• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

[Hot hot] VõLâm online việt hóa by Whinny(game khủng)

Whinny

@hieuduc: thank bạn đã góp y.
Phần mail mình chưa dùng bao h nên kũng k pít nó lỗi:D
Bản này là final rùi bạn;;)
@Thanhtung:nếu bạn mún mua 1đồ của ng khác bạn ấn vào ng đó. Chọn store-> chọn đồ rùi mua.
Mún bán đồ thì bạn đến ông béo áo vàng(thành chính nào cũng có)-> bấm vào= > tìm truy cập= >chọn đồ bạn mún bán> điền giá> hì
Mấy cái mix ngliệu xíu mình sẽ chụp lại và hd lại
Have fun!

Whinny

Mix nguyên liệu
Các bạn đến npc mix đồ:
index.php

Chọn dòng chất liệu tổng hợp:
index.php

Điền các nguyên liệu vào và chọn tổng hợp(phím3).
index.php
index.php
index.php

Điền ngliệu tương ứng sẽ được ngliệu mới(dùng để mix đồ) như hình:
index.php

Từ ngliệu mới này chúng ta có thể tồng hợp tiếp để lên ngliệu cao hơn: ngliệu cấp 2,cấp3...-> làm tương tự;;)
index.php

-Trong tổng hợp ngliệu cũng có phần trăm được và rớt.
Nếu bạn nào may mắn sẽ tiết kiệm được kha khá ngliệu đấy;;)
-Tỉ lệ %:.
..Bỏ 3ngliệu vào tổng hợp= > 60% được
..4ngliệu= > 80%
.. 5ngliệu= > 100%
Chúc các bạn may mắn!

piore

Hihi, dung la whiny, biet nhiu ghe ta, ma minh hoi mun tang cap trang bi thi phai lam sao. P/s: minh cai unikey la bi out nen hem dc, tien the ai gioi ve cntt minh nho nhe

hieuduc88

@whinny: Lỗi phần mail thật bạn à. Gửi đồ không nhận được.Mình tải ở trang chủ về thì ok nhận được nhưng toàn china:(

Whinny

uh. Đúng là bị lỗi k nhận đc và k gửi đồ đc.
Thanh t0án, gửi thư, gửi tiền thì 0k.
Mình cũng không có time fix nữa và Tý bảo gửi đồ phải mất % nên cũng k cần fix.
Tốt nhất các bạn nên cài 2bản cùng lúc:D:D

buithihuan

Up 25 ruj. Mat 37k gold mua do rui ma van con 3 mon trag suc mau xanh nhat. Hixhix. Mua do ton kem wa trui. Sap pha san rui. Ai co long hao tam quyen gop cho tui it xien mua not 3 mon con lai cho du ! Set do xanh la voi.

thanhtung009007

Whinny ơi cho mình hỏi làm cách nào mà 1 ngày có thể săn boss 4 lần 1 ngày với, mình chỉ săn được mỗi 1 lần 1 loại (boss 15,20) trong ngày thui. Ai ở SV đầu tiên thì PM mình cùng săn boss nhé :D

tricucpro

anh whinny ơi chỉ em cách nâng cấp trang bị ( từ cấp 25 lên 30 ) đi anh . Thankyou !

Whinny

@thanhtung:bạn mún đi b0ss 4lần thì chỉ cần pt người nào chưa đi rùi nhường quyền trưởng nhóm cho ng đó là được:D
@Tricucbro:bạn vào phần nâng cấp. Đặt đồ cần nâng cấp vào giữa và vật liệu ở 2bên(vật liệu cấp 30) thường thì cần rất nhìu:D
Whinny chưa test cái này nên cũng chưa rõ lắm:D:D

Whinny

Bạn vào nâng cấp rùi so sánh tên xem nó cần gì mới đúng nhé
Ờ đây mình mới test đc mấy món:D:D:D
index.php

index.php

thanhtung009007

Cho mình hỏi trang bị mình cần nâng cấp là trang bị trắng hay màu j. Mình thử nâng cấp nhưng không được, trang bị là đồ dùng chung hay đồ môn phái

thanhtung009007

Mình thấy trong bài này chưa ai post cách lấy vật liệu tổng hợp từ đồ xanh lá cây cùi, mình mạo muội post nên, mod thấy có rùi thì xóa hộ nhé :
Đầu tiên bạn gặp ông này nhé :D
View attachment 168461
Bạn chọn " Tháo dỡ thiết bị"
View attachment 168468
Chọn "Điền"
View attachment 168465
Chọn tiếp "Tháo dỡ thiết bị"
View attachment 168463
KQ cuối cùng đây :D
View attachment 168467

Đồ càng cao thì càng được nhiều vật liệu. Đồ xanh lá cây được vật liệu cấp I, đồ xanh đậm thì được vật liệu cấp II ....

Chỉnh sửa cuối:

bennychen

Chà, sang đây mới thấy Whiiny chăm sóc bên này kỹ ghê :), ghanh tỵ qúa, giờ mới biết tác dụng của nhữg thứ nhặt được khi đi dánh Boss đó, thế mà bữa trước cho ko ông Whinny, tiếc qúa :((