• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

[Hot hot] VõLâm online việt hóa by Whinny(game khủng)

thienhop

Nếu mà đánh quoái này để làm nv thì Anh em hãy online chơi cùng phòng để vào tổ đội nhé. Càng đông đánh càng nhanh. Như vậy thì mới làm được

Whinny

đã cùng chơi 1 sever và phòng 6,có điều là phải cùng map nữa. Anh em mỗi người 1nv chả pít đâu mà lần.
Hợp có kinh nghiệm gì thì shared đi chứ, lại còn phải pm nữa :p>:)

thienhop

nếu làm nv đánh bos thì phải hợp sức lại chứ đã là nv chung thì ai củng dống ai sao lại ko biết lần

ChoiJeSoo

tối qua T mới chơi, lên lv 5 rồi. Chắc hôm nay sẽ chuyển qua phòng 6 với anh em, njxname là Joonk, anh em giúp đỡ nha!

Whinny

@Hợp.nhưng đâu có phải ai cũng đến nv đó đâu.:-? Phải tập trung anh em lại cùng vào ninan cổ chăn boss thui;;)

Whinny

wow. Mình lv18 đánh qúai mới mất có 600 máu. Ngami đao :-??
Ps. Nếu ai không down được bằng link kia thì thử link Này xem nhé !

Chỉnh sửa cuối:

thienhop

mặc đồ cho đúng với dòng chiến đây:nhấn #/nhân vật/thêm.các bạn để ý dòng chữ thứ 3 ở cột bên trái và dòng chữ đầu tiên ở cột bên phải.các bạn chỉ chọn đồ nào có hỗ trợ 2 dòng này thì mặc.và nên mặc những đồ dòng xanh đậm là ngon rùi.những đồ hổ trợ dòng khác thì ko cần thiết. mình mới leve10 mà mạnh ra phết heeee\-/\-/\-/

thienhop

thông báo ai làm nv đi đấu trường thì pm mình đi với nhé^^cái nv mà nó dẫn tới gần cái ông quan binh dó mình nghĩ là nv đấu trường vì mình xem rùi ông này cho tìm liên minh và chiến tranh

piore

Ai làm nhiệm vụ 18 thì 9h tối nay làm. Tiện thể cho hỏi phái jì mạnh nhất nhỉ các anh

Whinny

0k, quất luôn...Phòng 6nha anh em\-/
Mỗi phái có một thế mạnh khác nhau. Không thể nói phái nào mạnh nhất bạn ạh :D

thienhop

Kinh nghiệm luyện leve nhanh đây: nhận tất cả các nv trong một map rùi đi làm lun nhé. Vì nhiều nv đánh cùng một con quoái. Nếu nhận cả 2 nv thì đánh quoái ta sẽ làm được cả 2 nv cùng lúc. Làm hết nv trong 1 map rùi hãy đi trả như vậy sẽ mất ít thời jan hơn. Nếu ko có lý thì mình del bài

boypeda

anh Whinny ơi, anh đã Việt hóa được nốt phần cộng điểm và khi nói chuyện với NPC chưa ạ! em thấy hình như anh đã fix được lỗi này bên 4room s60v3!games này hay quá nhưng ngặt nỗi vẫn còn nhiều tiếng Trung quá!

Whinny

Mình đã update ở cả 2topic rùi mà, cùng chung 1bản cả mà.
Những chồ nào có thể Vh thì đã vh hết rồi, còn những chổ khác nó nằm trên sever không dịch được.:D

Whinny

oạch.
Lv17 mà hô cùng đi làm nv18,:p
Làm mình vào chả thấy ai.
Cày lên lv20 rùi thấy yếu qúa, mới ăn híp được 6em china, ui tội lỗi... Tội lỗi... >:)
pi h cày 1em khác lv13
Đợi xíu nữa mình up bản Fix mới nhất. :D

Whinny

index.php
index.php

Dowload ở đây
index.php
index.php

Mấy em này giải quyết sao nhỉ :-?:-?:-?

piore

mới chơi lại mà. Còn nhiệm vụ đó thì lv 15< con mới luyện> đã đập xong. Khakha.