• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

[Hot hot] VõLâm online việt hóa by Whinny(game khủng)

Whinny

Đã fix ok lỗi java lag đáng ghét :D
Đã fix lỗi chèn smiley khi chat\-/
Dowload here
Update ảnh:p
index.php
index.php
index.php
index.php

Ty lv28 được winny lv18 đưa về làng nè:)):)):))
index.php

piore

winhny tìm cách ép đồ đi, hog ép đc sao mà chơi. Mà tiện thể u việt hóa lun công dụng của đồ bán ở tạp hóa nhé

boypeda

anh whinny ơi cứ mỗi lần anh ra bản fix mới em remove bản cũ cài lại bản fix toàn bị mất hết nhân vật thôi,toàn phải cày lại từ đầu.hic! có ai bị như em không?

thienhop

bạn chọn nhầm seve nên mất nhân vật đó bạn. Cố tìm lại cho đúng seve nhé bạn. Nếu ko thấy thì thử tìm từng seve một xem sao nhé.

Whinny

Mix đồ
Mình mới test được vài món,
Các bạn đến gặp ông này.
index.php

Chọn dòng chất liệu tổng hợp.
index.php

Điền 5 món ở ô dưới sẽ được 1món ở trên. Xem hình
index.php

Các item vừa mix có thể mix tiếp để lên đồ cấpn 2 rùi cấp 3.
Các bạn ai pít bổ xung tiếp nha;;)
Have fun!

piore

hehe, ai bít rửa điểm pk chỉ giáo. Pk4 chết mất nhìu kinh nghiệm quá

thienhop

@đuccanh: lập gì vậy bạn. Có phải là đăng ký ko. Nếu là đăng ký thì quay lại mấy trang đầu đọc cách đăng ký nhé bạn!!

Whinny

ax. Hợp hiểu nhầm gòy. Ý bạn là lập guide như kiểu lập bang hội ý. Cái này mình cũng chưa pít. Vì mải bem lên lv đã :p

duccanh15

Lập bang hội đó,ai biết thì hướng dẫn cụ thể giúp mình nha.Pda mình đã có bang chưa vậy?

thienhop

để lập bang hội hay guide gì đó. Bạn về thành đi lên hướng 12h rồi rẽ trái gặp npc thứ 2 nhek bạn. Điều kiện tạo guide hình như là đạt cấp 20 thì phải. Mình cấp 14 ko tạo được. Ko hiểu thì mình poss hình cho nhé

kzak27

Có phải ae pda chơi ở sv có chữ cuối nhìn giống 2 hình ngừời đúng ko, hìnH nHƯ LÀ CHỮ LÂM.Room 6?. HìNh sv ở trang 3 bị lỗi hết rồi

Whinny

Here you are:D
Mix đồ
Sau khi sài hết cả gia tài whinny đã test được cách mix đồ lên xanh đậm và tím...
Nguyên liệu của chúng ta gồm những thứ như hình:
index.php

Những nguyên liệu này Whinny đã post cách mix rồi.
Các bạn đến Npc mix đồ=>chọn tinh chỉnh thiết bị:
index.php

Đặt đồ cần mix vào giữa, nguyên liệu ở 2bên-> tinh chỉnh:
index.php

Từ xanh lá lên xanh đậm cần 12 thỏi vàng cấp 2.
Từ xanh đậm-> tím: 12 thỏi cấp 3
-> với lv thấp thì cần ít hơn ở đây mình test với quạt lv30
Với những item # mix bằng cuộn vải và viên đá xanh=> Đồ dùng chung sẽ tốn ít hơn vũ khí chính.
theo nhận định của ty23 thì đến mùa quýt chúng ta mới có đồ tím để mặc. >:)
theo winny thì đến lv50 chúng ta sẽ có đồ tím để mặc:))
Chúc các bạn may mắn !
Ps: whinny test xong phá sản lun:((,
Các bạn ai có tìn, có đồ khuyên góp cho whinny đề winny còn có tìn mua mana bem típ với anh em nha;;)
Posted via mobile divice

Whinny

Wow. Bạn đã có ngọc rùi sao mà đục lỗ thế:O
Whinny chưa có nên chưa test được nè,
Bạn lv nhiu thế lúc nào ra Lâm An whinny add bạn nha;;)

hieuduc88

Whinny bạn download bản mới nhất về việt hoá nha. Bản của bạn bị lỗi phần mail rồi không nhận được. Hy vọng trong khi chơi bạn sẽ việt hoá bổ sung nhiều phần china hơn nữa.
Đôi lời cùng bạn. Thanks

thanhtung009007

winhny chỉ mình cách giao dịch với, phần mix đồ hình ảnh nhỏ quá nên không biết nguyên liệu là gì cả. Bạn có thể nói rõ hơn 1 chút không :D