• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

[Hot hot] VõLâm online việt hóa by Whinny(game khủng)

Whinny

Không phải chứ :O
Chia sẻ kinh nghiệm nào piore... Nhanh.,. Nhanh..
Mình cũng đang luyện lại con Tương Dương thương mới lv 14 :p
Con NgaMy lv20 kia cùi qúa, cộng sai be bét :D

Mr_Sulla

Tối nay anh em nào chơi ko.Đi cùng mình làm nv đánh boss trên đảo cái.Lv 20 mà chưa làm đc cái nv đó.Chán.Sever hình người phòng 6.Tên nv TNS nhé

piore

Nga mi đao ấy hả, anh winy cộng vao sưc mạnh và né tránh. Kiếm đồ tăng tấn công. Còn về nv kia thì pt từ 3 ng trở lên, phải dụ boss ra và dùng skill đánh lan đập 3 con boss 1 lúc. Chú ý tất cả phải lao vào

Whinny

Úi giới, dụ được nó ra mới ghê áh... Tụi nó tập trung 1đám không hà:p
Chẳng hẹn đc ai cùng đi cả :(
Thui, tập trung vào em lv 14 vậy, em này có vẻ mạnh hơn:D

piore

cho em hỏi, nhiệm vụ lv 17 nó bảo đến thằng bán vũ khí mua gì thì phái, ai chì em xem phải mua cái gì

Whinny

9h hum nay vào sever như hình mình post rùi tới phòng 6 chiến nha ;;)

Whinny

0k.Khi nào tập trung đi đánh thì cứ về lâm An pm mình tên Amen lv17 TươngDương thương:D
Mấy tối nay toàn gặp piore với mấy anh em bên v3 đi đánh boss thật khoái ghê:))

DreamLand

Mình có một nhân vật, sau khi mình tạo thêm một nhân vật nữa thì nhân vật trước biến mất :|
Khổ luyện bao lâu :(( :(( :((
Mình giờ làm Đạo sỹ, học võ Mộ Dung, cộng điểm cái gì nhỉ, cộng bừa sao thấy yếu quá :D
Trước nick mình là Mars, bị mất không thấy đâu nữa, giờ là Kubi :p

nangnhan

Mình chơi con Tương dương phải cộng vào cái gì vậy lv 13 mà yếu lắm. Sao mình ko gặp ai ở Vn vậy

Whinny

@mình tạo 2 con được mà :-?
ú ù,.. Mộ dung quạt cộng vào SM, NT, và TT
Tương Dưng thương chỉ cộng vào SM và TL là đủ
@Lúc nào về thành thì thấy mấy thằng bro của china, xem mấy cái chỉ số của nó rùi mình cộng theo :D

thienhop

sau mấy ngày ko luyện hôm nay down bản việt hóa của whinny về mới biết mình là đạo sỉ mà đạo sỉ là võ đang sao lại cầm thương nhỉ

Whinny

@võ đang đâu mừ vỏ đang Tương Dương Thương đóa.
Tối nay từ 9h -9h30 tập trung ở Lâm An nha bà con;;)

thienhop

tớ chơi bao nhiêu game online chưa nge cái này hồi nào. Nếu nói về võ lâm thì. Môn phái dùng thương chỉ có thiên vương và thiên nhẩn.Tương dương là thành mà Lâm an đi đường nào vậy

Whinny

áh... Mình thấy thành chính của nó là ở thành Tương Dương nên mình để như vậy. Lâm An là thành chính khi mới tạo nv là ở thành chính đó :D
Đây là bản đồ toàn cảnh VõLâm online, anh em xem có giúp gì được không nè;;)

http://vietup.com/file.php?id=1580

Chỉnh sửa cuối:

h04ngl0ng

Ui. mình lv17 rồi. gjỏi quá. mình fục mình ghê
mà cho mình hỏi tươg dươg, lâm an... ở đâu thế. toàn tiếg tàu. k pít. hjx

thienhop

bạn quoay lại mấy trang trước. Down bản whinny đã việt hóa gần hết rồi mà?