• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Hot* Hướng dẫn thay cột sóng, pin cho theme với siscontents!

phantom9790

bac huong dan em lam hieu ung sao nhu cua bac duoc ko?hay bac co ban fw nao co hieu ung sao cho em xin di.v32 cua 5530 bac ah

Ntv_79

bac huong dan em lam hieu ung sao nhu cua bac duoc ko?hay bac co ban fw nao co hieu ung sao cho em xin di.v32 cua 5530 bac ah

Hiệu ứng sao lại hỏi trong này! Mình đã post các hiệu ứng ở ngoài rồi mà! Bạn tìm topic Hiệu ứng tuyệt vời cho dế của mình nhé!

hatranbeclin

Cái trong suốt ngoài HS nó nằm ở chổ nào vậy anh?
A nói sơ sơ cho e bít để e mò! Share luôn thì e cám ơn! ^^!

Ntv_79

Cái trong suốt ngoài HS nó nằm ở chổ nào vậy anh?
A nói sơ sơ cho e bít để e mò! Share luôn thì e cám ơn! ^^!

Tùy mỗi theme khác nhau nên mình cũng không biết được! Bạn tự mò vậy thôi!

nolove_hn

có làm cho cột pin và sóng xoay ngang ra đc ko bạn ơi. m ko thích kiểu để dọc của nokia, mà ra màn hình chủ thì 2 cái đó còn bị co nhỏ vào nữa chứ.

Ntv_79

có làm cho cột pin và sóng xoay ngang ra đc ko bạn ơi. m ko thích kiểu để dọc của nokia, mà ra màn hình chủ thì 2 cái đó còn bị co nhỏ vào nữa chứ.

Không được đâu bạn à!

datvietdatviet

FULL ICON IPHONE 4

CFWSpecial

Lưu ý:
Pass: Ntv_79
DOWNOLAD
Mình ko có PC ae hộ mình thay cột pin như cột sóng vào theme này với .thanks

Sbanhoy

E xaj og 2730,m0j taj du0c caj game fifa 1MB dep vo cung,the nhug khj ch0j thj pj pao l0j ung dung.the co a nao gjup e h0k?
Hd cu the gjup e,nhat la yeu cau dung cu de e c0n chuan pj nha

Ntv_79

Mình ko có PC ae hộ mình thay cột pin như cột sóng vào theme này với .thanks

Hi, xin lỗi mình đã đọc bài của bạn ở 2 nơi đâu đó rồi mà chưa trả lời nhé! Vì mình cũng bận và làm cái đó cũng mất time lắm nên có bài hướng dẫn rồi bạn thích thế nào cứ theo đó mà làm thôi hoặc nhờ một bạn nào khác làm giúp nhé! Thân

Bác ntv cho e hỏi. file qui định trong suốt ngoài hs nằm ở mục nào trong phần resource( tấm thứ 4)

Mình cũng ko biết đâu bạn à! Mỗi theme một khác nên đôi khi cứ phải tự mò thôi!

Ntv_79

có bác nào biết cách thay đổi đồng hồ trong theme hướng dẫn e với

Bung theme bằng siscontents, extract các entry ra rồi convert qua ảnh xem là entry nào là thay được thôi bạn.

Luu_Tan_Vu

Bung theme bằng siscontents, extract các entry ra rồi convert qua ảnh xem là entry nào là thay được thôi bạn.

lam kieu do thi toi mai moi xong. Mo siscontent>app>clock thay tat ca hoac 1 phan ma minh thich

anhtuan89gt

Phải chỉnh sửa thế nào để thanh bar dưới cùng này trong suốt đc vậy hả các bác ??

Luu_Tan_Vu

Neu ban k dung wiget thi thanh bar la popup window heading chi can thay bang file khac trong suot. Neu dung wiget thi do la contronl soft key lam tuong tu

anhtuan89gt

Neu ban k dung wiget thi thanh bar la popup window heading chi can thay bang file khac trong suot. Neu dung wiget thi do la contronl soft key lam tuong tu

Mình đã làm giống y bạn nói, thay file popup window heading graphic bằng file khác của 1 themes trong suốt nhưng vẫn k đc :( . Bạn có thể hướng dẫn chi tiết hơn cho mình đc k...

Mình thay file này :