• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

HOT, Nokia cập nhật trình nghe nhạc 5800XM.

ohannguyent

Phiên bản mới nhất v15.2Đươc Nokia nâng cấp cho 5800v52 chiều nay từ trình "cập nhật PM" trên máy.

- Nhge nhạc rộn ràng hơn với âm bass, stress đc nâng cấp.
- Hiện thị lời nhạc (nếu có set trong properties).
- ....Đang test tiếp.

Và đây là những gì mình thu được, đối với hầu hết các s60v5, dùng X-plore copy vào C, phải bật parch open4all trong romparcher, khởi động lại máy và thưởng thức!

www.mediafire.com/?cwq5xn5e11pj0lq
Cập nhật bản music v52.1(1034) có lời, dùng cho các v5th.

View attachment 184794

Down về, xóa đuôi 7z, bung nén và paste vào C. Trước khi paste, nhớ mở tự động open4all. Xong rùi, vào romparcher mở C2Z và thưởng thức nhé!

file sis cho các bạn dễ cài nè chọn ổ C nhé!

Cập nhật cho các bạn cook fw( đã test thành công trên 5800/N97/C6)!

Chỉnh sửa cuối:

boy_friend

Dùng 2 bộ trên cook vào rofs2 , flash và thưởng thức!

cái đó e bít rồi nhưng mà nó có cải thiện j tới chất lượng âm thanh k vậy?hay chỉ là cái dao diện và thêm cái lời bài hát?mà đang sài cfw n97 có xài đc k bác?

ohannguyent

mình cập nhật trực tiếp trên đt rồi mà k biết dùng sao nữa....hic

tắt nguồn khởi dộng lại!

cái đó e bít rồi nhưng mà nó có cải thiện j tới chất lượng âm thanh k vậy?hay chỉ là cái dao diện và thêm cái lời bài hát?mà đang sài cfw n97 có xài đc k bác?

ổn với cfw N97/C6

Nghe và thưởng thức nhé! Cảm nhận riêng là wa' đã!

ngocha2006

mình thấy có 1 số file giống nhau
vậy copy file nào đè lên file nao trước vậy

wimax16vnn

sao cập nhật rùi, restart rùi mà vào chả thấy j mới hết ta? lời cũng chả thấy chỗ nào mà set hết ?

ohannguyent

mình thấy có 1 số file giống nhau
vậy copy file nào đè lên file nao trước vậy

chép music v52 trước rùi đè v52 1.5.2 nha!

[=========> Bổ sung bài viết <=========] 5 minutes:

sao cập nhật rùi, restart rùi mà vào chả thấy j mới hết ta? lời cũng chả thấy chỗ nào mà set hết ?

dùng pc click phải vào bài hát, mở cửa sổ properties chọn thẻ summary vào advanced, set vào ô lyrics, apply.copy vào thẻ và thưởng thức!

Chỉnh sửa cuối:

kinhluanvan

Bạn vào menu >ứng dụng>Cập nhật phần mềm>Tùy chọn >kiểm tra bản cập nhât>tải về >cài đạt>khởi đông >>>>> thưởng thức hehehehehe

hapro

hic mình cho hai bộ trên vào bản noen của mathanh ko hiểu tại sao ko vào được music