những ai thích để hình nền khác full màn hình.
Full màn hình ý mình ở đây là hình nền đó tràn hết màn hình ko bị che 1 phần nào. full giống như các bản fw của S60v5 vậy.

không phải đâu , bạn để bất kỳ hình nền nào thì cả 2 màn hình đều là hình nền ý , chứ không phải 2 màn hình thì để đc 2 hình nền , mà là hình nền sẽ hiển thị trên cả 2 màn hình :))
bạn cứ cài hình nền ra là nó khắc tự full thôi mà ;;)

dangquy197

Link vẫn download bình thường bạn à, cài IDM vào và chờ nó Delay chút xíu là đc, tôi ko Up lên MF vì MF hay xóa file lắm, up lên Megashare cho anh em download vừa nhanh vừa tiện

Nghe có vẻ khó nói quá, bạn cứ Download về xài thử là hiểu ngay :D
CÒn nếu ko thì để tôi quay clip lại cho các bác xem hàng nhé? :D

samhau89

sao mình chép nguyên thư mục RM-504 mới down về vô nokia-phoenix mà khi flash nó thông báo là: " Flash files are corupted or missing..."...như vậy là cái thư mục tải về bị die hả mấy bạn...mong các bạn chỉ giúp...^^

b0m_lx

sao mình chép nguyên thư mục RM-504 mới down về vô nokia-phoenix mà khi flash nó thông báo là: " Flash files are corupted or missing..."...như vậy là cái thư mục tải về bị die hả mấy bạn...mong các bạn chỉ giúp...^^

thiếu thì phải :-?
nokia -> phoenix -> products -> RM-504

samhau89

ah`...mình đã biết nguyên nhân òi...do chưa tắt chương trình virus nên nó chặn mất vài file...^^...sơ xuất wa'...^^

dangquy197

Các bạn lưu ý nhé: Chỉ đc Flash bằng JAF, ko chơi đc qua Phoenix. Và khi bật JAF thì phải tắt Nokia PC Suite và các chương trình Diệt virus đã nhé!!

b0m_lx

Các bạn lưu ý nhé: Chỉ đc Flash bằng JAF, ko chơi đc qua Phoenix. Và khi bật JAF thì phải tắt Nokia PC Suite và các chương trình Diệt virus đã nhé!!

chỉ cần tắt các chương trình diệt virus thôi
không cần tắt pc suite

dangquy197

hè hè, bạn thì ko nhưng tôi và 1 số người khác thì gặp rồi, mà bạn đã xài thử bản CFW này chưa??? Có thấy hình như Volume nghe nhạc bị bé hơn khi nghe bằng Earphone ko?? :-s

b0m_lx

hè hè, bạn thì ko nhưng tôi và 1 số người khác thì gặp rồi, mà bạn đã xài thử bản CFW này chưa??? Có thấy hình như Volume nghe nhạc bị bé hơn khi nghe bằng Earphone ko?? :-s

nói thật bạn đừng giận
mình vẫn chưa dùng vì chưa có hide foder nên chưa muốn flas
nếu có thêm hide foder thì bạn cũng không thua kém anh Bảo đâu
cố gắng lên nhé
mình vẫn luôn ủng hộ bạn :D
bạn thử dùng cái này sửa lỗi thoát music play ra menu xem http://www.mediafire.com/?dizh2anzw8ljy7j :D

Chỉnh sửa cuối:

dangquy197

Lỗi đó đã đc sửa rồi mà bạn :D Đang nghiên cứu về cái Mod tạo thư mục ản đây :D

kangnam

mình đã flash bản này .. dùng khá tốt .. mới cho em 5530 đi .. rước e 58 về nên vào đây góp vui thui .. hehe !!

b0m_lx

mình đã flash bản này .. dùng khá tốt .. mới cho em 5530 đi .. rước e 58 về nên vào đây góp vui thui .. hehe !!

ông tướng này chắc định spam :))

dangquy197 thủ cook bản nokia photon xem sao,thấy mọi ngươi khen bản đó đẹp đấy

bản photon đc cái cảm ứng mượt các thứ khác cũng chỉ ngang ngang bản của dangquy197
có 1 số thứ còn không bằng ý chứ ;;)

Lỗi đó đã đc sửa rồi mà bạn :D Đang nghiên cứu về cái Mod tạo thư mục ản đây :D

cố lên nhé , luôn ủng hộ bạn =D>